Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 117

Không có as ptv sẽ vui hơn biết bao

Quả thực khi post bài này tui đã cảm thấy rất chán vì as đã làm ptv trở thành 1 game chỉ có ks và ks.Sáng nay tui vào ds kiếm chút mana đánh được 2 phút thì as amity đến ks với lí do:9x thì cút khỏi ds đi.Tôi tự hỏi amity sao có lí luận hay thế =)) =)) đòi ks tui chỉ vì tui lên lv 9x(chắc từ nay không dám lên lv nữa quá ).Tôi biết as ks mg thì sướng rồi mg đánh chậm as đánh nhanh mà ,amity có giỏi thì lên ks khunglong đi nó đánh ds cả tháng còn tui mới vào 2 phút chả nhẽ tui có tội lớn hơn nó ^^.Đánh được 1 lúc as amity tiếp tục phát ngôn làm tôi rất buồn:As không ks thì chơi để làm gì =)) =)) =))
    Sau những ngày ở icemap thỉnh thoảng bị as ks về các vùng thấp mới thấy as còn kinh hơn nữa
    Chúc các bạn as ngày càng ks được nhìu người ,mình không ks nổi các bạn đâu và mình chơi game cũng không bao giờ ks.Các bạn thấy mình thì cứ ks đi ks 1 mình mình thôi để cho những người khác chơi game còn thấy vui.Thế nhé những as bậc thấy kser=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Mình chia sẻ với nỗi bực tức của bạn, nhưng bạn đừng vơ đũa cả nắm thế, đâu phải archer nào cũng như archer này đâu. Mình cũng chơi archer nè, nhưng chưa từng ks 1 ai, toàn bị ks thì có. Archer đi ks chỉ chiếm khoản 20% thôi. Hy vọng bạn gặp được nhiều archer tốt.

nhưng acher mà bị babel bắn thì còn nước vác guốc về thành và gặp pk hunt mana thì sao acher ks đc

Thông cảm với bạn vậy . Lúc tui chơi mage cũng bị AS ks wài ( sau này chuyển wa chơi AS ) Ks hay ko ks ko phải là do char AS mà do người sử dụng nó .

thông cảm..................
    nhưng đừng thấy thông cảm rồi làm tới nha! Tôi cũng là một KS'er đây )
    đùa thôi, chỉ ks khi có lý do chính đánh (bị ks, chửi bậy ............)
    đang solo đứa nào vô ks chừng 3 con mobs thì quyết đi theo ks tới khi nó core về mới thôi =))

ks hic sao box archer toàn bị người khác vào nói ks thế , các bạn as đâu chúng ta là nhưng chiến binh để phụ trợ trong các trận chiến mà ,có phải để ks đâu ??? >.<

cho Atenla xin nỗi hộ bạn as đó nhé . Bạn thông cảm chút , vì có nhiều loại người chơi Archer mà ..........

Tớ chưa từng đi ks , nhưng thường thì ks tớ thì tớ rất im lặng và kẻ ks tớ thường không có nổi 1 milt XP sau 30' ^_^

Sao thế tuankaka kể gì mà không có đầu đuôi vậy ^_^ , theo như tôi biết amity là 1 cô bé 17t, ăn nói dễ xương lắm à . Tôi không tin amity dám nói thế này "9x thì cút khỏi ds đi" , còn mấy bạn nữa không biết rõ đầu đuôi thế nào mà nhảy vào nói thế này thề nọ, po tay thật đó

Mệt, tui ks tuankaka đó, không cần ai phải xin lỗi dùm cả, muốn biết đầu đuôi ra thảo luận chung mà coi. 9x về ds train, ban ngày người đông , nguyên spaw lớn vậy mà đòi solo, tui là tui ks tới bến với ai chơi kiểu đó, ban đêm cứ tự nhiên.

Dám đặt điều à !

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Quả thực khi post bài này tui đã cảm thấy rất chán vì as đã làm ptv trở thành 1 game chỉ có ks và ks.Sáng nay tui vào ds kiếm chút mana đánh được 2 phút thì as amity đến ks với lí do:9x thì cút khỏi ds đi.Tôi tự hỏi amity sao có lí luận hay thế =)) =)) đòi ks tui chỉ vì tui lên lv 9x(chắc từ nay không dám lên lv nữa quá ).Tôi biết as ks mg thì sướng rồi mg đánh chậm as đánh nhanh mà ,amity có giỏi thì lên ks khunglong đi nó đánh ds cả tháng còn tui mới vào 2 phút chả nhẽ tui có tội lớn hơn nó ^^.Đánh được 1 lúc as amity tiếp tục phát ngôn làm tôi rất buồn:As không ks thì chơi để làm gì =)) =)) =))
    Sau những ngày ở icemap thỉnh thoảng bị as ks về các vùng thấp mới thấy as còn kinh hơn nữa
    Chúc các bạn as ngày càng ks được nhìu người ,mình không ks nổi các bạn đâu và mình chơi game cũng không bao giờ ks.Các bạn thấy mình thì cứ ks đi ks 1 mình mình thôi để cho những người khác chơi game còn thấy vui.Thế nhé những as bậc thấy kser=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    Chụp đầy đủ từ đầu đến cuối nè, tui có nói câu này à, tui chỉ nói 9x về ds solo 1 spaw lớn ko chịu pt thì nên đi khỏi ds, còn ông bạn dám đặt điều như thế, từ nay vào game hãy nhớ amity này, chúng ta còn gặp nhau dài dài, tui sẽ cố lên 9x để gặp ông bạn thường xuyên hơn.

hic , tui nè , cũng bị arc ks hoài .Điển hình là arc Haphuong clan PISICO ( migal/beta )

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối