Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 45

Chủ đề: Buil Acher

mình có thể đưa ra rất nhiều cách build, nhưng xin hỏi bạn dracular là bạn build as để di hunt kết hợp Auto hay BC, ...vv
    1 yếu tố nữa ảnh hưởng rất lớn đến cách build là : bạn có tất cả các đồ min streng ko, bạn có khả năng sài đồ siêu thị hàng tháng ko, nói chung là bạn phải show bạn có những đồ gì rồi, từ đó mình mới biết đường mà build 1 cách tối ưu nhất

xin chào xin chào mình chỉ nhé ) :
    stre : <83
    talent : <80
    spirit : <72
    agi : ***
    health : <50>
    train la chính hả tăng skill thế này : SM 10 AW 7 Ava 10 Per 10 FON 10 PS 10 còn lại tăng chim cho đẹp sói để lure là chính

Trích dẫn Gửi bởi shortybo007
    mình có thể đưa ra rất nhiều cách build, nhưng xin hỏi bạn dracular là bạn build as để di hunt kết hợp Auto hay BC, ...vv
    1 yếu tố nữa ảnh hưởng rất lớn đến cách build là : bạn có tất cả các đồ min streng ko, bạn có khả năng sài đồ siêu thị hàng tháng ko, nói chung là bạn phải show bạn có những đồ gì rồi, từ đó mình mới biết đường mà build 1 cách tối ưu nhất
    Mình hiện đang có
    áo 43
    devine

Trích dẫn Gửi bởi Thuy89
    xin chào xin chào mình chỉ nhé ) :
    stre : <83
    talent : <80
    spirit : <72
    agi : ***
    health : <50>
    train la chính hả tăng skill thế này : SM 10 AW 7 Ava 10 Per 10 FON 10 PS 10 còn lại tăng chim cho đẹp sói để lure là chính
    cám ơn bạn nhiều mình sẽ thử (chắc vài tháng nữa mới biết kết quả)

Sắp có Event girl, làm thử phát luôn

Trích dẫn Gửi bởi dankid99
    Sắp có Event girl, làm thử phát luôn
    có cái nì cũng moi lên đc. mí pác pro chỉ giáo thêm với cho tỉu đệ đây học hỏi thêm ^^

PS 10 có dùng để hunt không?

Nhân tiện sắp EV tới mình đang băn khoăn muốn chuyển sang PS10 nên muốn hỏi các bạn: PS10 có hơn WA7 và AVA10 không? Vì thấy PS quá tốn mana trong khi chỉ bắn được 1 phát, tính về dmg tổng/mana không thể = combo AVA+WA7+WA7+AVA, tốc độ cũng không có gì nổi trội. Xin hỏi các bro đi trước có ai dùng PS10 để hunt không? và cho đàn em nhận xét về tính khả thi của nó.
    Thnks.

cách Build thì mỗi người một cách Build,nếu ai muốn trâu thì cứ HP mà làm,còn không thì cứ tăg agi với talent vào ,đó là cách đơn giản nhất ^^

as dùng skill ava pvp với as dùng skill ps thì 100% là as ps win. còn đi hunt as chơi ava + wa thì tốt hơn là ps, nhưng khi đi hunt thì lâu lâu chọt mí phát ps cho nó nhanh srr chỉ biết như thế ko biết nhớ có nhầm ko nha
    còn pé xy tyn hả nói có 1 phần đúng 1 phần sai. as trâu mà cứ cho vô hp thì chắc là as đó đi rãi ngứa hoặc làm kiểng. còn tăng talent chi nữa, talent nếu ko nhầm thì 80 max, tăng thêm chắc bạn muốn theo đường As kiểng rùi

Làm kiểng đôi lúc có mấy anh đại hót có vẻ hay hơn đó

PS là skill mạnh nhất của AS rồi dùng để kill người và ks thôi chứ hunt với train ma xài PS thì chịu không nổi! train đôi lúc lure về PS tập thể cũng tốt nhưng không = per 10 đâu! còn skill thì mình đã nói như trên rồi nếu bạn nào lv tạm items đẹp tăng thế thì chơi AS chuẩn không bị chán ^^. Nói thêm nếu xài PS bạn phải để MP đủ bắn ít nhất là 4 phát nhé ^^

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối