Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Ai có ADSL ở nhà thì vào đây

Hêy bạn nào nhà có ADSL thì vào đây cho mình tham khảo giá cả tí nào. Chả là mình cũng mún lắp đặt ADSL ở nhà để chơi nhưng không biết giá cả như thế nào. Bạn nào biết thì bảo mình với nha
    Admin đừng có del cái này nha.................. plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Tui xài ADSL Viettel, tron gói 1 tháng 250K, down/up là 1024/512Kb.
    Xài tốt nhưng thỉnh thoảng cũng có vấn để, nói chung tình hình ADSL ở VN là như thế cả, VNN,FPT.Viettel deu có những lúc có vấn đề thôi. Nếu ở chổ bạn hết port thì bạn nghiên cứu xem có thể sử dụng dich vụ internet của truyền hình cáp, nghe nói cung good lắm.

chài
    ADSL nhà em thì cứ 200k 1 tháng mà táng (đắt óe hic hic)
    mà ADSL tính tiền theo MB tải về nên lúc chơi cũng mắc

mình xài của VNN, 1 tháng 27 ngàn, down/up(kô nhớ nữa) nhưng yếu, không bằng của Vietttel và FPT, nếu bạn muốn chơi ngon thì nên lắp của FPT vì nó mạnh mà giá rẻ hơn nhiều, VNN hay xung đột với FPT lắm..lỡ có gì thì ngồi nhìn desktop thôi, vào là disc.

Mình xài FPT Megahome download 2048Kbs, upload 512Kbs. Thuê bao trọn gói 1 tháng 550k. Đường truyền tuyệt vời, download, xem phim online, VLTK mở 2 máy vẫn tốt, nhưng chơi PTV vẫn còn lag hix hix hix

Khuyến mãi khuyến mãi

xài MEDIA NET đi bạn, giá như sau:
    1. Nếu bạn ĐÃ CÓ TRUYỀN HÌNH CÁP SCTV: thì đăng kí lắp đặt Media net tốn 375.000 kí quỹ, hoàn trả sau 12 thang sử dụng ,
    gói 1: trọn gói 200.000, D: 1Mbps, U: 125kbps
    thuê bao 20.000, D/U: 45d/Mb
    gói 2: trọn gói 350.000, D: 2Mbps, U: 256kbps
    thuê bao 30.000, D/U: 45d/Mb
    gói 3...trả tiền mệt nghỉ:-SS :-SS
    2. Nếu bạn CHƯA CÓ THC SCTV : đăng kí lắp đặt mới mất 550.000 cho truyền hình cáp, kí quỹ 375.000 cho medianet
    giá như trên

lên số 2A Phan Kế Bính TP.Hồ CHí Minh đăng kí

Yes nếu nhà bạn nằm trong vùng "fu sóng" của SCTV thì nên dùng SCTV đi. Tốc độ cực kì cao.Đó h mới có cảm giác download >1mb/s đó.Có điều chi fi có ơôi đắt hơn so với ~ d/vụ khác.Tiền nào của đó thôi mà , còn ko thì nên dùng viettel , FPT dao này tệ lắm rồi , bị khách hàng chửi tè le >_<

ghe we'.......................... thôi chơi ở quán net cho chắc ăn. Close topic

Trước đây dùng mega vnn vơi mega home mỗi tháng làm hơn 7000mb tính ra cũng gần 1T giờ đổi qua dùng mega style đỡ hơn mỗi tháng 320k nhìn vào dung lương tải về vẫn 7G đều | mạng cũng ok chỉ tội hơi chậm tổng quát là xài được

Dùng viettel đi bạn.Đóng trọn gói 200k/t xài vô tư,tám thoãi mái luôn.Không hề dí hay lag,mình cam đoan đó.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối