Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 57

Chủ đề: Mech new server

em về Hạ Long rồi,máy ở nhà ko có ptv + với hỏng cổng usb + mạng dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu nên chưa dám down,2 hôm nữa sang trọn gói mới down .Nếu tạo được clan anh cứ tạo đi nhé,thời gian tới em ít online đc,11.2 phải đi tập quân sự mất toi 1 tháng nữa (

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    em về Hạ Long rồi,máy ở nhà ko có ptv + với hỏng cổng usb + mạng dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu nên chưa dám down,2 hôm nữa sang trọn gói mới down .Nếu tạo được clan anh cứ tạo đi nhé,thời gian tới em ít online đc,11.2 phải đi tập quân sự mất toi 1 tháng nữa (
    Gian nan quá nhỉ ~"~, nhưng mà chú cứ yên tâm nghỉ ngơi bắn nhau đi, vì với tình hình này thì GM còn cho đợi tạo clan dài hạn , có khi tập quân sự xong vẫn chưa tạo được ấy chứ đùa à, anh bảo chú ol để anh giả cái kiếm thôi ấy mà. Chúc mừng năm mới ông em nhé, về Hạ Long chắc lạnh lắm nhỉ )

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    phải đá cái tên cho tên nay lưu lạc .................................................. ....4cion

là sao hả đại ca =.=".............................................. ....................4 coin chưa nhỉ :">

Trích dẫn Gửi bởi mechany
    Gian nan quá nhỉ ~"~, nhưng mà chú cứ yên tâm nghỉ ngơi bắn nhau đi, vì với tình hình này thì GM còn cho đợi tạo clan dài hạn , có khi tập quân sự xong vẫn chưa tạo được ấy chứ đùa à, anh bảo chú ol để anh giả cái kiếm thôi ấy mà. Chúc mừng năm mới ông em nhé, về Hạ Long chắc lạnh lắm nhỉ )
    Happy new year
    up giúp em cái avatar clan nhé

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    Happy new year
    up giúp em cái avatar clan nhé
    Anh up cái này lên, nó có hình con gấu là sao nhỉ ~"~

cả cái topic mà chỉ có 2 ông giời này solo với nhau thôi à ) ............. xin 4 coin nào...............

vậy là anh Dương nhà ta sẽ còn vắng mặt dài ngày :GT cry::GT cry:. vậy cho em làm phó clan thay anh nhé :GT hh::GT hh::GT hh:

Trích dẫn Gửi bởi Johnson123
    vậy là anh Dương nhà ta sẽ còn vắng mặt dài ngày :GT cry::GT cry:. vậy cho em làm phó clan thay anh nhé :GT hh::GT hh::GT hh:
    Chủ clan và phó clan phải là 2 người tâm huyết với clan và có tương đối thời gian online game,1 tháng nữa anh mới online trở lại được,mọi việc tong clan bây giờ để anh Vịt quyết thôi em ,anh Cường dạo này đi làm suốt nên chắc cũng chẳng online đc,có lẽ để thằng toro

Tình hình là ko chú nào pm add clan là thế nào, để anh gào khản cả cổ ở ric, bác nào tâm huyết clan xin mời ol lúc 10h tối VN time đến 12h đêm hàng ngày pm Mechany trong game. À quên, sever beta nhé, alpha lag tung cả lên không nói chiện được ~"~

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối