Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    Mech ở BC là mech ở LI với ET thể hiện hai bộ mặt khác nhau. Ở BC trâu chừng nào thì ở map LI,ET thì yếu bấy nhiu!! Mech cầm khiên ở BC là " ngước mặt lên trời mech là vô đối, úp mặt xuống gối vô đối vẫn là mech". Cầm khiên chấp pike,k9,FT lv105 cái áo lun. Nhưng cầm khiên thì ko ai thèm chơi với mình. mà cầm vũ khí 2 tay thì...hjc....

Trích dẫn Gửi bởi Takeru.
    Trái đất ko ngừng quay,mọi thứ luôn đổi thay Mech nên chạy theo thời đại Có thảo luận mới có đường mới ^^ tóm lại là game vẫn là game...mech đã có rất nhiều kiểu build...anh em nên build theo các dòng mech là quá chuẩn rùi
    Vậy bác tìm ra giải pháp đó rồi à ) ) )

anh em nên build theo các dòng mech là quá chuẩn rùi
    Chơi mech ko build theo các dòng của mech ) thì chơi theo các dòng của Pike , k9 à )
    P/s : Mọi kiểu build h` nó như là khuân mẫu rồi , mình khuyên các bạn lên build theo cach mà mình nghĩ ra ... dù - nếu có kì quạc 1 tí ... nhưng tự hào là kiểu build độc đáo ( và cái trên hết trong đầu các bác sẽ luôn nghĩ nó là no1 ) ) . 1 câu cuối mình muốn nói : Mech + Mg luôn và mãi mãi là đứa con dơi của PTV mà thôi ) ) )

Trích dẫn Gửi bởi ghostnight
    Mech ở BC là mech ở LI với ET thể hiện hai bộ mặt khác nhau. Ở BC trâu chừng nào thì ở map LI,ET thì yếu bấy nhiu!! Mech cầm khiên ở BC là " ngước mặt lên trời mech là vô đối, úp mặt xuống gối vô đối vẫn là mech". Cầm khiên chấp pike,k9,FT lv105 cái áo lun. Nhưng cầm khiên thì ko ai thèm chơi với mình. mà cầm vũ khí 2 tay thì...hjc....
    Buff ES rồi chuyển wa vũ khí 2 tay vẫn vô đối mà

Hi hi mình chơi Mech từ ngày mới chơi . Mình rất yêu Mech. Cũng hiểu đôi chút về Mech.Đã có rất nhiều Topic bàn luận về Mech nói chung la vẫn hok ra được cái vòng luẩn quẩn . Nói vậy sợ mọi người chửi wa ^^! tha lỗi em nha các Bro. Em xin có một lời KL riêng em la :" Mech là 1 char phòng thủ rất tốt . Cái khuyết điểm là hok có Skill dứt điểm mạnh. Cái này theo em la câu trả lời cho tất cả vấn đề về build để hunt , train , pvp " hihi đã mạo muội xin dc cac bro chỉ giáo =))

Nếu ra tier 4 mình tin là mech và mg sẽ có skill dứt điểm mạnh (kiểu như cs hay des ).
    Mà mấy thằng cha Yedang nó đẻ ra cái pt2 rồi hình như quên luôn pt1 thì phải.Tới MU cũ rích kia còn ra cả phiên bản mới cáu rồi mà pt thì chẳng thấy cái ma gì.
    Nản thiệt

Nếu ra tier 4 mình tin là mech và mg sẽ có skill dứt điểm mạnh (kiểu như cs hay des ).
    Mà mấy thằng cha Yedang nó đẻ ra cái pt2 rồi hình như quên luôn pt1 thì phải.Tới MU cũ rích kia còn ra cả phiên bản mới cáu rồi mà pt thì chẳng thấy cái ma gì.
    Nản thiệt
    Tier 4 ra từ đời nào rồi mà ku. Lo mà train cho up 10x đi, spam nhảm hoài.....

viết nhầm
    ý em là tier 5 :">

mec được cái trâu thôi ko co kill nào mạnh hết vô bc chỉ để làm bia cho ft va pike tập CS&Des hihi

Cần gì phải skill dứt điểm mạnh mới pvp được, Mech thêm skill dứt điểm kiểu 1 hit như cs hay des thì đã vô đối lại càng vô đối hơn à, bless giờ có ai là đối thủ của mech nữa đâu dù là cầm claw hay 2 tay cũng thế cả :|
    Mech buff lên dam max to vật vã cầm thêm 1 cái vũ khí 2 tay nữa thì pvp hay war đều ngon cả chứ đâu phải chỉ làm bia.

Còn đi hunt thì cũng không nhất thiết phải có skill dứt điểm mạnh, mech hơi ít máu nhưng đã có con người thép hỗ trợ rồi.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối