Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 58
    chỉ có những ai yêu thích as mói chơi as và as xin nói thật, PTV không công bằng ...

HP yếu nhất , ít có thể base cái gì trừ 100 ... base hp thì train đau tim .. lựong damage build thuần agi cũng không bẳng ata ( vì ata có buff, as cũng buff nhưng ata có khiên as thì không )
    vào Bless ..dừong như ít thấy dáng as ..trừ 100. nhưng 100 thì sao, build thuần sát thủ cũng 2-3 --4 phát mới chết nguời khác trong khi 1 hít thì ...
    hunt thì sao ..khỏe hơn char khác không tank nhưng ưổng tử vì hp qua ít không thể chịu nổi sự xuất hiện bất ngờ của mons ...
    nhưng do chỉ chơi as ... nhìn lại thấy nó đẹp biết bao

Bài cuối cùng , chẳn spam 3k bài, mình xin dành tặng riêng cho box as, char soninchang mình chơi đầu tiên đã cho thằng em chơi , as mình yêu quý cũng đã biệt tăm .. spam trên forum cũng 2 năm tròn , đựoc 3k bài

As >>> ai choi mới thấy đựoc sự vất vả và rèn luyện sự khéo léo , nhanh nhạy ( không thì die sao )

Mong ai chơi as và từng yêu quý as sẽ mãi mãi yêu quý char của mình cũng như mình bi giồ vậy ....

Không spam nữa, chúc sức khỏe ,

PEACE !!!

mấy bạn nói about eva and PS . mình có những nhận xét như sau :
    theo mình đọc trong pristonfan thì skill eva của As add 2 eva sau mỗi lần up lv chứ ko phải up 1% ở lv 8
    còn Ps lv 10 add 90% weapon atk speed boots .
    đó là thông tin ghi nhận trên priston fan . đúng hay sai thì no idea

giờ mới thấy ,( spam )

as đi hunt sói 10, fon 10, base health damage to là tốt nhứt

ơ` tốt thì có tốt đấy

as base health dame to hunt tốt thì có tốt đấy,tốt đối với map 9x thôi, thử lên map 10x xem chịu đc 2 hit của seto hay ko, chắc seto đó cho onehit quá.

cho hỏi cái dion eyes ấy, tăng lên 10 có tác dụng gì lớn không?

Tác dụng thì có rồi, nhưng lớn thì chắc là ko, thêm ít RTk với As cũng khó nhận biết lắm :-?

Trích dẫn Gửi bởi DRACULASXD
    Tác dụng thì có rồi, nhưng lớn thì chắc là ko, thêm ít RTk với As cũng khó nhận biết lắm :-?
    Ừ, vì mới chơi nên thấy thế này, as bắn ít miss thì rõ rồi, nhưng nhảy cri không nhiều, liệu dion eyes tăng rate của cung, còn tăng cri không? Vì trước để dion eyes 10, cầm bow D mix cri, bắn nổ cri liên tục, hầu như 2 phát ra 1 50/50, train ở f1 nhé, còn giờ để lvl 1, thấy cri ít hơn đến quá nửa, không biết có đúng không hay chỉ là do cảm nhận ...

co de phu luc nho. nhon' len phai dung chym to chu ^^

Trích dẫn Gửi bởi mechany
    cho hỏi cái dion eyes ấy, tăng lên 10 có tác dụng gì lớn không?
    tuỳ bow rate cao hay thấp,xài bow Q thì tác dụng cao nhất

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối