Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 118
    Số mana sử dụng cho skill Perf là số mana mang lại hiệu quả cao nhất cho as * solo hs mà ava cho úp mặt ), còn muốn biết thế nào là hao thì cứ thử WA hoặc PS, skill 1 vs 1 đấy nhé ) *. Ghét nhất là than skill tốn mana, ko tốn mana thì than là skill ko mạnh -.-... Đánh chay chờ crit thì than là dam thua melee, ôi, chút con gái cho cuộc sống thú vị hơn :>>...

thời buổi hiện đại hóa thì as nên học per 10 =]], bell với hunt ET cũng tốt , ET thì xuống tầng 2 lure kẹt rồi xả per 1 bầy , hên hên lụm 1 lần 2-3 cuc engima sao=]].

@draculasxd : tăng DE là tăgn tỉ lệ ra đòn chính xác....cái này ko bàn cãi gì nữa. Nhưng bạn căn cứ vào gì để biết nó lên crit là bao nhiu %.... cái này ko biết dc vì ko thấy công thức công bố .....vì đi hunt nên biết dc....tăng DE có crit rất nhiều so với ko tăng DE ( đối với acc mình là thế) ko biết các acc AS khác thế nào.....cái này thiên về cảm nhận thôi. Điều này cần AS 100 vào dây bình luận
    @lieuthan: nói đến as là người ta nói đến char đánh ít tốn mana và máu, nếu bạn thích xả ava , WA, PS thì xả...........ko bàn....i don't care.......cái tui đang bàn là .........làm sao AS bắn ra crit nhiều....tui ko than vãn....ok ..ty đóng góp..
    @draculaxd : ah....u thử as pvp as lần nào chưa ? as tăng DE build dẹp là có 2 kết quả :1 là cả 2 cùng die..............2 là thắng ko thua dc........vì tốc độ ra đòn PS cũng lẹ hơn
    mình thử rồi...........ko bít bạn thế nào ??

Trích dẫn Gửi bởi BánhBao
    @draculasxd : tăng DE là tăgn tỉ lệ ra đòn chính xác....cái này ko bàn cãi gì nữa. Nhưng bạn căn cứ vào gì để biết nó lên crit là bao nhiu %.... cái này ko biết dc vì ko thấy công thức công bố .....vì đi hunt nên biết dc....tăng DE có crit rất nhiều so với ko tăng DE ( đối với acc mình là thế) ko biết các acc AS khác thế nào.....cái này thiên về cảm nhận thôi. Điều này cần AS 100 vào dây bình luận
    @lieuthan: nói đến as là người ta nói đến char đánh ít tốn mana và máu, nếu bạn thích xả ava , WA, PS thì xả...........ko bàn....i don't care.......cái tui đang bàn là .........làm sao AS bắn ra crit nhiều....tui ko than vãn....ok ..ty đóng góp..
    @draculaxd : ah....u thử as pvp as lần nào chưa ? as tăng DE build dẹp là có 2 kết quả :1 là cả 2 cùng die..............2 là thắng ko thua dc........vì tốc độ ra đòn PS cũng lẹ hơn
    mình thử rồi...........ko bít bạn thế nào ??
    1. Ko có kiểu build nào critical cao hơn as build perf 10, vì lv10 nó có add 30% critical. Vậy đơn giản, mình nhắc lại, as build perf 10 có crit cao nhất.

Còn nếu định nghĩa char as là ''người ta nói đến as là nói đến một char đánh chay'' thì thôi .

à à.Đọc mãi mới hiểu.Dân chơi ....mà sợ mưa rơi=]].
    Chịu chơi +ko chịu chi =]].xong.hết bàn.close topic

nghe BánhBao nói skill DE lợi hại dữ ta )
    yu ơi resettttttttttttttttttttttttt =))

hiện giờ king đang tăng DE 10 và thấy critical nổ nhiều hơn khi ko tăng DE ^_^ khi train và hunt.
    @Liễu Thần : bác ko đọc kỹ câu hỏi người ta mà cứ vào la ùm sùm. DE là skill passive còn perf là active ^_^ . As ai chơi mà ko bít là perf nổ critical nhiều nhưng mà + với skill DE 10 thì tỉ lệ nổ critical nhiều hơn.
    @draculaxd : DE thì tăng atk rtg từ 5%-->10% or 12% tùy vào bow as sài : bow Q , bow 100 or 102 .

Crit nhìn thấy con số rõ ràng mới có thể đặt niềm tin, chỉ dựa vào 'cảm nhận' mà mất 9 skill point thì thật sự là ko dám... Nói vậy chứ cũng từng max dion's eye rồi :>>, rút ra được kinh nghiệm ''thà cho điểm vào hawk scout còn hiệu quả hơn'', mà cái hawk scout thì buff đến hóa điên mất. Thế là ko học cái nào cả :>>.

@ authur: Thì có người nhắc đến perf thì BánhBao bảo là tốn mana * tốn - L. T chỉ xài từ này thì hao phí manako thu được hiệu quả ở một mức chấp nhận được *. Trong khi bạn ấy bỏ 9 skill vào dion's eye, một cái skill mà bạn ấy cảm giác là cho crit nhiều hơn so với khi ko tăng. Tỷ lệ dion's eye 10 cho thêm bao nhiêu crit, 20%, 40% hay 60%?

Bạn ấy bảo là mình thích xả mana, bạn ấy ko quan tâm. Trong khi cái skill xả mana từ đầu đến cuối mình nhắc là perforation add 30% crit, và topic này nói đến crit. Cái skill ko xả mana của bạn ấy add bao nhiêu crit?

Xây dựng as bắn crit hay xây dựng as bắn chay có crit?

@ ZHUMI: Reset gì -.-, lấy điểm của ava bỏ qua cho dion' eye à... Để vài hôm nữa up rồi đi khiêu chiến bọn as max dion's eye trong-truyền-thuyết xem thế nào :>>.

Trích dẫn Gửi bởi authur
    @draculaxd : DE thì tăng atk rtg từ 5%-->10% or 12% tùy vào bow as sài : bow Q , bow 100 or 102 .
    Ý mình là tăng tỷ lệ trúng đòn thực tế, ví dụ đánh 100 cái sẽ tăng cùng lắm thêm 5 cái đánh trúng chứ ko phải nói là DE tăng bao nhiêu %rate.

Tốt nhất là lấy 2AS giống hệt nhau hoặc cùng 1AS đi, 1build max DE 1 không cùng bắn con quái và so sánh thời gian. Bắn nhiều lần để lấy kết quả tin cậy được, không hiểu nếu max DE thì bạn sẽ bỏ sk gì đi ?

max DE thì bỏ Wind Arrow với GF thôi có gì lạ đâu! AS 100 không tăng GF max DE thì vẫn dư điểm học WA 4

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối