Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Quên không giải thích rõ lại hiểu lầm mất. Cầm wand để cộng thêm mana thôi, đánh skill thì vẫn phải dùng cái gậy chứ ^^

Trích dẫn Gửi bởi skytrain
    Quên không giải thích rõ lại hiểu lầm mất. Cầm wand để cộng thêm mana thôi, đánh skill thì vẫn phải dùng cái gậy chứ ^^
    túm lại 1 câu : wand chỉ có tác dụng để vanish ^^"

Trích dẫn Gửi bởi skytrain
    Ec. Pike tôi cầm wand +7 nè. Thêm 70 mana tội gì không xài. Đâu có phải cầm wand chỉ để Vanish đâu đánh skill cũng ko tốn mana mà ^^.
    Cây wand nay` chắc bạn age nhảy hả , chứ thêm có 10 mp mà tốn 1 viên dev thì ko nên tí nào vi` vanish lv 10 tốn 70 mp , age đến +6 thì wand + 60 mp , sau khi vanish thi` khoảng thời gian chuyển vũ khí + chạy lại wái vật thì 10 mp đã được phục hồi
    Mình vẫn giữ ý kiến là wand hữu dụng nhất , vì pk nhà ta thường mp thấp ( chắc ko ai mp hơn 600 nhỉ @-) ) , tốt cho train , hunt ( để kill ratoo , rasha's , thiết ma vương , IF , ... ) , vào bc cầm vũ khí 1 tay chủ yếu để lấy Def , abs , block , ... của khiên nên cầm cây wand ko ảnh hưởng gì ( so với cầm các vũ khí 1 tay khác )

mình thấy pike cầm 2 tay wen rồi,cầm 1 tay làm gì?di vòng vòng chợ ric hay di train vậy?

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123