Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 117
    tuankeke là mage chứ có phải pike đâu =))
    @Tuiratxauchai: Cái nick của ông nhìn ngứa mắt,bị ks là đúng roài .Tại HP thấy ông depchai nên đứng lại dê ý mà ,sướng mà ko biết mình sướng>)

Trích dẫn Gửi bởi Amity
    @NẸI MAGIC, GODEVIL : cái gì cũng có nguyên nhân cả, mới mấy bạn vào đây mà coi:
    http://forum.************/showthread.php?t=110784&page=2
    3 lý do để mình ks :
    1. mình đã xin pt, thế mà ban ngày đông người, cái spawn lớn vậy đòi solo, 9x rồi đấy.
    2.Mình đã bỏ lên khúc trên xíu nhưng vẫn bị đuổi, muốn độc chiếm spawn, dã thế đòi 2 đầu lure nữa.
    3.Chửi mình là con 9i~ này nọ, pm chửi tùm lum.
    Vì thế nói trắng ra là mình ks đấy, tuankaka nếu muồn xin mò về ds, mình và bạn bè sẽ tiếp đón, 9x rồi , khoe mạnh khoe tank thì vô ct2 hoặc GL mà train. Đã về đến ds, đòi độc chiếm spawn, 8x còn bị ks chứ đừng nói 9x, nhung mình vẫn hoan nghênh pt với 9x ( vd nhu kilua nè, [m]asterangel nè..... )
    Các bạn muốn coi hình từ đầu đến cuối thì pm , giở hình cho coi, chụp từ đầu đến cuối luôn. Mình ko ks nếu không có lý do, hoan nghênh Party.
    Haha 7x xin pt với 9x thì tôi pt kiểu gì chênh 15 lv thì sao pt???Còn nhỏ mà nói dối không tốt đâu em ,tui mà độc chiếm spam à lúc đó vẫn pt mg kilua đó thôi?Khunglong độc chiếm spam cả tháng kìa sao cô em không lên hành hiệp trượng nghĩa đi đòi lại spam cho 6x 7x đi
    Nói dối không tốt đâu cô em ks vì xp thì cứ nói đi ,lúc sau tui cũng nhường spam cho rồi còn gì,tui mà phải đôi co với trẻ con sao?

Chà, cũng dám thò mặt ra đây ư, vậy thì xin hãy về ds đi, tui sẽ tiếp đón. Tất nhiên là vì xp, nhưng cái kiểu 9x solo spawn ds , ko pt thì never. Tiện đây nhắc cho nhớ : Lúc đó Kilua pt với tui, đánh 1 hồi, ông bạn chửi bới tùm lum và nói ông bạn 9x, ks kilua tới tấp, thế là 8x phải out pt theo 9x chứ sao. Còn bào pt chênh lêch ko thèm pt thì khi nói pt kéo bạn, tui nói có bạn nào, ông bạn liền pt tui vào để thấy đang pt với kilua ( trước đó pt với tui ????). Khỏi nói nhiều, hình ảnh bằng chứng còn đây. Từ hôm nay Amity tui và tuankaka thế nào mọi người biết rồi đấy, cứ thử mó về ds mà xem )

Trích dẫn Gửi bởi Amity
    Chà, cũng dám thò mặt ra đây ư, vậy thì xin hãy về ds đi, tui sẽ tiếp đón. Tất nhiên là vì xp, nhưng cái kiểu 9x solo spawn ds , ko pt thì never. Tiện đây nhắc cho nhớ : Lúc đó Kilua pt với tui, đánh 1 hồi, ông bạn chửi bới tùm lum và nói ông bạn 9x, ks kilua tới tấp, thế là 8x phải out pt theo 9x chứ sao. Còn bào pt chênh lêch ko thèm pt thì khi nói pt kéo bạn, tui nói có bạn nào, ông bạn liền pt tui vào để thấy đang pt với kilua ( trước đó pt với tui ????). Khỏi nói nhiều, hình ảnh bằng chứng còn đây. Từ hôm nay Amity tui và tuankaka thế nào mọi người biết rồi đấy, cứ thử mó về ds mà xem )
    Very ủng hộ Amity!Ks tới bến đi,với loại người như ông tuankaka này thì thoải mải,lúc đầu chưa bít ra sao chứ giờ hiêu roaì!Chơi tới bến đi!Mg như ổng ko có mặt trong PTV này ko chừng tốt hơn!Ngứa mắt nhất là chỗ

Trích dẫn Gửi bởi Amity
    3.Chửi mình là con 9i~ này nọ, pm chửi tùm lum.
    Nếu có chuyện này thật thì hít nói lun[-( !Làm tới bến ổng đi!Đội as cố lên,đội as cố lên!
    @tuankaka nói ko đôi co với trẻ con mà sao cũng chạy lên đây cãi lí thế!Topic của Amity cũng ló mặt ông kià,nói thì làm ơn chứng minh đi,nói 1 đằng làm 1 nẻo thì ko bít ai là con nít đó!Người lớn ko đôi co với con nít mà!Ông chửi người ta như thế ko biết ông thuộc loại người lớn nào nhỉ?)

Trích dẫn Gửi bởi godevil
    Very ủng hộ Amity!Ks tới bến đi,với loại người như ông tuankaka này thì thoải mải,lúc đầu chưa bít ra sao chứ giờ hiêu roaì!Chơi tới bến đi!Mg như ổng ko có mặt trong PTV này ko chừng tốt hơn!Ngứa mắt nhất là chỗ Nếu có chuyện này thật thì hít nói lun[-( !Làm tới bến ổng đi!Đội as cố lên,đội as cố lên!
    @tuankaka nói ko đôi co với trẻ con mà sao cũng chạy lên đây cãi lí thế!Topic của Amity cũng ló mặt ông kià,nói thì làm ơn chứng minh đi,nói 1 đằng làm 1 nẻo thì ko bít ai là con nít đó!Người lớn ko đôi co với con nít mà!Ông chửi người ta như thế ko biết ông thuộc loại người lớn nào nhỉ?)
    Đang bảo dưỡng sever mà bạn không lên đây cày pet thì lên đâu
    MÌnh hiểu amity với bạn có tinh thần ks mà,mình chỉ xin hỏi tí thôi các bạn sao không ks khunglong đi nó solo nguyên cái hs đó ,bạn làm gì được nó nào =)) =)) =))
    Các bạn ks vì xp thì đừng giả danh chính nghĩa làm gì ))) ,cứ như tui chiếm spam solo cả tháng rồi cần ks ấy^^
    Các bạn as quả là cao thượng quá đi

Trích dẫn Gửi bởi godevil
    Very ủng hộ Amity!Ks tới bến đi,với loại người như ông tuankaka này thì thoải mái,lúc đầu chưa bít ra sao chứ giờ hiểu rồi .Mg như ổng ko có mặt trong PTV này ko chừng tốt hơn!

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Đang bảo dưỡng sever mà bạn không lên đây cày pet thì lên đâu
    MÌnh hiểu amity với bạn có tinh thần ks mà,mình chỉ xin hỏi tí thôi các bạn sao không ks khunglong đi nó solo nguyên cái hs đó ,bạn làm gì được nó nào =)) =)) =))
    Các bạn ks vì xp thì đừng giả danh chính nghĩa làm gì ))) ,cứ như tui chiếm spam solo cả tháng rồi cần ks ấy^^
    Các bạn as quả là cao thượng quá đi
    Vậy bạn thấy mình đi ks bao giờ chưa?Có cần hôm nào mình ks bạn luôn cho đủ bộ cái câu "As ko ks thì chơi để làm gì" ko?Trước đây nghe nói thành tích ks của bạn cũng ghê lắm mà,sao giờ lại sợ as thế?Mình ko dự định tham gia vô việc phân tích ks này nọ gì nhưng tiêu đề topic đặt nghe chói tai quá!Ks thì ks chứ sao lại chửi bậy!<<<<Ghét nhất .

Trích dẫn Gửi bởi tuankaka
    Chúc các bạn as ngày càng ks được nhìu người ,mình không ks nổi các bạn đâu và mình chơi game cũng không bao giờ ks.Các bạn thấy mình thì cứ ks đi ks 1 mình mình thôi để cho những người khác chơi game còn thấy vui.Thế nhé những as bậc thấy kser=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    Đọc xong thấy quá nhiều điểm không chấp nhận được:
    1. Lời lẽ khó nghe, giống như châm chọc.
    2. Vào box archer tức là vào nhà người khác, mà lại muốn đuổi họ ra khỏi nhà, chuyện nghe phi lí.
    3. Bạn là ai mà lại có thể nói câu "Ko có as ptv sẽ vui hơn biết bao" =)), là người viết game àh. Bạn chỉ là 1 nạn nhân nhỏ trong vấn đề ks (mà ai chắc là bạn ko kiếm chuyện với ng khác trước), không thích chơi thì bạn quit game ptv giúp, chứ nói ko có as tức là ko còn đúng game PT nữa.

-> Tóm lại, nên suy nghĩ kỹ trước khi nói câu nói trên nha, vì đó là chuyện không tưởng =))

Ko biết tuankaka này là tuankaka nào chứ tuankaka trước đây chỉ là ông nhóc 14 tuổi
    @tuankaka : vậy mời lên ks khunglong đi ;D Chửi um sùm thế thì bị ks cũng đáng, trường hợp này ko bênh tuankaka được.

Tôi thì ủng hộ amity hết mình , vì 9x rồi mà còn ở ds thì đất đâu mà cho 65-80 train ? Tôi cũng đã từng bỏ thời gian cày lại as với 1 cái nick hơi shock là
    [K]illtealer và với quyết tâm đuổi 8x ra khỏi ds . Nhưng hiện giờ nick đó đã sell cho người khác rồi . Tại sao các bạn as không lập ra 1 đội chuyên đi ks 9x và cái lũ hay nói "Full xp" (khi ko có spam đánh ) ?

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối