Kết quả 1 đến 8 của 8

Archer giải pháp nào để sống sót được lâu trong các cuộc chiến?

Tình hình là trong các đợt thi đấu ev cũng như trong BC, pvp, mình thấy cũng có khá nhiều chị em As nhà mình tham gia.Mà tỉ lệ sống sót của AS là rất thâp.Anh chị nào có giải pháp hay kinh nghiệm nào hay, tối ưu giup AS có thể sống sót được lâu trong các cuộc chiến thì xin hãy chia sẻ cùng mọi người với.
    Mình lập toppic này với mục đích cùng nhau thảo luận và bàn ra 1 giải pháp hợp lí giúp những AS có thể sống sót trong các cuộc chiến và dành được nhứng giải thưởng ,được tôn vinh
    Ai có góp y nào hay post lên cho mọi người cùng học hỏi nào:GT hh::GT hh::GT hh::GT hh::GT hh:

Về cách build chả có gì phải bàn vì trời sinh ra đã là thế rồi..Cố sống sót với damage cùi àh ...cố làm những điều trái ngược thì cũng chẳng được lợi gì..thuận theo tự nhiên.Nếu muốn sống sót... chơi char khác.
    Đồ đạc , xài những món đồ cao cấp thì miễn bàn.Còn đồ bt với as giải pháp tốt nhất là lao q100+khiên,max evad

muốn tỉ lệ sống sót cao nhất và dame to nhất chắc là dồ siêu thị + lao Q + khiên mix hp
    max eva max tdc dể chạy cho lẹ

trước tiên là về static: thì bạn theo đường nào? killer (77or80 str, talen 80,spirit 72, health 50, còn lại max agi) thì bạn có thể kill ko chênh lech quá 2 lv. nếu theo fashion thì tham khảo ở những topic as fashion ( điển hình như str tầm 14x, talen hình như ko nhầm là 90, spirit từ 72-80 mang dv or cel, agi va health thì tự phân bố.
    Kế tiếp là về skill: về killer thì chắc chắn 100% là ko thể ko học max lv Phonix shot và FON còn fashion thì max Evasion
    kế đến là item: thì canh theo kiểu biuld nào thì chọn item phù hợp, quan trọng nhất là găng tay, chân và armor

Bạn nào còn giải pháp nào hay hơn nưa ko,về cách build thì mình cũng thấy atty88 nói hợp lí,còn về kinh nghiệm, trải nghiệm qua các giải đấu, các trạn BC ,pvp war, 1vs1 hoặc đánh team thì thế nào? Ai có kinh nghiệm hoặc chút mẹo vặt nào đó hay hay thì chia sẻ cùng chị em với.Chứ cứ như mình BC thì chỉ biết cắn bùa bất tử rùi chạy vào trong vòng múa lửa thui=))=))=))=))=))

Theo tớ giải pháp tốt nhất là bắn banh xác kẻ thù )

Trích dẫn Gửi bởi Mokova
    Theo tớ giải pháp tốt nhất là bắn banh xác kẻ thù )
    Vấn đề là kẻ thù banh xác trước hay as nằm trước )

Trích dẫn Gửi bởi hellboy2503
    Vấn đề là kẻ thù banh xác trước hay as nằm trước )
    Thì đằng nào chẳng chết , thà chết mà cho nó bị thương còn hơn chỉ làm con mồi cho nó săn .