Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 67 của 67
    Ngày xưa mech đc coi như lá chắn thép,tank cho pt train rất hiệu quả,còn bây giờ mech là cái gì chứ

Ngày xưa ....
    8x ra Lake (quái 7x 8x) có tank thoải mái cho pt không --> không --> Muốn thoải mái hãy về map 6x
    9x lên i2 (quái 8x) có tank được thoải mái cho pt không ---> không --> muốn thoải mái hãy về map 7x
    Nó là cái thời tank ở làng ruilen ... ở cạnh đường vô dun ( ko nhớ rõ tên lắm ) rồi đảo oasin ... ốc đảo oasin ......... đấy là cái vui , vui vui vui vì pt chỉ 8 và 8 ... ko cẩn thận là lăn đùng ra die ... lên Mech mới được gọi là lá chắn thép đấy ạ ...... là vì 8 mỏi tay mà chả thấy die .. các char khác với mới typer 1 2 3 từ ú ớ đã gần die . Xưa cái cảm giác die mới thú vị làm sao chứ , tim cứ thon thót giật ... chứ h`

Trích dẫn Gửi bởi dvnam
    Nó là cái thời tank ở làng ruilen ... ở cạnh đường vô dun ( ko nhớ rõ tên lắm ) rồi đảo oasin ... ốc đảo oasin ......... đấy là cái vui , vui vui vui vì pt chỉ 8 và 8 ... ko cẩn thận là lăn đùng ra die ... lên Mech mới được gọi là lá chắn thép đấy ạ ...... là vì 8 mỏi tay mà chả thấy die .. các char khác với mới typer 1 2 3 từ ú ớ đã gần die . Xưa cái cảm giác die mới thú vị làm sao chứ , tim cứ thon thót giật ... chứ h`
    Giờ thì chỉ khi đúc với age đồ mới có cảm giác tim giật thon thót thôi )
    Đây là cách build của mình chia sẻ cùng anh em
    Static: Str max / Spi đủ xài / Talen 90 fix rồi còn đâu không lẽ mặc áo siêu thị / Agi đủ đỉ xài item / Healh base. Nói chung là điểm này giống của power mech. nhiều bác cứ thích base đủ thứ nhưng theo mình như vậy là lợi bất cập hại, BC và map thấp thì tàm tạm chứ ở map cao mà k kịp chạy hoặc không có Golem thì cứ gọi là hít đất có truyền thống.
    Skill: xài của Hyper nhưng nếu build theo kiểu này thì lv 114 mới full skill đúng nghĩa được nên khá là mệt mỏi cho anh em nhà mech

anh Sơn build lại skill dhs đi
    MA lv 10 bị bug đó

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    anh Sơn build lại skill dhs đi
    MA lv 10 bị bug đó
    Bug thì mới có lý do chứ không thì đổ tại cái gì bây giờ ) )

Đổ cho Hack đi .................>

Trích dẫn Gửi bởi Shinjchj
    Đổ cho Hack đi .................>
    chuẩn nè . biuld nào cũng ko tránh khỏi cái chết

Chết thì vẫn có coin he he:GT cc:

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567