Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 167

Chủ đề: cách pvp cho k9

Trích dẫn Gửi bởi funkyHeXaN
    Fighter chấp knight 2 lvl win ,ai không phục pm me đấu thử =))
    anh audi kìa anh :-- hihiiih dạo này đang bàn về kn bị ép damg, nhát sau mạnh hơn nhát trước 8-| hay anh king pvp với anh audi thử xem \/ hihihi )

Hè....hè....mua đồ bằng tiền mặt......có ai bán hun? Mua để còn đi PVP ^,^

hi www123, tui cũng thích BC lắm, để cuối tuần đi, giờ đang phải làm 2 cái assignment

thấy có một số bạn k9 thắc mắc về build skills ntn. Nếu các bạn chưa 9x thì nên ưu tiên học Devine Shield lên lv7 trước, sau đó còn bao nhiêu điểm mới học Holy Valor vì skill này chỉ dùng khi bạn lv 90 vào ice map đánh undead. Còn tier 4 thì nên ưu tiên God Bless trước, rồi mới học Godly Shield.

mình viết bài này là chia sẻ hết thông tin cách build con k9 của mình rồi từ stats, items, skills,... , với mục đích hy vọng có thể thay đổi phần nào hình ảnh của k9 trong pvp.
    Bạn nào có ý kiến, kinh nghiệm nào hay thì mời chia sẻ cùng các k9 khác, ko nên giữ bí mật. Khi các bạn đóng góp ý kiến nên phân tích rõ ràng về ưu, nhược điểm để mọi người có thể tham khảo. Nếu mới chỉ là lý thuyết, chưa có thực tế thì cũng nên nói rõ ràng để mọi người còn đánh giá.

Titit ơi..nhưng nếu pike ko lấy đòn đánh CS hay SM làm chủ đạo thì seo...lie thắng các bạn kn 9x hoài thôi(ko có kiu đâu nha)..GC lấy tốc độ làm chủ đạo..nhưng mà lie chơi đóng băng lv rất cao...rất nhìu anh kn pão cái băng này khiếp qua ..có jip thi minh so găng thử..tit có muốn đánh thử pike chơi đòn khóa là chính ko nà..

To Lie: pike dùng CS hoặc SM thì chính là vấn đề mà mình đã phân tích để đối phó, còn nếu pike dùng đóng băng cũng như fighter dùng roar thì mình bó tay chưa tìm ra cách đối phó. Có bạn nào có ý kiến gì ko?
    Hẹn Lie cuối tuần đi, thử đánh vài trận ^^

Tui chơi ft, cũng ít vào Bc lắm vì tui mang đồ cùi không pvp lại ai. nhưng tui thấy mỗi acc có thế mạnh riêng của người ta. nếu pvp mà bắt phải cầm vũ khí 2 tay hay cởi áo thì bất công quá, chẳng khác nào bắt người ta bỏ sở trường dùng sở đoản đấu với mình. vào pvp king nghiệm chiến đấu là quan trọng còn người ta cầm cái gì hay đánh làm sao thì kệ người ta. mỗi acc có kill riêng mà bắt người ta không được dùng, ví dụ như mấy ông pike từ khi sinh ra là phải đánh bằng 2 tay nên dam cao kill mạnh. con k9 va ft có cầm khiên nên đánh hơi yếu 1 tí vậy mà bắt người ta bỏ khiên thì công bằng kh?? còn nữa ft có kill roar, còn pike tàng hình né đòn vậy mà khi pvp pike tàng hình né đòn còn ft roar thì bảo la hèn không cho dùng? công bằng kh?
    theo tui khi thách đấu pvp người ta đánh làm sao cầm cái gì thì kệ người ta, miễn là không bơm máu, không chơi bùa là được. khi đó khinh nghiêm chiến đấu là quan trọng chứ mà pvp bắt cầm vũ khí 2 tay như pike thì chẳng khác nào bỏ sở trường đem sở đoản đấu với pike. các bạn thấy tui nói thê nào?
    Gủi đến bạn titi gì đó. clan tui có 1 k9 max treght cầm kiếm 70 gs tui hông mất máu, k9 đó leve 89 tui 92. nên cầm vũ khí 1 tay thì không có hy vọng lấy máu người ta đâu. chỉ là đỡ đòn sát thủ và sau đó thì....

hì hì..titit pike đóng băng hay ft roar ji đó..níu mà tit nắm đc nguyên tắc..cũng như rate để ko bị dính...cố tìm đg mà tránh thì lợi thế chắc..ai chơi đòn khóa cũng là con dao 2 lưỡi...nếu ng ta ko dính thì minh chậm mất 1 nhịp...hì hí có cách để ko bị dính roar với băng đóa..cố nên pa kon...

lothung nói đúng đó , k9 mà PvP với pike hoặc FS đều thiệt , cho dù k9 đó cầm khiên . Nói tóm lại , k9 sinh ra ko phải là chuyên đánh trong BC đâu.

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối