Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33
    Mình build mech power và cũng đồng ý với 1 số bạn là xài MS. Mình lv 104 cũng max MS!! Đi hunt thì khỏi nói về dòng mech power rùi! Ban đầu mình build MS là vì muốn đi bell ks mấy vòng đầu cho sướng tay!! Giật điện nhìn thấy cũng đẹp mắt. Mình thường hunt với pike 107 và dame của 2 con thì gần tương đương nhau! Và lúc nào cũng nhìn thấy đồ hết !! Ko hiểu tại sao lại như vậy dù biết rằng pike đánh rất miss! Sao này để ý lại thấy mình lun nhìn thấy máu quái vật!! Thì ra đó chính là tác dụng của MS.
    Còn việc auto 2 tháng mà từ mech 10x lên 11x thì đã không có việc khan hiếm mech chứ đừng nói đến việc mech 11x.
    Ngay cả as TranPhuongLinh toàn đồ khủng auto ở F1 từ 10x lên 11x còn mất 1 năm trời!!
    Mech nhà ta mà được fix skill như KPT thì là ngon tuyệt rùi!! Hy vọng mech sẽ nhiều lên và sẽ có những cách build sáng tạo hơn.

Trích dẫn Gửi bởi ghostnight
    Mình build mech power và cũng đồng ý với 1 số bạn là xài MS. Mình lv 104 cũng max MS!! Đi hunt thì khỏi nói về dòng mech power rùi! Ban đầu mình build MS là vì muốn đi bell ks mấy vòng đầu cho sướng tay!! Giật điện nhìn thấy cũng đẹp mắt. Mình thường hunt với pike 107 và dame của 2 con thì gần tương đương nhau! Và lúc nào cũng nhìn thấy đồ hết !! Ko hiểu tại sao lại như vậy dù biết rằng pike đánh rất miss! Sao này để ý lại thấy mình lun nhìn thấy máu quái vật!! Thì ra đó chính là tác dụng của MS.
    Còn việc auto 2 tháng mà từ mech 10x lên 11x thì đã không có việc khan hiếm mech chứ đừng nói đến việc mech 11x.
    Ngay cả as TranPhuongLinh toàn đồ khủng auto ở F1 từ 10x lên 11x còn mất 1 năm trời!!
    Mech nhà ta mà được fix skill như KPT thì là ngon tuyệt rùi!! Hy vọng mech sẽ nhiều lên và sẽ có những cách build sáng tạo hơn.
    eo em quên mất là em chơi ở Bạch Dương , nhưng em auto 1 ngày ở Sanc được 3 tỷ EXP ( HS phụ , có HH HL XP up và Pet ) , em nói chắc ít người tin , hãy thử 1 lần để kiểm chứng là tin liền á . Từ 10x lên 11x là khoảng ~ 201 tỷ exp / 3 = ~ 70 ngày , nhưng kinh tế hạn hẹp nên em ko theo nổi , hix .

Người thực việc thực đi các bác, mình cũng đã build thử rất ngiều loại rồi , riêng về Spark mech kể cả build power spark thì cũng chi hiệu quả khi lv<100 thôi chứ trên 100 thì xp cứ gọi là chậm thôi rồi. Lv >100 auto nên dùng đồ 2 tay cho nhanh gon lẹ nếu không thì phải kiếm được claw 100 or 102 ev + gmd đánh mới ổn được. Mình thì giờ auto lai cầm đồ 1 tay mới chan chứ ) chắc già rồi nên sợ chết :GT m::GT m:

1 câu thôi, fix skill như KPT đi rồi nói chuyện (

cai' PA tang 75% abs GM ptv fix 1 phat con` 13 abs,that. la vai~ chuong? =))
    len ET mech tank con` ko = pike:GT cry::GT cry::GT cry:
    nay` thi` 4 coin :">

Trích dẫn Gửi bởi ghostnight
    Hôm nay sever bảo dưỡng bùn quá ko biết làm gì, Lục lại mấy diễn đàn có cái này hơi thắc mắc. Có ai đã từng build skill Impulsion 10 chưa. Hình như là delay lv1 có thể chơi liên tục và 1 điều đặt biệt là xài được vũ khí bị lãng quên của PTV Bane Hammer. Loại vũ khí này xem ra cũng đâu thua kém cây Word là bao đâu....Anh em nào có test rùi cho thử ý kiến nha. Em hok đủ nguồn lực tài chính để test cái nì.
    đánh MKV và vlt nhặt mấy cây cầm dmg có to nhưng hơi hạn chế khi sử dụng wang shop luôn,nói chung là hok nên cầm thử vớ vẩn như thế

ay dung quang dua to to nghich choi cai nao

Great Smash nên ađ dmg theo %
    mech mình từng chơi
    lvl 110
    skill ES-8 PA-10 Max-10 GS-10 MWM-10 Imp-7 comp-10 MS-7
    Do MA bug khiếp quá nên khỏi tăng để PA và Max để chuyển hệ khi cần

Trích dẫn Gửi bởi akido_2004
    Spark được tăng dame , đúng như yêu cầu tăng dame hồi đấy của tui rồi , thỏa ước nguyện , hy vọng Spark + Power Mech vào bell solo dễ thở hơn khi Great Smash + spark được tăng .
    spark mech hình như buff spark shied ? cái đó vào bless buff thì 1 hít 1 b hp có khi die,buff SS vào bless block chẳng ý nghĩa gì mấy

Spark đã được tăng dame đâu nào thấy như cũ mà:GT sleep:

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối