Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 đến 117 của 117
    Trích dẫn Gửi bởi Amity
    Mệt, tui ks tuankaka đó, không cần ai phải xin lỗi dùm cả, muốn biết đầu đuôi ra thảo luận chung mà coi. 9x về ds train, ban ngày người đông , nguyên spaw lớn vậy mà đòi solo, tui là tui ks tới bến với ai chơi kiểu đó, ban đêm cứ tự nhiên.
    Đôi khi bạn tham lam quá , pt chung thì có sao đâu . Vậy mà thích solo để chiếm nguyên 1 spam , gặp mình là mình cũng sẽ làm như bạn acher này . Amity anh hiểu và thông cảm vấn đề em gặp phải , hôm nào em buồn thì qua migal - sever beta anh sẽ dẫn em đi tham qua các hs em thích hs nào anh sẽ chiếm hs đó cho em .

Trích dẫn Gửi bởi E-TYPE
    lại chuyện ks mệt quá nhỉ chắc pác tuankaka chua gap thang uitimateboy bao gio nhi kể cũng hay thằng đó mà ks thì phải biết clan chicken thì ai cũng biết Uitimateboy
    As đó tui không bít hình như ở hanoi thì phải.Ở hanoi thì sao nó dám ks tui .........

Trích dẫn Gửi bởi Amity
    Anh tôi làm pm xin làm hòa a', acc amanda này đã đổi chủ là 1, và ngay lúc đó tôi cũng ngồi bên cạnh làm gì có vụ pm giảng hòa, lúc đó anh tôi đe họa ông anh~ mệt lắm rồi, nếu ông biết điều thì xin lỗi tôi sẽ bỏ qua, giờ lên đây còn to mồm, ảnh có ý kiến của ảnh, tôi thì khác. Ông còn lôi cái clan F ra mà nói clan F toàn đại gia, nếu tôi mà ks ông thì clan F sẽ ks tôi, lolz. Tôi đã nói ngay từ đầu, dù ông vào bất kì clan nào tui cũng ko ngán, còn nhớ lời Xmag nói ngay lúc ông lôi clan ra làm bình phong ko? "nhục vừa vừa thôi, mày có ngon thì tự hành động đi, toàn lấy clan che chắn" , Xmag là magic đấy nhé. Ân đền oán trả, có ai đời ông chửi bới tôi rồi anh amanda đi xin giảng hòa, nực cười, có cần nói lại lời anh ấy ko " nếu biết điều thì lên 4rum viết 1 bài xin lỗi đi, nó sẽ bỏ qua, tính nó cố chấp lắm". Tôi cũng định bỏ qua nhưng giờ thì ko bỏ nữa, tôi tuyên bố từ nay gặp đâu xử đấy, trừ khi tuankaka chịu lên 4rum xin lỗi. Rất tiếc là lại ko được cho post hình, hình chụp lúc nói chuyện lúc cả đám magic pt còn trong máy này.
    @Clan F : tuankaka có xích mích với tôi và sau khi Bonghongxanh clan Chalenger xem xét kick tuankaka, giờ tuankaka vào clan F, tôi nói rồi, đây là ân oán cá nhân trừ khi tuankaka ko lên đây xin lỗi, tôi sẽ ko bỏ qua, còn clan F đúng như lời tuankaka nói, xin cứ việc ks tôi. Sống trên đời này dám làm dám chịu chứ như mấy thằng chỉ biết lôi người khác ra làm bình phong thì nhục lắm, tuankaka đổi chữ kí đi.

@tôi chơi magic lên 9x từ lâu lắm rồi, trước khi tuankaka là cái thằng 7x đi ks thorne nữa kìa. Vấn đề ở đây ko phải là ks mà là chửi bới nhục mạ.
    @all: bực rồi, giờ chơi game chỉ để xử tuankaka thôi.
    Haha đọc bài của amity bùn cười quá đúng là tâm lí tuổi mới lớn =)) =)) =))
    Suy luận kiểu trẻ con quá đó nghe xong bùn cười ghê , bít lúc tui 7x thì mg lv cao nhất là bao nhiu không là Longmagic lv 8x lấy đâu ra 9x ( KPT qua à)

Pác tuankaka này công nhận nhìu topic huyền thoại thật

2` wé mí pác ui. Chắc bữa nào log lại as cùi vô chơi wá. Mà theo như trước kia thì 2 ng này cũng dễ xương mừ ta. sao giờ lại lên đây cãi vã rùi. thôi chơi để zui , chứ kiểu này thà off game đi chơi zớii pồ sướng hơn ^^

Amity hơi bị hiền chứ gặp tui là tui ks từ trên xún dưới,ko những thế còn kêu gọi clan ra ks, ko cần biết đúng hay sai ), ai chứ riêng bác tuankaka thì :">, bởi...đời mg chỉ có thế :">, topic cũ lôi ra nói cho hết )

he he sv này bị ks mà không sao nhỉ? sv bên mình chơi AS ít người chơi vì yếu, thứ 2 nữa là ks bị chụp ảnh post bài lên diễn đàn thì người ks sẽ bị GM phạt treo nick (hình như là 1-2 ngày thì phải). Các bạn quan tâm thì lên trang chủ
    www.ptv.com.vn
    tìm hiểu, thích thì gia nhập nhé, SV ít người chơi vì toàn gamer cũ của ptv ngày xưa, ngày đi làm tối vào game chém gió...

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112