Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Quái ET 1 hít thì mất bao nhiêu HP vậy các bác

em AS của mình hiện tại đã build HP tất cả là 50 điểm statics..nay server Phượng Hoàng sắp ra map ET..không biết HP của AS là 500 có chịu được 1 hít của quái ET hay không..bác nào đang chơi server Nhân Mã hoặc Thiên Bình thì cho mình xin ý kiến rằng có build thêm điểm vào HP nữa hay không nhé..thanks các bác trước

hp 500 thì dư tank đc 1 hit ở et . Khỏi cần phải nâng hp nữa bạn ơi. ^^

tank 1 hit thì được, mà quan trọng là toàn ăn 2 hit 1 lúc ko à ), cứ cố gắng tank nhé.

mình cũng chỉ cần chịu được 1 hít thui..chứ 2 hít thì dù có build thêm vào HP nữa thì vẫn die như bình thường cám ơn các bạn đã góp ý dùm mình..

Thế nên tốt để base cho nó mạnh ) Đây là as base hp , low strength , hp cực thấp , abs cũng chỉ có 49 , sói 1 vẫn lure ngon lành =))

Trích dẫn Gửi bởi Mokova
    Thế nên tốt để base cho nó mạnh ) Đây là as base hp , low strength , hp cực thấp , abs cũng chỉ có 49 , sói 1 vẫn lure ngon lành =))
    Ôi ôi ghê chưa. show kìa =))

thế mà ) ghê j ... phải nói là quá vkl .... nhìn mà khủng hoảng

bình thường chả có gì ghê gúm ) sống sót là nhờ cái áo ST, chí mok mà mặc mấy áo với lượng str 60 thì chắc ko chịu nổi 1hit nữa là. hp 50 là quá chuẩn rùi, vì trước kia con stty hp 50 mà mặc áo age vẫn chịu đc one hit ko die, chỉ mất khoản 3/5 cây hp ) còn as base hp thì hơi mệt đấy, ví dụ là con Zhumi , và 1 loại as tăng hp trên 50 như của con NuHoangAiCap bắn đến bao giờ quái mới ngũm. chỉ góp ý vậy thôi

hp cao cũng vậy thôi, nhằm lúc lag thì thấy nó hit 1 cái cung lăn đùng ra đó

Pe Tien thấy cũng thuộc dạng as khủng của 4 server đấy nhỉ? ^^
    Hi vọng đc 1 ngày sát nhập để đc thỉnh giáo - AS lLuckid TB

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối