Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Cách tăng điểm statics và skill của Archer

Chào mọi người, em chơi 1kn, giờ muốn chuển qua chơi archer nhưng không biết cái nâng ... Nếu có thể, phiền anh chị chỉ giúp dùm em cách tăng điểm statics và skill từ lvl 1 dùm em
    Chân thanh cảm ơn và xin lỗi nếu đã làm phiền

Trước tiên bạn tham khảo toàn bộ cái topic này http://forum.************/showthread.php?t=13531 vì nó là tổng hợp ý kiến của nhiều người và của SETA người có kinh nghiệm chơi archer khá nhiều.

Chúc vui.

đã có hương dẫn rùi mà , bạn tự đọc và tham khảo , có gì khổnghieeu mới lên hỏi chứ

Chúc vui với Archer ^_^

Archer là chiến binh nữ tính nhất, mạnh mẽ nhất , khi phải đối đâu với wv 1vs1 thì không chả nào mạnh mẽ được như Archer đâu ^_^

C ơi, cho em hỏi về phần skill . E có đọc các bảng hưgớng dẫn trong đây nhưng mà ko hiểu ??? Nếu có thể phiền C chỉ em cách nâng skill cho chính xác nha!

SM max đâu tiên ( ưu tiên )
    sau đó là Aval ( giới hạn lên để lv 7 khi nào lên lv 7x mới được tăng tiếp )
    còn lại GP hoăc FC , có thể WA nếu thích

Tớ chỉ cần chỉ thế thôi , trongquas trinh luyên tập bạn sẽ tự hiểu ra và cần phải tăng như thế nào .

Chúc vui !

Than ! Atenla

Không biết nói gì với Atenla ngoài 2 chữ "Cám ơn" !

Trích dẫn Gửi bởi Atenla1000
    SM max đâu tiên ( ưu tiên )
    sau đó là Aval ( giới hạn lên để lv 7 khi nào lên lv 7x mới được tăng tiếp )
    còn lại GP hoăc FC , có thể WA nếu thích

Tớ chỉ cần chỉ thế thôi , trongquas trinh luyên tập bạn sẽ tự hiểu ra và cần phải tăng như thế nào .

Chúc vui !

Than ! Atenla
    đọc hết bài mà Ocean dịch của Seta chưa mà kêu max SM đầu tiên hả >-)

acher tăng sao cũng dc nhưng dồn dam là tốtt nhất

Ặc, không nên khuyên như thế, chỉ dẫn sau mình góp ý kiến của nhiều người, và thấy rất đúng:
    level10-40 : tăng skill falcon lên, càng cao càng tốt, thừa point cho vô Perfectaim.
    level40-60 : reset để học ava, hoặc để nguyên skill rồi nâng goldenfalcon lên kết hợp falcon đánh cũng được. Bắt đầu nâng shooting mastery, không cần chú trọng lắm, 7x max SM cũng không vấn đề gì. Perfo là skill để train rất tốt, có tài trợ mana thì nâng nên chút.
    level 60 trở đi thì lúc đó khỏi cần góp ý hè.

cứ chơi từ đầu rồi tức khắc biết mà ! còn nếu mua acc thì hơi khó để hiểu nhanh và vận dụng nhanh được !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối