Trang 34 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334
Kết quả 331 đến 340 của 340
    Tại hồi đấy không có event VR nên đeo Ring đâu có cần để ý spec, spec hay ns OK hết vì chả ai ngờ 2,5 phục hồi HP đấy cả.

Thì mình đã nói trên đấy rồi, spi 77 là của Amoni do spi của cặp Ring, còn mọingười nên build spirit theo Mystic ring với Amulet, kiếm được nó spi bao nhiêu phải để vậy thôi. Ai có tiền xài hấp lực thì để spi thấp = rings, nếu không có tiền xài thì pahỉ nâng thôi.

Ủa a Ni ơi, chỉ số của vlt ring ns e tưởng là 80, spec k9 thì chỉ còn require spi khoảng 68 - 72 giống như mk thôi chứ ạ. Sao mà nó lên 77 đc nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi GaConBatBai
    Cách build như sau :
    str max
    spirit 72 (đeo amulet 100, 1 cặp vlt, DV)
    talen base
    agity base
    heald base
    Mặc áo siêu thị
    Một chú góp ý vậy thoai ^o^
    >)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>)>) >)>)>)>)
    Cái này của bạn, thi a Amoni cũng đã góp ý rồi, mình chỉ chỉ thêm nói thêm vài điểm nữa là dòng này thì def và abs quá yếu,+ thêm một yếu tố nữa là dù dame to nhưng lại gặp một vấn đề là ko dùng đc găng ev + atk speed, đeo cái găng đó vào thì đánh khác hẳn ngay, dù dame bé hơn cách của bạn nhưng đc atk speed bù lại, nên kéo theo lượng dame đánh ra rất lớn. Chưa kể ống máu chứa đc quá ít, ko có lợi với melee. Cách đó bây h thì rõ ràng là bất hợp lý với đồ đạc hiện nay. Còn trước kia thì nó cũng có những điểm yếu về cái ống máu như trên. Thân

Trích dẫn Gửi bởi o0_Pisces_0o
    Góp ý anh amoni mặc đồ event agi 68 , spirit đủ mang murky hoặc trans vì có HL, thế là dư 14point cho vào str hoặc health, dmg lại cao thành ra đánh không mất mana ^^ (nhất là đối với k9 108+)
    Agi 68 thì kiếm đồ khó lắm. Và lại để lên 7x agi (mình để 77) rate cao hơn chút ít khả năng ra skill đỡ bị miss. Đặc biệt là skill DP của k9, pvp thì ko nói nhưng đánh mob khá thấm dame đấy, giống kiểu SM của pk. Đồ đạc ổn một chút dùng cái đấy cũng hay

Trích dẫn Gửi bởi dreamworld
    Ủa a Ni ơi, chỉ số của vlt ring ns e tưởng là 80, spec k9 thì chỉ còn require spi khoảng 68 - 72 giống như mk thôi chứ ạ. Sao mà nó lên 77 đc nhỉ
    tại bản thân char kn spirit xài sheltom đã cao rồi bạn ah.

trans 56 >< các char khác 52 ( - MG pri )
    mk 68 >< 64
    dv 77 >< 72

do đó char kn đeo vltr spec kn yêu cầu spirit 68 > 77 cũng đâu có gì lạ

Ko hẳn, cái này mình nghĩ theo trang ezpristontale của a wormy. Vlt ring ns require 80 spirit. Và k9 thì spirit sẽ giảm đi 10-15% theo trang chủ. Vậy thì nó bắt buộc chỉ xê dịch trong khoảng 68-72 spirit giống như mk vậy. Vì mk ns cũng require 80 spirit.

Trích dẫn Gửi bởi dreamworld
    Ko hẳn, cái này mình nghĩ theo trang ezpristontale của a wormy. Vlt ring ns require 80 spirit. Và k9 thì spirit sẽ giảm đi 10-15% theo trang chủ. Vậy thì nó bắt buộc chỉ xê dịch trong khoảng 68-72 spirit giống như mk vậy. Vì mk ns cũng require 80 spirit.
    Chuẩn k cần chỉnh :GT hh:

Trích dẫn Gửi bởi ptv5a82
    SM có phải shadow master hun?
    DS là cái gi`?
    thắc mắc như bạn này !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bài hay lắm .... cảm ơn bạn nha !!!!

từ 2008 mà h đã 2012 vẫn có người vào cảm ơn .... phục

Trang 34 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 24323334