Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Trích dẫn Gửi bởi dvnam
    Nói thật nếu hiểu mình ko hỏi ... mới chỉ thử khi là auto mech ... thấy nó hỗ trợ cũng ko được nhiều cho lắm ...
    Hybird Spark Mech .... chơi khá khá các dog mech nhưng riêng về Spark thì kiến thức hơi non ...
    @ Theo cá nhân mình sài MS như 1 skill lure ... phải chăng chúng ta lên bàn thêm về 2 skill MS + Ipm
    Nếu bác chơi auto Mech thì em xin góp ý với bác như sau :
    Về skill chủ đạo : Automation 10 , MWM 10 ,Spark 10, Spark Shield 10 , MS 10 , Com 10 dư EP thì tăng vào Golem .
    Cách build như trên sẽ chỉ phát huy được hiệu quả khi xài HH + HL và phục vụ cho việc cắm auto là chủ yếu , em dám khẳng định rằng ko 1 char nào auto hiệu quả = dòng Mech này . Khi auto thì cần cast những skill sau : Automation , Spark Shield , MS và Com . Trong quá trình auto ( phải xài HH + HL ) ở Map nào càng nhiều quái càng tốt ( D3 hoặc Sanc ) vì skill Spark Shield hoạt động dựa trên việc Block đc 1 hit của mob kết hợp với MS 3s hoạt động 1 lần nên lúc đó việc HH + HL sẽ được phát huy 1 cách tuyệt vời . Cột HP và MP luôn trong trạng thái FULL nên ta có thể cắm auto suốt 24h mà ko cần lo lắng gì sất :GT hh:
    Lưu ý với những ai lv 9x : MWM và COM sẽ max sau cùng, nên mặc áo siêu thị và lượng HP phải đạt 650-700 phòng khi 3 mini ra 1 lúc . Khi 10x rồi thì cực kỳ nhàn , 1 ngày auto Sanc có XP up và Spawn ngon sẽ được ít nhất là 2 tỷ XP / 1 ngày mà ko cần phải bận tâm gì hết . Nếu ai có ước mơ sở hữu 1 đứa con tinh thần Mech 11x mà bấy lâu nay chưa thực hiện được thì chỉ mất cùng lắm là 2 tháng để auto từ 10x lên 11x . Nghe hơi viển vông nhưng chỉ cần quyết tâm , sự kiên trì bền bỉ và phải dùng HH + HL + Exp Up đều đặn thì vấn đề chỉ là thời gian thôi :GT au:

auto hiệu quả nhất là mech spark.
    cái skill Automation có cung mới buff đc,trong khi SS xài khiên ),chẳng lẽ bác tính xài cung Metalcrossbow 1 tay ha .
    Nếu mà build để auto thi tui build như thế này: max spark,SS,PA,MA (max theo thứ tự này),tier 4 max MS,rồi tới Imp.
    Static thì tất cả các các chỉ số đủ mặc item,còn lại tăng hết vào máu.

Trích dẫn Gửi bởi pkzera
    Nếu bác chơi auto Mech thì em xin góp ý với bác như sau :
    Về skill chủ đạo : Automation 10 , MWM 10 ,Spark 10, Spark Shield 10 , MS 10 , Com 10 dư EP thì tăng vào Golem .
    Cách build như trên sẽ chỉ phát huy được hiệu quả khi xài HH + HL và phục vụ cho việc cắm auto là chủ yếu , em dám khẳng định rằng ko 1 char nào auto hiệu quả = dòng Mech này . Khi auto thì cần cast những skill sau : Automation , Spark Shield , MS và Com . Trong quá trình auto ( phải xài HH + HL ) ở Map nào càng nhiều quái càng tốt ( D3 hoặc Sanc ) vì skill Spark Shield hoạt động dựa trên việc Block đc 1 hit của mob kết hợp với MS 3s hoạt động 1 lần nên lúc đó việc HH + HL sẽ được phát huy 1 cách tuyệt vời . Cột HP và MP luôn trong trạng thái FULL nên ta có thể cắm auto suốt 24h mà ko cần lo lắng gì sất :GT hh:
    Lưu ý với những ai lv 9x : MWM và COM sẽ max sau cùng, nên mặc áo siêu thị và lượng HP phải đạt 650-700 phòng khi 3 mini ra 1 lúc . Khi 10x rồi thì cực kỳ nhàn , 1 ngày auto Sanc có XP up và Spawn ngon sẽ được ít nhất là 2 tỷ XP / 1 ngày mà ko cần phải bận tâm gì hết . Nếu ai có ước mơ sở hữu 1 đứa con tinh thần Mech 11x mà bấy lâu nay chưa thực hiện được thì chỉ mất cùng lắm là 2 tháng để auto từ 10x lên 11x . Nghe hơi viển vông nhưng chỉ cần quyết tâm , sự kiên trì bền bỉ và phải dùng HH + HL + Exp Up đều đặn thì vấn đề chỉ là thời gian thôi :GT au:
    lý thuyết vẫn là lí thuyết .......
    Hơi phi tưởng ...... nhưng vẫn muốn tham khảo thêm về startic .. nếu bạn sãn sàng giúp đỡ

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    auto hiệu quả nhất là mech spark.
    cái skill Automation có cung mới buff đc,trong khi SS xài khiên ),chẳng lẽ bác tính xài cung Metalcrossbow 1 tay ha .
    Nếu mà build để auto thi tui build như thế này: max spark,SS,PA,MA (max theo thứ tự này),tier 4 max MS,rồi tới Imp.
    Static thì tất cả các các chỉ số đủ mặc item,còn lại tăng hết vào máu.
    Ko sài Bow thì sài Javelin .... :GT hh: khoái nhất quả atk speed của auto mech ) max hih như nó lên 12 à .... :GT hh:

Hix,quên mất là còn cái javelin .Nhưng mech auto thì def & abs hơi nhỏ,máu ít (do phải tăng agi),được cái dam to hơn spark mech.
    Nhưng mình nghĩ spark auto vẫn good nhất

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    Hix,quên mất là còn cái javelin .Nhưng mech auto thì def & abs hơi nhỏ,máu ít (do phải tăng agi),được cái dam to hơn spark mech.
    Nhưng mình nghĩ spark auto vẫn good nhất
    Hồi xưa dame của Spark Mech cũng đâu to .. vì h` đồ nó sịn hơn thôi ... chứ xưa tàn str + talen , sprit , với agi nhất định còn đâu thả hết Heal à ....
    Nhưng bạn thử nghĩ sem nhé ... spark mech atk speed max là 9 .. auto mech dame bé thật nhưng nó là 12 ... tính dame ra chưa biết ai hơn ai ...
    mà h đồ nhiều + lại có ring boss .... foce dv hay clesto thì rẻ bèo ... việc cải thiện dame có lẽ khôg cần bàn thêm .. nhưng mà đi auto train thì nó hiệu quả thế nào thôi

Trích dẫn Gửi bởi dvnam
    Hồi xưa dame của Spark Mech cũng đâu to .. vì h` đồ nó sịn hơn thôi ... chứ xưa tàn str + talen , sprit , với agi nhất định còn đâu thả hết Heal à ....
    Nhưng bạn thử nghĩ sem nhé ... spark mech atk speed max là 9 .. auto mech dame bé thật nhưng nó là 12 ... tính dame ra chưa biết ai hơn ai ...
    mà h đồ nhiều + lại có ring boss .... foce dv hay clesto thì rẻ bèo ... việc cải thiện dame có lẽ khôg cần bàn thêm .. nhưng mà đi auto train thì nó hiệu quả thế nào thôi
    @ à nói thêm là nếu mà auto train No skill như ở sans với f1 có lẽ auto mech là trùm đấy )

Thì auto mech đâu có skill đánh ,nó là trùm đúng rồi còn j .
    Nhưng ý tui nói là auto mech ko auto đc map cao bởi nó ít HP,spark mech chắc vẫn auto đc ở f1 .Sắp tới skill spark đc tăng dam nữa chứ

Spark được tăng dame , đúng như yêu cầu tăng dame hồi đấy của tui rồi , thỏa ước nguyện , hy vọng Spark + Power Mech vào bell solo dễ thở hơn khi Great Smash + spark được tăng .

Ước nguyện lớn nhất của E là cái Skill GS được cải thiện đáng kể ) ko còn bug nữa .. vì thực sự cùi hơn mức tưởng tượng .......

GS đc tăng dam & hết bug thì tốt wa .Nhưng mech tank quái sao yếu thế nhỉ ???

Trích dẫn Gửi bởi D9DMD
    GS đc tăng dam & hết bug thì tốt wa .Nhưng mech tank quái sao yếu thế nhỉ ???
    Mong PTV fix lại được tất cả các bug của các Char là okie :x

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối