Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 37
    Sẵn mấy bác killer đang thảo luận thì cho em tám thêm một chút về vấn đề vừa ngoài lề topic nhưng lại vừa không xa lạ với dòng pike killer: bên box của ft và k9 đang bàn tính cách khắc chế skill Vanish của pike = cách dùng skin kìa. Ý kiến mấy bác thế nào?

(làm biếng post 1 topic mới quá)

uhm , nên chuyển topic này qua giải quyết cái vụ biến pike thành gà chạy trong BC đi thui , ko thì pike thất nghiệp dài dài

Cái vụ đó chỉ chống tàng hình thui, chứ boost của vanish vẫn như thường. Với lại đổi skin sẽ ko thấy pike charge CS đâu.

Về cái vụ agi thì bao nhiu nó cũng miss nên tốt nhất là để 45 xài holy boots, titan gau, justice bracelet( cái này kiếm min agi muốn lòi con mắt). Em noob nhảy ngay vào trang cuối, xin đừng đập em

hihihihi,bạn nhầm rùi trieutulong ơi,pk killer chứ đâu phải pk pvper mà di chọt đua với ngừơi ta,bây giờ mình đã lv 99=> strenng 452,agi 51 để mang ống máu 80b và bộ đồ tay chân 80a nên atkrating=901.
    khi chọt thì cs có tăng cho chúng ta 55% atkrating=>1400atkrating khi chọt đó bạn,mình nói GY sẻ chit nếu trúng 3 hit là 90% chứ ko phải là van tránh né 90% đâu(gà vừa thôi) vì nếu vag lv10 tăng 90% tránh né thì pk nào chẳng max.Mình đã thử nghiệm:dam cua mình hiện giờ là 260-509.
    khi chọt cs ta se có tổng số dam là(chỉ tinh min) (260+260+210)*3)*2=4380dam mà được add 55% atkrating nên tỉ lệ hụt là rất thấp,kết quả thử nghiệm:
    10 lần cs với vn:số lần trúng 3 cú là 8,2 cú là 2va` đêu die(pk mà mình thử nghiệm là lv 96 có vag lv6)
    lần này thì cũng với pk đó với nhưng ko co vn:trúng 3 cú:8 lần
    2 cú:1 lần
    1 cú:1 lần.
    Dù abs của mình là 64 (hơi thấp),de 910,nhưng là dòng pk killer chính hiệu,chọt là die,từ khi lên 93,theo dòng này mình buff vn thì chưa có ko rụng trước lưởi giáo con pk killer của mình,dòng cua bạn là dòng hunter chứ ko phải killer đâu bạn trieutulong ơi,thử len bc tui chot thử cho,lúc chắc bạn sẻ suy nghỉ lại.lên 100 co gậy 100 là tui khỏe re rùi ,gay 100 dam khủng thế cơ mà.^^.Mong tái ngộ sớm trên bc.

andsomehero nói đúng đó (giống mình):

Vè vụ giải quyết CS của Pike thì chỉ có 1 cách thui là cho Ft chạy vào roar 1 cái rùi bấm core biến về làng! hết!

bạn đường gia tuấn gì đó ơi có cái théc méc này mong giải thít

1: agi 51 :-o mà sài được tay chân 80 à . Wa có sài photoshop hem thế hay viết lộn. nếu agi 51 -> chỉ sài được cái ông máu 80 còn tay chân thì mơ đi

2 : bạn nói dam bạn lên 260-509 chắc đang cắn dv à. Nói dame chưa cắn đi hén. Hiện tại mình đang để agi 57 spi 72 lv 95 , cầm 2per-1 min max+9 dame cũng mới 186-333. cắn dv lên khoản 2xx-41x. được thì bạn nói về vũ khí + đồ đạc bạn cho mình xem ha.

3:a` cón 1 điều dù agi 51 nhưng att không thể mới 901 ->> att hiện thời là 956. cho là chênh lẹch 6 point cho agi thì hơn nhau khoảng 18 att. mà vũ khí mìn /1 -4 per att.

Mong bạn cho mình mỡ rộng tầm nhìn 1 chút, bạn sài vũ khí gì + dame trần là bao nhiêu hén. ( 10x bữa trước có sài qua build theo dòng mình đang chơi cắn dv lên dame cũng mới 2xx-54x)

Trích dẫn Gửi bởi duonggiatuan
    bây giờ mình đã lv 99=> strenng 452,agi 51 để mang ống máu 80b và bộ đồ tay chân 80a nên atkrating=901.
    Cho em mạn phép hỏi bác pk pro nì tí . Bác để agi 51 mà mang được ống máu 80b và giày + găng 80a ?!!?!?! Bác có nhầm ko nhỉ ? ( chắc viết nhầm số 7 thành số 5 )

Trích dẫn Gửi bởi duonggiatuan
    khi chọt thì cs có tăng cho chúng ta 55% atkrating=>1400atkrating khi chọt đó bạn
    Em ko bít bác lấy cái thông tin nì ở đâu ý nhỉ ?!
    Theo em biết thì cs lv 10 có các thông tin sau :
    DMG BOOST : 55% ( Theo em được biết thì đây là tỉ lệ dmg được cộng thêm khi bác cs mà không có charging chứ không phải atk rtg { atk rtg lên những 1400 cơ đấy =)) } )
    CHARGED STRIKE DMG BOOST : 165% ( Theo em biết thì đây là tỉ lệ dmg được cộng thêm khi bác cs mà có charging , sao bác không nói đây là + atk rtg lun cho nó nhiều =)) )
    ATK SPD BOOST : 60% ( Theo em biết thì đây là tỉ lệ tốc độ được + thêm khi charging { Bằng chứng là cs lv1 charging chậm rì , cs lv10 charging lẹ hơn })

lầm rùi trieutulong ơi!

pác nâng như thế là dòng hunter chứ có phải killer đâu,ko bít thì wa kpt mà hỏi,pk killer nào agi củng 42,pk killer 93 stre bắt buộc phải là 4xx,chỉ cần xài đồ lv/1 thì atkraing cua tui đả 890 rùi,chưa kể cs củng co tăng thêm 55% atkrating, bạn nên hiểu rằng pk killer chứ có phải là pvper đâu,95 mà dam thế thì gọi là hunter pk đọban gà ơi!.Con` tui nói khả năng GY die là 90% chứ ko phải vag tăng tránh né 90% đâu con gà!nếu tang 90% thì pk nào chẳng mã chiêu đó=)) =)) (gà wa')[-X

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối