Kết quả 1 đến 7 của 7

Ai làm công tác xã hội vào đây

Em vừa lập clan TheWarriors nên còn 286k tự nhiên lỡ bấm rết skill mất trăng' X( X( X(
    Nếu anh em nào co lòng hão tâm thì pm em taodayma để reset skill nha
    Ty 4 reading (đừng spam tội nghiệp em ) huhuuhuhuhuhuhuhuh

sao ko ai trả lời vậy nè em nói thiệt đó ko có tiền học skill mà

ve trai 1 chuyến là đủ đó bạn. Good luck.................................................

ko có core ko có người train để ve chai thì sao đây

vechai thủ công ... thời gian bạn post 4rum đủ đẻ ve chai được gần 1mil ...

Trích dẫn Gửi bởi em_la_hoang
    Em vừa lập clan TheWarriors nên còn 286k tự nhiên lỡ bấm rết skill mất trăng' X( X( X(
    Nếu anh em nào co lòng hão tâm thì pm em taodayma để reset skill nha
    Ty 4 reading (đừng spam tội nghiệp em ) huhuuhuhuhuhuhuhuh
    Hic,tiêu đề ghi là :"ai làm công tác xã hội thì vào đây".Tưởng đâu là đi làm công tác xã hội giúp đỡ thăm nuôi bà mẹ việt nam anh hùng hay trẻ em nghèo khuyết tật,dự định nghỉ phép đi một chuyến ai dè...^^
    Chơi game thì bạn ráng chịu khó chút đi,ở ngoài đời biết bao nhiêu người còn khổ hơn bạn mà!Trong khi bạn ngồi đó chơi game thì song song đó có biết bao người phải dầm mưa đội nắng kiếm miếng ăn qua bữa phải chịu nhiều khổ cực vậy mà vẫn cơm ăn không đủ no,áo mặc không đủ ấm.Cố lên bạn.Srr vì đã spam.

Trích dẫn Gửi bởi kiembk2001
    Hic,tiêu đề ghi là :"ai làm công tác xã hội thì vào đây".Tưởng đâu là đi làm công tác xã hội giúp đỡ thăm nuôi bà mẹ việt nam anh hùng hay trẻ em nghèo khuyết tật,dự định nghỉ phép đi một chuyến ai dè...^^
    Chơi game thì bạn ráng chịu khó chút đi,ở ngoài đời biết bao nhiêu người còn khổ hơn bạn mà!Trong khi bạn ngồi đó chơi game thì song song đó có biết bao người phải dầm mưa đội nắng kiếm miếng ăn qua bữa phải chịu nhiều khổ cực vậy mà vẫn cơm ăn không đủ no,áo mặc không đủ ấm.Cố lên bạn.Srr vì đã spam.
    nói quá hay.....cho 1 tràng pháo tay.....mún có tiền rs thì ve chai....nếu lười ko ve chai thì như tui nè khỏi học luôn