Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35

Làm sao để sói tự động chuyển qua chế độ Auto?

Xài auto hẽ không được đâu, cái này gần như là không làm được bởi vì nếu làm được thì trong khoảng từ Manual -->auto mất một khoảng kha khá không wanh' MOnster hoặc là hết skill sói mà không buff lên .As wanh chay , soi cũng lao lại wanh bạn lo gì ^^

Không có cách để sói tự động chuyển. Bạn nhấn chuyển cũng chỉ mất vài giây thôi mà

Mình thì thấy để 2 chết độ sói cũng vẫn "ngơ ngơ" như nhau, không khác nhiều, nhất là khi đi hunt, nhiều lúc ức chế vãi :|

Kỹ năng khống chế sói đến mức nào đi nữa cũng chỉ tương đối, phải tùy cơ ứng biến nữa. Bởi vậy ko phải lúc nào áp dụng công thức train -> auto, hunt -> manual cũng đúng ^^. Bởi vậy mình phải linh hoạt trong cách chơi.

Train auto, hunt để manual hay auto còn tùy loại mob. Mob ranger để manual thì đa số trường hợp là sói không vào. Còn dùng sói lure thì lure xong nên chuyển về manual, tránh chuyện sói tự cắn mob khác.

Trích dẫn Gửi bởi sectrashu
    Train auto, hunt để manual hay auto còn tùy loại mob. Mob ranger để manual thì đa số trường hợp là sói không vào. Còn dùng sói lure thì lure xong nên chuyển về manual, tránh chuyện sói tự cắn mob khác.
    Đánh ranger nó không vào bởi vì bạn thường tránh xa nó mà ranger nó cũng không di chuyển bao nhiêu . Với các quái vật khác cũng vậy , di chuyển sao cho sói đứng trên đường di chuyển của quái tới mình , khi quái " dẫm đạp " con sói hoặc ... chủ nhân của nó là nó cắn liền . Như bạn gì bên trên vừa nói , nó thường chạy quấn quít bên mình ) là bởi vì chưa thấy quái đã chạy té khỏi thì sói sao mà kịp cắn )

Cũng còn tùy. Tôi để manual thì sói lại ko cắn, qua auto thì lại được (mob ranger). Với mob khác thì auto manual ko vấn đề gì, khoảng cách là như nhau. Còn mokova nói là, thấy mob đã chạy mất thì làm sao sói cắn được. Cái này thì ko bàn đến làm gì. Bản năng của con Wol là nó luôn theo chủ, cái cần là biết cách để cho sói cắn mà mình ko ăn đòn thay nó thôi.

Đi hunt gặp Seto, nhiều khi bắn đến ... nằm ngã ngửa mà sói vẫn hồn nhiên đứng xem.
    @ps: ngã ngửa là As ngã ngửa )

ộc. AS hunt seto thì chẳng ngã ngửa. Tầm bắn của seto còn xa hơn cả cung của AS

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối