Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 275
    Mẹo vặt để mature cung nhanh: dùng perf thường xuyên. Perf là chiêu duy nhất của archer có cộng thêm critical, perf lại có thể bắn nhiều mob cùng 1 lúc và ko bao giờ hụt nên lượng critical hit sẽ tăng đáng kể. Cung mature nhờ vào critical hit cho nên dùng perf nhiều sẽ giảm đáng kể thời gian cần thiết cho quá trình này.

Bài viết của bạn thật là tyệt vời đó bạn bít không.mình cũng đang tìm áo FMA treng 90 mà ko được bạn nào giúp mình đi

mình nghỉ chơi gần 3 tháng rùi và còn giứ FMA streng min đây
    +5 luôn rùi
    chắc ko muốn bán mà chỉ muốn tìm ai cho
    vấn đề là ai ?

Tui cũng đang dịch bài của seta đó chứ , có điều chưa kịp post thì thấy bài này rùi . Có điều phải công nhận với Ocean là : '' NICE WORK '' .
    Bữa nào rảnh thì biểu diễn solo DS cho tớ nhá , Chưa thấy lần nào nên không rõ nó ra sao nữa ( .

solo ds thì wá dễ chỉ cần có spam+mana thì as nào cũng làm được thui.
    To all:các bạn ko nên post bài tại đây vì để khu vực này mà tham khảo sẽ tiện ích hơn nhiều.

cám ơn các bạn ,bây giờ thì im đã hỉu
    mặc dù không chơi acher nhưng vẫn phải cám ơn =)) =))

tui có sup archer streng 102 và 108 nè ko bán được cho ai đen như quốc

hồi trước Archer đa số chuộng SUP mà , sao giờ đua nhau kiếm Scale , Syn , FMA vậy ?
    Các bác nhà giàu , quen biết nhiều đua nhau kiếm đồ như thế thì cái loại dỏm như em kiếm đâu ra đồ ngon .
    Đề nghị các cao thủ Archer vui lòng kiếm FMA thôi , để SYn cho các Archer ít cao thủ hơn , Còn Scale thì để em làm đại lí cho .
    Mình thấy bận Syn hơp lí hơn , vì các hầu hết items AS lvl cao ( 0 tính armor và Shield ) req max có 77 STR hà , vậy nếu các bạn bận Syn thì lụm đươc cái gì cũng đeo được , nếu mà bân Scale thì chỉ đeo dược đồ req min STR thôi , lỡ có 1 bộ item 7x perf mà đòi 72 STR thì sẽ để mà trưng bày hà ? >>> bận Syn , FPA ,FMA là hợp lí ( bận vầy là medium Str archer hả ? )

Các anh chị ơi . Giờ em có 1 prs 7x nhưng build theo semi-stre thấy yếu yếu muốn chuyển wa luyện archer có wa1 muộn ko vậy =.='

Trích dẫn Gửi bởi ShadowFax
    Mẹo vặt để mature cung nhanh: dùng perf thường xuyên. Perf là chiêu duy nhất của archer có cộng thêm critical, perf lại có thể bắn nhiều mob cùng 1 lúc và ko bao giờ hụt nên lượng critical hit sẽ tăng đáng kể. Cung mature nhờ vào critical hit cho nên dùng perf nhiều sẽ giảm đáng kể thời gian cần thiết cho quá trình này.
    Lolz mẹo gì đây? Hôm nay age cây swiff test luôn cái này mất toi 50 bình great ko lên 1 tí nào! Chưa test qua đã chỉ người khác lolz! Mình ngu thật! Cuối cùng cũng phải đi gõ từng em 1!
    Age chỉ có Holybolt của Pris & critical hit cua pike là lời!

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối