Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 167

Chủ đề: cách pvp cho k9

như titit đã nói đúng là def ko thật sự hữu dụng đối với cs, def 1150 tèn tén ten vẫn trúng 3 hít cri của cs, tiện thể cho em hỏi cái godly va devine dùng chung được thế, em dùng cái này mất cái kia, gc thật sự hữu dụng cho k9, nhưng chơi ptv mà kô dùng dp thì đánh cực chán, godlyshield cũng rất hữu dụng lv 10 tăng 20 % abs, tôi đã từng base hp max godly shield lv 10+godbless lv 5, pike cs kô thể chết nổi vì abs coi như thuộc hàng cao tầm near 70, nhưng train lv thì cực chán, đi hunt thì dễ die,đối với tôi khi được tầm lv 95-96 godlyshield+godbless là con đường cho k9 chúng ta.hp có thễ base
    STr max
    Spi 52 or 68
    talent 94-97
    Agi 42-68
    Hp 24
    nên nhớ khi xài cái này item càng xin nhất là amor va shield thì khả năng sốn sót của k9 ta rất cao vì abs thuộc hàng tầm cở 70-80, di theo con đường của mec và atkpower cao chỉ có k9 thôi.

Trích dẫn Gửi bởi tihoi2204
    như titit đã nói đúng là def ko thật sự hữu dụng đối với cs, def 1150 tèn tén ten vẫn trúng 3 hít cri của cs
    nhầm , hoàn toàn nhầm , cho ông nói lại đó , đã bao giờ cầm 1 pike CS lv 10 , AE lv 6 , cầm Hyper PS + 7 vào BC chọc ata (ata này đc build để chuyên đánh BC) miss 2 hit chưa ?? def 1150 là khi ông hóa DS lv 10 lên , nhưng skill đó tại thời điểm này là VÔ DỤNG , nó chỉ là ảo mà thôi , chỉ riêng có KPT là đã sửa lại đc lỗi của skill DS . Còn k9 mà chưa buff DS lv 10 lên mà đã đc def 1150 rồi thì tôi đảm bảo với ông rằng : Des và CS ko miss ít nhất 1 hit thì hơi phí

To k9nb_hn: nếu mà đối phương yêu cầu cởi áo, chỉ được dùng vũ khí 2 tay thì... k9 chúng ta thua chắc. Nhưng đó cũng chỉ là yêu cầu của đối phương, mình có thể lựa chọn theo hoặc không theo. Đã có lần tôi pvp với 1ft, sau 2 trận thắng, thấy Des bị hụt nhiều khi tôi dùng đồ 1 tay, ft cũng yêu cầu chỉ được dùng đồ 2 tay. Lúc đó thắng 2 trận rồi nên cũng đồng ý luôn, và trận thứ 3... thắng tiếp, tuy suýt chít. Một lần khác thì pvp với 1 k9 Evo đang giữ vương miện (tăng 10% pow), thấy k9 này thích đánh DP nên tôi cũng dùng khiên đỡ>>> đội bạn thua, nhưng sau đó kêu ầm lên là tôi an gian vì ko chơi dùng khiên. Nothing to say

To tihoi2204: bạn hiểu nhầm ý mình rồi, mình chỉ nói là def tăng thêm khi dùng Drastic spirit ko có tác dụng thôi, còn def thực của chúng ta rất có tác dụng khi pvp với pike và ft - chính vì thế mà người ta cứ thích age armor lên 7 hoặc 8 . Còn việc bạn nói về Godly shield và Devine shield thì:
    - Khi pvp bạn chỉ cần bật Godly shield lên là đủ, vì skill này phát huy 100% khả năng block của Devine shield.
    - Sau này khi hunt trong ice map thì bạn nên dùng Devine shield. Các bạn lưu ý là khả năng hấp thu đòn undead và chuyển hóa thành HP của Devine shield vẫn có tác dụng khi bạn chuyển sang đồ 2 tay. Việc này mình đã nói ở một topic trước.

Trích dẫn Gửi bởi k9nb_hn
    bài viết hay lắm nhưng đó là yêu cầu của mình khi thách đấu với đối phương mà thôi , còn ngược lại thì sao ?? Đối phương bắt bạn cởi áo , ko uống máu , chỉ đc chơi item 2 tay thì làm sao ?? như vậy thì cho dù có build static kiểu gì cũng vẫn ko thể đối kháng với PS và FS = lv của mình đc (trừ khi họ miss Des và CS )
    chả hiểu bạn nghĩ sao ...ai vô pvp đòi cởi áo cầm 2 tay thì gà thật...ft với kn cởi áo ra đánh quái gì được pike..pike cởi áo vẫn có block+ evade....ko lẽ pvp với mech tank + ata bắt nó cầm hai tay....pvp no pots thì tùy thích...chả cần cởi áo hay mặc áo...

Trích dẫn Gửi bởi advent
    Đó chỉ là lí thuyến thôi,còn thực hành mình nghĩ k9 khó có thể đỡ được 1 đòn CS -.-
    sao ẹ vậy @-) . Bữa trước tui lấy con k9 của bạn tui vào (base agi 21, H 64 , Sprit 69 , talen 99, conlai streng , lv 89 ) cầm twin age 7 đánh với pike 8x (ko rõ lv ) cầm mystic , vậy mà đánh 5 ván thắng 4 , 1 ván nó force mk nên thua . DP để lv 10 đánh đã thiệt

Trích dẫn Gửi bởi boy_codon560
    sao ẹ vậy @-) . Bữa trước tui lấy con k9 của bạn tui vào (base agi 21, H 64 , Sprit 69 , talen 99, conlai streng , lv 89 ) cầm twin age 7 đánh với pike 8x (ko rõ lv ) cầm mystic , vậy mà đánh 5 ván thắng 4 , 1 ván nó force mk nên thua . DP để lv 10 đánh đã thiệt
    Nói chung cũng hên xui,nhưng hầu như trong các trận PvP,k9 đều thua b-( b-( b-(

Trích dẫn Gửi bởi f.u.b.u
    chả hiểu bạn nghĩ sao ...ai vô pvp đòi cởi áo cầm 2 tay thì gà thật...ft với kn cởi áo ra đánh quái gì được pike..pike cởi áo vẫn có block+ evade....ko lẽ pvp với mech tank + ata bắt nó cầm hai tay....pvp no pots thì tùy thích...chả cần cởi áo hay mặc áo...
    đó là ông bạn chưa gặp phải những thằng trái khoáy như thế , chứ ở đất Awell như chúng tôi thì đầy , nếu ko muốn nói là vô số . Nghĩ thử mà xem , đứa nào mà thách đấu với k9 thì chắc chắn nó phải nghĩ về phần lợi cho nó , chứ đâu có nghĩ về phần lợi của k9 , ko hiểu ai gà ở đây nhỉ ?? Nếu mình ko chấp nhận thì lại bị nó chửi vì nó là người thách đấu.

Trích dẫn Gửi bởi Super_noob_k9
    Đỡ CS có lẽ ko quá khó. Em từng bị một pike CS die. Pri hồi sinh tại chỗ. CS lần 2 em chạy, nhưng hơi chậm nên vẫn die. Đến lần thứ ba, khi nó vừa đu người xuống chạy vòng luôn ra sau lưng nó, chỉ bị "hự" một cái mất tý máu rồi ko sao hết . Sau đó GC kill đc nó đó, haha .
    hahaha =))
    pác lv bao nhiu hả,nếu dưới 8x mà bị 1 CS die thì ko bao giờ có chuyện pác kill dc nó,trừ khi pác 9x,pure spirit như anh Tùng thì có thể hahaha
    còn nữa,cho dù pác trên 8x đi bít thietkiemma ko?
    86 đó,dính 1 CS của DANGSAU,hụt 1 nhát,chết ngắt còn pác mạnh wé làm em sợ ))) =))

To k9nb_hn: làm gì có cái kiểu đấm đá kiểu đó
    Đã đánh nhau thì đánh công bằng chứ làm gì mà điều kiện này nọ, đánh với mấy thằng như rứa thì đánh làm gì. nếu nó ra điều kiện được thì sao mình ko ra điều kiện lại với nó được. Nếu được như thế tui ra điều kiện thế này đố thằng ft với pike nào oánh thắng được k9: k9 bỏ hết đồ giáp, chỉ cần ft với pike ko cầm vũ khí. Còn ra điều kiện mà mình ko nhận lời thì kệ mình chứ ai mà chấp nhận mấy điều kiện vớ vẩn đó được, nó chửi mình mình chửi lại, đánh kiểu đó có thắng cũng chã vinh quang gì chỉ thêm mang nhục, ko tin awell lại toàn người ko biết lí lẽ

hôm nào vào BC anh em đọ sức thế tittit ,lâu ko thử PvP...dạo này bận ^^"

Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối