Trang 1 của 20 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 192

mấy cái nick có quá nhiều số tớ cũng ko thích! nếu trùng tên thì chỉ cần 1 số là đủ rồi!

còn kế tiếp là mấy cái nick của mấy bé tuổi teen cứ cố tình viết sai chính tả ? chi = chj , cho = ch0 ...! <=== làm mai một vốn từ mẹ đẻ của mình!

Trích dẫn Gửi bởi cuteor***y
    nick của mình thì sao nhỉ "____" ? ghét nhất những nick đặt.... nhìn chỉ muốn ban >"< mọi người xem trong list đen của gamethu thì rõ >"<.
    người quen thường gọi tắt chữ đầu là "cute ơi"...
    tớ thì gọi tắt chữ cuối là "***y ơi" )
    just kiding! :d

hoa-sung => "hoa sung", câu này trích từ "...khi nào cây sung nở hoa thì sang nhà em..." :x

Trích dẫn Gửi bởi evolimol
    thế còn nik của mình ! bạn nghĩ seo ! nhiều khi chơi game thấy những cái nik phải nói là................ko còn j để nói cứ nhan nhản nhìn mà chướng mắt >.< !
    hê hê, bác thái học niit nguyễn đình chiểu phải hông :gt help:
    bác mà cũng lên đây chơi nữa à. béc tay béc tay :gt hh:
    em chơi game nào cũng thế, bất kể game tiếng việt hay game tiếng nước ngoài, vòng vòng chỉ có mấy tên : x0xgarbix0x, dua_sword, future_neo....nick vậy cũng dễ cho người ta pm nhỉ :gt pd:

Trích dẫn Gửi bởi hoa-sung
    chính chủ đấy.
    mà post bài trong này phải nói đúng chủ đề, nick logon này có nghĩa là "truy câp bừa phứa" phải không? )
    ấy ấy,ông lại bêu xấu tôi trước bàn dân thiên hạ rồi :gt tn:

***zzzsupervjpproboysanhdieu9xzzz***

vô đối nick =))

hì nick nao cung ý nghĩa hết nhỉ ,vậy nick của mình mang ý nghĩa jì. hem biết nữa, :gt pd: . just a name :gt m:

:gt14:có ai dịch hộ em xem aliokay nghĩa là j` kô. một hôm điên điên nghĩ cần phải nghĩ ra 1 acc để đăng ký game mà không bao h trùng và nghĩ ra nó. đến thời điểm hiện tại vẫn chẳng hiểu nổi ý nghĩ của nó là j`:gt14::gt14:

Trích dẫn Gửi bởi vô tình kiếp
    mấy cái nick có quá nhiều số tớ cũng ko thích! nếu trùng tên thì chỉ cần 1 số là đủ rồi!

còn kế tiếp là mấy cái nick của mấy bé tuổi teen cứ cố tình viết sai chính tả ? chi = chj , cho = ch0 ...! <=== làm mai một vốn từ mẹ đẻ của mình!
    ghét nhất là ngôn ngữ @ :gt tt:...............................

mấy cái ký tự chat chit tui thấy nó rất ư là nhàm = =
    tại sao lại phải viết như vậy ? để trang trí cho cái nick ,cho cái phong cách chat của mình ư ? hay để chứng tỏ mình là 1 teen ? hay là cho mọi người biết ta đây sành điệu ,văn hóa ?

tui xin đưa ra 1 số ý kiến riêng :
    thứ nhất ,khi đọc những dòng chữ chèn những ký tự vô bổ này vào tui thấy hơi phản cảm...
    thứ hai ,tui không có rảnh mà dịch từng chữ nghĩa vớ vẩn như }-{ -> m hay ]\/[ -> m khi đọc những dòng chữ (không nói về nick ,vì cũng chả thèm đọc )
    thứ ba ,những con số ,biểu tượng dùng để trang trí đầu và đuôi tui không nói gì nhiều ,nhưng thay thế nó bằng những chữ cái nằm trong 1 từ thì tui không tán thành việc này...

tui không chấp nhận thay thế ,thêm vào những từ khó hiểu như ¢ ] [ ß » † ¥
    nhưng nếu như những từ thay vào dễ hiểu ,nhìn thì có lẽ tạm được (ví dụ như nick của pồ kia : d@ic@l@nhd@n

Trang 1 của 20 12311 ... CuốiCuối