Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi [H][S][B][C]
    Dùng viettel đi bạn.Đóng trọn gói 200k/t xài vô tư,tám thoãi mái luôn.Không hề dí hay lag,mình cam đoan đó.
    rôt' cuộc mình vẫn không hiểu cách tính cước ntn cả ! trọn gói là sao ?cước trả theo dung lượng down la ntn ? mong mọi người ai biết chỉ dùm ! thx

Tôi thì dùng Viettel rồi, nói chung tốc độc cũng được, nhưng hay bị không thể kết nối. Support thì quá tệ, phone tới, nhân viên support không trả lời được gì cả, cho nhân viên kỷ thuật tới nhà cũng như không nói chung mỗi lần bị lỗi là phải đợi hơn 24 tiếng.

Còn FPT tôi thấy rất ổn định, có vấn đề gì phone là trả lời ok trực tiếp. Không bao giờ phải chờ quá 30 phút để được kết nối lại.

Còn VNN thì chưa dùng nên không biết.

là như thế này...

trả cước theo dung lượng là tính cước trên 1 Mb (1Mb=1024kb, 1kb=1024byte) download hoặc upload, thông thường 1Mb khoảng 45 VND, nếu chơi game thì một tháng dung lượng sử dụng lên đến 7000 Mb (7Gb) là chuyện thường (tính sơ sơ là khoảng 315.000 đ/tháng) và dĩ nhiên là cộng với thuê bao hàng tháng nữa . trả theo kiểu này còn có cái gọi là mức trần, nghĩa là dù bạn sài đến >15Gb (khoảng 675.000 đ) thì bạn vẫn chỉ trả phí bằng với mức trần mà thôi. trường hợp bạn không sài internet trong tháng đó thì bạn chỉ phải trả tiền thuê bao.

trả trọn gói tức là một tháng bạn chỉ phải trả một khoảng phí cố định, cho dù dung lượng DL/UL bạn sử dụng nhiều hay ít (cái này sẽ thiệt thòi cho bạn nếu có tháng nào bạn bận không sài internet, vẫn phải trả cước trọn gói, hơi tiếc.

Cần gì về ADSL các bác cứ ới em một tiếng, em có mặt liền à.

Đang xài VNPT 275k/tháng khá tốt ổn định lắm

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12