Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

nè các cao thủ: hình như AS solo nhanh hơn PT phải ko??

các cao thủ có kinh nghiệm cho hỏi chút, tôi hiện chơi con as mới gần 7x, nhưng có cảm giác như là as nhà ta train solo nhanh hơn pt nhiều thì phải, cho dù là có pt với MG hay gì gì đấy lv cao hơn mình,
    chỉ có điều là AS mà solo thì đánh hơi căng 1 tý, với lại cần phải chọn đc địa điểm ngon ngon (ngon ở đây k có nghĩa là lượng mod nhiều ít) để rễ chạy
    thêm 1 điều nữa ngoài luồng là: có phải AS thường train ở map cùng với lv mình k? thí dụ 7x thì train F1, 75 thì F2 và 8x thì I1 và 85 lại I2 đều ngon lành k như các tanker khác phải k? tất nhiên là solo rồi, hay có thể train đc nhưng hoi vất vả??
    các bác nói xem có phải thế k????

đúng rồi , as solo lẹ hơn nhiều đấy thời bi h ko cần pt với mg nữa, tui choi as lúc còn 7x,8x thì solo ở ds( buổi khuya h VN) 1h 32-36mil còn sáng trưa thì pt o? hs mini s1, nói chung as solo là ngon nhất có điều phải đánh tâp trung đừng ỉ i vào sói ko thì ..... cũng vậy >>>nói chung as ks mag là % béo nhất =))

chắc vậy
    hôm nay chơi as 4x ra oasis pt thêm với 3 as và 1 ata nữa vô nhà hoang ks pri,xp lên đều đều,ata đứng tank còn as lo ks.Sau 1 hồi các pri lần lượt die vì ata lùa quái vật đông quá^^!!

chắc vậy đó !
    từ khi có sói con, tui tàng là solo ko hà ! nếu Pt, tui cần 1h để có ~ 30 %, nhưng khi chuyển wa solo, 1h tui đạt ~ 50 % ! nhu8ng solo thì cần nhiều STM & Hp !
    các as < 6x nên Pt thì hơn, vì solo cũng chẳng được bao nhiêu, chưa kể bị die ! khi có sói rồi hẵng solo !
    AS phê quá xá, y như con Pike !!!

solo với 9x, không bàn dứoi 9x ...
    1h solo bien chết xp*2 hiện tại cắn force + mana ( mana không tốn nhiều lắm vì biển chết có nhiều mana ) 1h tầm 25 -> 30 mil
    san 2 không force, bắn từng con , skill = mana 1h 23-> 25 mil
    solo ds ( tất nhiên là lure về per 1 hoặc 10 ) 1h tầm 18-> 22 mil ...
    as solo nếu cắn mana nhanh hơn không cắn mana .....
    còn với chị almasy nhà ta thì 1h 60 mil tại san 2 ^^

mình cũng vậy toàn solo ở biển chết lụm mana bán ,xp cũng lên nhanh . chơi as là thích nhất.

Trích dẫn Gửi bởi hidenames
    1 điều nữa ngoài luồng là: có phải AS thường train ở map cùng với lv mình k? thí dụ 7x thì train F1, 75 thì F2 và 8x thì I1 và 85 lại I2 đều ngon lành k như các tanker khác phải k? tất nhiên là solo rồi, hay có thể train đc nhưng hoi vất vả??
    các bác nói xem có phải thế k????
    as solo thường là thả sói ra cho nó tank, nên ít bị đánh, do đó đánh map cùng level đỡ vất vả hơn so với melee. Melee toàn đưa đầu cho mob nó đập, đánh map cùng level mệt lắm

Cắn mana là spam ấy àh ? Nếu vậy bạn cho mình hỏi bạn solo lake = skill gì , thấy spam WA chỉ giết nỏmal ngon thôi còn bắn demon có khi còn yếu hơn bắn default

Tui thấy solo thì nhanh hơn pt cũng chỉ chút thôi à nhưng mà ngồi solo 1-2h là muốn out rồi,còn pt thì.....vừa 8,vừa train

đúng vậy as solo train lên lv mau hơn pt nhiều ,tui có á 71 là nhờ solo train một mình đó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối