Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 117
    Nếu buổi sáng mà pa solo hs sanc thì bị ks là phải rồi . Kêu ca gì nữa , gặp tui , tui cũng ks

Ai chứ tuankaka có bị ks thì cũng nên im lặng chứ post bài làm gì Ngày xưa cũng 7x đi vào throne ks 8x 9x mà

Amity là một cô bé 17t và ăn nói dễ thương =)), Amity ơi u là ai vậy, nói tui bít coi, ^_^, sao toàn nói as ks vậy, pk cũng ks ghê lém mà, mà sao 9x lại xuống ds vậy, map cao đánh không nổi à :-/

ôi zời thằng tuankaka là thằng dở hơi mà cần chi nói chuyện với nó ôi zời biến cho đẹp trời đi tuankaka

chẹp, mg 9x đi train ở ds ko pt với 7x thì bị ks là đúng rồi, đáng kiếp! mg 8x 9x gì đó trùm pvp mà, ko melee nào giết được mà, xuống GL mà kiếm mana, đầy ra đấy, lại còn sheltom nữa chứ, đút đầu vào ds mà còn già mồm!

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Quả thực khi post bài này tui đã cảm thấy rất chán vì as đã làm ptv trở thành 1 game chỉ có ks và ks.Sáng nay tui vào ds kiếm chút mana đánh được 2 phút thì as amity đến ks với lí do:9x thì cút khỏi ds đi.Tôi tự hỏi amity sao có lí luận hay thế =)) =)) đòi ks tui chỉ vì tui lên lv 9x(chắc từ nay không dám lên lv nữa quá ).Tôi biết as ks mg thì sướng rồi mg đánh chậm as đánh nhanh mà ,amity có giỏi thì lên ks khunglong đi nó đánh ds cả tháng còn tui mới vào 2 phút chả nhẽ tui có tội lớn hơn nó ^^.Đánh được 1 lúc as amity tiếp tục phát ngôn làm tôi rất buồn:As không ks thì chơi để làm gì =)) =)) =))
    Sau những ngày ở icemap thỉnh thoảng bị as ks về các vùng thấp mới thấy as còn kinh hơn nữa
    Chúc các bạn as ngày càng ks được nhìu người ,mình không ks nổi các bạn đâu và mình chơi game cũng không bao giờ ks.Các bạn thấy mình thì cứ ks đi ks 1 mình mình thôi để cho những người khác chơi game còn thấy vui.Thế nhé những as bậc thấy kser=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    Bạn ko bao giờ ks sao?Việc bạn bị ks mình hiểu nhưng đừng quơ đũa cả nắm nhé!mÌNH cũng là as nhưng chỉ ks ai ks mình hoặc chửi mình thoai!As tốt hay xấu là do người chơi nó chứ đâu phải nó tự chơi đâu!

tui cũng có cảm nhận giống như tuankaka(bắt tay làm đồng minh nha))) ).Tui thấy rất bực bội.Magican đang đánh dun3thế mà có một chị archer vào ks (May phước bữa đó gặp nhằm hạng 'dở hơi ăn cám lợn' ) ).Chơi Dancing Sword một cái lên bảng thằng pri ngồi kế bên ủng hộ "giết archer đi nỗi hiễm họa của PTV" .Đúng là VN có câu :
    chim chích mà chọc bồ nông
    Đến khi nó mổ lại ong con chừa =)) =)) =))

@NẸI MAGIC, GODEVIL : cái gì cũng có nguyên nhân cả, mới mấy bạn vào đây mà coi:
    http://forum.************/showthread.php?t=110784&page=2
    3 lý do để mình ks :
    1. mình đã xin pt, thế mà ban ngày đông người, cái spawn lớn vậy đòi solo, 9x rồi đấy.
    2.Mình đã bỏ lên khúc trên xíu nhưng vẫn bị đuổi, muốn độc chiếm spawn, dã thế đòi 2 đầu lure nữa.
    3.Chửi mình là con 9i~ này nọ, pm chửi tùm lum.
    Vì thế nói trắng ra là mình ks đấy, tuankaka nếu muồn xin mò về ds, mình và bạn bè sẽ tiếp đón, 9x rồi , khoe mạnh khoe tank thì vô ct2 hoặc GL mà train. Đã về đến ds, đòi độc chiếm spawn, 8x còn bị ks chứ đừng nói 9x, nhung mình vẫn hoan nghênh pt với 9x ( vd nhu kilua nè, [m]asterangel nè..... )
    Các bạn muốn coi hình từ đầu đến cuối thì pm , giở hình cho coi, chụp từ đầu đến cuối luôn. Mình ko ks nếu không có lý do, hoan nghênh Party.

vậy là xứng đáng bị ks rồi đó
    người thế này quyết ko tha
    thà hy sinh chút mana còn hơn để nó yên lăng, tức...........
    nhưng mà .......nếu bạn gặp pike này solo trong room F1 thì ủng hộ pike chứ ko ủng hộ bạn đâu nha, chỗ đó vừa đủ train à

Ghê thật, chữi mẹ người ta là cave (T___________T) hèn chi bị ks đến cỡ đó, vậy mà còn dám lên đây post bài thua ông tuankaka

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối