Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 228

Chủ đề: Triển lãm Archer !

ai cho mình mượn cặp Vlt đi show dame cho coi nì , hum bữa pvp zới kingoflove stty chưa có buff Fon và lv101 đấy mà king còn 1tí hp ngủm rùi ko biết có buff FON zô thía nào ta

@stty : as ko mặc áo thì mạnh cỡ nào cũng 2-3 PS ngã rùi ^_^ . Hôm đó pvp ko mặc áo và còn 1 ít hp ( 80-90hp ) ^_^. Có FON cũng thế thôi , bữa nào thích thì làm lại vài ván ( ko mặc áo or áo 43 cũng đc ) . vlt thì mượn NgocKyLan kìa hình như có 1 cặp ngon lắm.

Show mà cứ bôi bôi xóa xóa tên đi thì show làm gì, train được 1 AS lên 10x thì cũng đủ tự hào để mà khoe rùi phải không.

thay mặt đại ka show thui mờ )
    Bx v, dạo này busy quá sao anh )

Con as cùi đó có che đậy giấu tên thì "ai cũng biết là ai đấy mà"
    AS khủng cỡ nào thì 9x cũng chỉ cần 2AC trúng là xong, hehe.
    Nhìn cái dam phát khiếp lên được :|

Trích dẫn Gửi bởi authur
    @Loho : dạo này busy wa' nên tạm thời giao acc cho ku em nó chơi ^_^...Kiếm chủ acc có gì ko . Ahoj đâu đem ra show king coi với nào
    Ahoj so sao được với ông anh
    Ông anh chơi quá tay chân 102 nhìn abs nó ghê quá :|
    AS gì mà abs ~ pk,def thì pk chạy dài mới theo nổi

khác chứ, có FON add 30 dame min+max, 1 dame mất 7-9hp đối phương, mà chưa kể nếu cầm thêm bow 102 nữa thì it nhất cũng thêm đc mí chục dame nữa

@stty: "1 damage mất 7-9hp đối phương" , cái này mới nghe lần đầu ah , nói thế as 1 PS ngã hết ah ^_^

hì, như vậy nè, khi đánh thì dame sẽ trừ vào def và abs sau đó mới trừ qua Hp, những ai def và abs cao thì sẽ thấy. Còn def và abs thấp quá thì ta chỉ thấy trừ vào hp nhiều. Nếu anh không tin thì thử 1 lần PS đầu anh đánh clear ko buff rồi coi hp mất nhiu, rồi anh buf FON lên ps thì mất hp nhiu, thì anh sẽ thấy 1 dame sẽ trừ 7-9hp đấy

@stty : em nói thế anh fo'c celesto nã 1 PS ngã hết hả? ^_^. em tính 1 damage = 7-9hp là ko đúng rùi . Fo'c celesto + FON thì tăng damage tầm 150 x 7-9 = 1050-->1350 hp ^_^ , kiểu này pkhd còn die nói chi as hehe .

Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối