Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 84
    bữa nào ông mag vào pvp không buff với tui thử coi,^^
    chứ mấy cái hình kia cũng chẳng chứng minh được gì >.<

cái này mình cứ tưởng là mod send nhầm từ box ft qua chứ ='.'=,nhìn lại chữ pk mới thấy khác
    giống đến cả tên topic,vẫn cùng 1 tình huống: ks>>thách PVP>> ng` kia chết>> post lên đây.

nếu muốn biết ông ft kia có phải trọng tài hay ko,lần sau nhờ pri hoặc mage khác làm trọng tài,nếu kết quả vẫn như vậy thì mới tin
    hồi trước khi tuankaka post lên box ft để thông báo là vừa giết dc ft trọng tài trong tấm hình đó cũng là 1 melee thì phải

ông ft kia làm trọng tài mà sao lại mất gần nửa cây máu thế nhỉ,trúng meteo lv 10 àh?

Trích dẫn Gửi bởi NoOneCanHide
    ông ft kia làm trọng tài mà sao lại mất gần nửa cây máu thế nhỉ,trúng meteo lv 10 àh?
    đâu Pike nó thọt CS xong đá CL FS mà.... 1 vs2 đóa các bác =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi NoOneCanHide
    Fs bị mất máu do trúng meto bạn ơi.Nói chung ai không phục thì pm tuankaka vào buổi sáng để pvp chứ cứ cố chống chế là fs kill pk làm gì.Fs mà đánh pk thì pk ấy liệu có làm tui mất đến 300 hp như thế ko ????

có thế là pk đang đánh ông thì nó nhảy vô,còn trọng tài thiệt chắc đi đâu rồi

TuanKaKa làm topic này thì được cái gì nhỉ ?vì nhìn tấm hình chả chứng minh đuợc điều gì ... Fs làm trọng tài , mà đã làm trọng tài thì chạy sát tới 2 người kia đang pvp làm gì thế ? trọng tài cũng mất nữa cây máu, Pike thì weo' , Mg thì cũng mất máu ... cái topic này chã có ý nghĩa ... hia hia

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Hehe pk đó cầm hyper lv/1 đó mặc áo 75 hay 80 thì phải ,nói chung là không n00b đâu
    Ông nhìn lại xem pk đóa mặc cái gì ? mắt ba co bị gì ko? Thèng pk đóa mặc titan mà dám bảo là ao 75, 80 lolz thật =))

=)) mất đến gần 1/2 HP cơ à tuankaka =)) kém thế =))
    hôm nọ vác con mage lv 82 vào đánh với pike 9x mất có 1/3 HP =))....watertornado 10...ko thèm death ray nhá =))

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối