Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    à cho M hỏi thêm là có pải range của ata xa hơn as ko? M thấy hình như = nhau mà pải ko?

Trích dẫn Gửi bởi stty88
    thật khó hiểu là as 99 mừ có thể cầm bow Q ( chắc bạn nì muốn cầm bow Q 4x train lên 100 wóa ) nếu có thì cùng làm là cầm bow 100 age trừ thôi.
    về as killer thì theo cách nâng của bạn thì cũng tốt nhưng spirit 64 chắc là mang murky, nếu base health thì khó auto và train nhưng nâng health lên 50 và spirit 72 thì auto thoải mái ở map Chiến trường cổ đó và train thì ở map Biến chết là vô đối chỉ cần 1 ava 1 em hoặc cầm khiên lure rùi chơi xuyên tâm thì train cũng good lắm đấy bạn I2 thì chủ yếu cách di chuyển nhân vật thôi và chủ yếu là bạn biết vị trí nào quái ra và thời gian ra quái mà canh để quyết định có nên dùng skill ava hay ko ( vì nếu canh ko đúng thì trong thời gian ra skill mà quái ra, đạp là mệt. )
    Nhìn ảnh chụp của chủ topic kìa stty!

Bạn không đọc dòng chữ lv 99 sắp UP mình viết àh! Sắp UP lên 100 thì sao không sài được BOW Q chứ!
    Đồ 100 Age lên đâu ảnh hưởng tới Lờ vê )
    Spirit thì 64 thì chắc chắn là sài Murky rồi khỏi phải bàn . Với nhiều người Sài sertom Hạng mục 9x và sertom Cặp Đôi như của Kingoflove, hay Blu... chứ không nhất thiết là murky )

Base health dành cho những người không train ở I2. Mà chỉ train Ở LI hay ET vì lure sói kẹt. Và có Đội PT chia thành cặp, XP cực nhanh. Pt Xp nhanh nhất với AS bây h giờ là LI Pt6 và pt 2 trên ET 2 người 1 tanker,1 ranger và quan trọng là với Skill k9 HV 10 . Đâu nhất thiết là train ở biển chết hay I2.

Biển chết hay I2 dành cho những AS lv nhỏ hơn 100. Còn trên 100 Có Pt thì tội gì BC hay I2 cho nó chóng mặt

Và Còn Spam ngon là đầu cổng I2, từ Imap chay vào là spam solo có lợi nhất với AS, quái chỉ xuất hiện 1 phía. Nên việc lure về 1 phía và per rất thuận lợi!

Trích dẫn Gửi bởi stty88
    nếu base health thì khó auto và train nhưng nâng health lên 50 và spirit 72 thì auto thoải mái ở map Chiến trường cổ đó ( vì nếu canh ko đúng thì trong thời gian ra skill mà quái ra, đạp là mệt. )
    Có nhiều AS auto được F1 rồi bạn. )
    Cập nhận thông tin ít quá. VỚi Full Set 102 Event. Champion Armor hạng mục 10x +12 Sertom tình yêu hang mục 1. 2 Chamring. AUto F1 là bt. trước rubi có Auto đó thôi. Còn chiến trường cổ thì đâu cần với Item thế này. Đây là những trường hợp đặc biệt.
    Còn Item không được như vậy mà LV 100 >> thì hang thạch nhũ và thành trì bóng đêm: như [Tuôi][XiTin] vẫn thường auto đó. vừa làm lag chống hack và XP ngon!!! Còn chiến trường cổ bạn auto không quá nổi 1h đồng hồ đâu )

Lần sau đọc kĩ đề bài nhé :GT no:

Trích dẫn Gửi bởi YouandMe2110
    à cho M hỏi thêm là có pải range của ata xa hơn as ko? M thấy hình như = nhau mà pải ko?
    Không bạn àh. Skill của Ata Xa hơn Archer 1 chút!
    Bạn chưa tin thì thử trong bless hoặc bất kì chỗ nào

skill ata đánh xa hơn so với as 1 đoạn đủ để ko dính băng cua vlt

Trích dẫn Gửi bởi enigma_bellum
    Nhìn ảnh chụp của chủ topic kìa stty!

Bạn không đọc dòng chữ lv 99 sắp UP mình viết àh! Sắp UP lên 100 thì sao không sài được BOW Q chứ!
    Đồ 100 Age lên đâu ảnh hưởng tới Lờ vê )
    Spirit thì 64 thì chắc chắn là sài Murky rồi khỏi phải bàn . Với nhiều người Sài sertom Hạng mục 9x và sertom Cặp Đôi như của Kingoflove, hay Blu... chứ không nhất thiết là murky )

Có nhiều AS auto được F1 rồi bạn. )
    Cập nhận thông tin ít quá. VỚi Full Set 102 Event. Champion Armor hạng mục 10x +12 Sertom tình yêu hang mục 1. 2 Chamring. AUto F1 là bt. trước rubi có Auto đó thôi. Còn chiến trường cổ thì đâu cần với Item thế này. Đây là những trường hợp đặc biệt.
    Còn Item không được như vậy mà LV 100 >> thì hang thạch nhũ và thành trì bóng đêm: như [Tuôi][XiTin] vẫn thường auto đó. vừa làm lag chống hack và XP ngon!!! Còn chiến trường cổ bạn auto không quá nổi 1h đồng hồ đâu )

Lần sau đọc kĩ đề bài nhé :GT no:
    người cần đọc kỹ là bạn đấy, bạn lv 99 mà cầm đc bow Q lv 100 tui cho bạn 5 M vnd lun đấy. còn về bow lv 100 khi age + thì ko lên lv, nhưng khi age - sẽ đc xuống lv 99. ko tin thì test xem đi.
    còn việc auto thì cho hỏi là chủ topic mặc đồ gì ? cái mình nói auto tức là dành cho những as có item bình thường. còn những as như có item khủng thì nói làm gì ? bạn đúng là thích cãi nhưng toàn cãi những thứ trên trời ko
    đọc mà xem lại nhé.
    còn item bình thường mà lv từ lv 100 -105 mà auto đc ở thành trì bóng đêm đc thì xin cho cái clip nhé. bởi vì trước giờ chưa thấy 1 as base hp + item bình thường auto mà chịu nổi 2 con thạch thần mini cả. còn về auto ở hang thạch nhũ or hang nấm thì nói thật lv 9x đã auto ở đó đc rồi chứ ko cần phải 10x đâu Và bạn xem lại Tuoi XiTin lv ? mấy nào. 10x hay 11x ) ( người chơi TXT là bạn của mình đấy, ko tin cứ vô hỏi kiểm chứng )

thui thui, được rùi, người ta hỏi mà bon chen cãi nhau hẻ ku :-w
    được rùi đóa

Trích dẫn Gửi bởi stty88
    người cần đọc kỹ là bạn đấy, bạn lv 99 mà cầm đc bow Q lv 100 tui cho bạn 5 M vnd lun đấy. còn về bow lv 100 khi age + thì ko lên lv, nhưng khi age - sẽ đc xuống lv 99. ko tin thì test xem đi.
    còn việc auto thì cho hỏi là chủ topic mặc đồ gì ? cái mình nói auto tức là dành cho những as có item bình thường. còn những as như có item khủng thì nói làm gì ? bạn đúng là thích cãi nhưng toàn cãi những thứ trên trời ko
    đọc mà xem lại nhé.
    còn item bình thường mà lv từ lv 100 -105 mà auto đc ở thành trì bóng đêm đc thì xin cho cái clip nhé. bởi vì trước giờ chưa thấy 1 as base hp + item bình thường auto mà chịu nổi 2 con thạch thần mini cả. còn về auto ở hang thạch nhũ or hang nấm thì nói thật lv 9x đã auto ở đó đc rồi chứ ko cần phải 10x đâu Và bạn xem lại Tuoi XiTin lv ? mấy nào. 10x hay 11x ) ( người chơi TXT là bạn của mình đấy, ko tin cứ vô hỏi kiểm chứng )
    ^^
    Thôi tớ chẳng thích cãi nhau đâu!!
    chơi tuôi xitin là cai Phương chứ có gì đâu!
    Ý tớ muốn nói là lv 99 sắp up lên 100. thì lên 100 sài BOW Q!
    Tớ cũng có nói AUto tank theo 2 dòng! kia kìa.....có nói rõ ràng vậy mà không xem ah!:GT dh:
    Còn auto thì tớ có nói 2 dòng 1 là base khó au to!!!! cần tớ cop lại không?
    ) ÔY pó tay :GT dh::GT dh::GT dh::GT dh::GT dh:

sặc bựa quá có mỗi 1 câu nó sờ sờ như thế mà cũng phải cái nhau.
    Nói chung atk rate của ranger là cao do agi các mẹ ấy bơm nhiều điểm, ata lại có cả skill tăng atk rate nữa nên càng cao, đánh quái mà có atk rate cao dễ đc crital, mặc dù ranger nhảy crit cũng chả ngon cho lém nhưng có vẫn hơn ko

tình hình là M đã up 100 rùi hi hi
    [CLIPVN]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/aZwKMPch3IQ&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/aZwKMPch3IQ&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/CLIPVN]
    à cho M hỏi là cái chiêu Dion's eye nếu nâng thì có tăng tỉ lệ đánh lên hông? M thấy nó ghi lv3 tăng 30% ma hổng bít nó tính sao :| đang phân vân giữa 2 skill dion's eye & wind arrow ai có kinh nghiệm vào giúp M nha. Thân

Trích dẫn Gửi bởi YouandMe2110
    tình hình là M đã up 100 rùi hi hi
    [CLIPVN]http://www.youtube.com/watch?v=aZwKMPch3IQ[/CLIPVN]
    à cho M hỏi là cái chiêu Dion's eye nếu nâng thì có tăng tỉ lệ đánh lên hông? M thấy nó ghi lv3 tăng 30% ma hổng bít nó tính sao :| đang phân vân giữa 2 skill dion's eye & wind arrow ai có kinh nghiệm vào giúp M nha. Thân
    M up nhầm link rùi sry nha. Up lại nè

bưc quá ko bít sao up lun ( http://www.youtube.com/watch?v=aZwKMPch3IQ coi trên link lun i

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối