Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    em đâu có base heath đâu,ít ra cũng 50 chứ bộ,mà ko phải em build

Trích dẫn Gửi bởi Loho_Brothers
    Lv 112 base health cũng xấp xỉ lv 108 hp 50 đấy ku =))
    Item ku lởm hơn còn óanh được thì tại sao người ta lại ko :GT no:
    base health thì e nghĩ hp ko bằng đc đâu - khi dùng VLT ring hoặc KA, mà có lẽ do lv cao hơn nên def với abs cao hơn, + thêm đồ đạc ngon thì def với blk hiện nhiều hơn thôi. Chưa chơi đc con nào lv 11x cả nên ko dám nói j nhiều

Mời bạn xem hình....
    Chưa có item gì hết

em mới lv 107,mà đeo mk chứ ko tới dv
    à,anh cho em ý kiến,định rs lại build GC 10,SM 10,Godly 10,dv siu 9,HB 10,GB 10,nếu ko thích tăng Holy valor (ít xài) hoặc DS (ko thấy hiệu wả) thì còn chiu gì để tăng ko anh,DC với BD để bell chăng

Theo mình thì DS vẫn có hiệu quả, còn nếu bạn ko cảm thấy hiệu quả thì có thể tăng cái chiêu tăng STM đó, nhiều STM . Còn DC thì mình nghĩ rằng để 1 thôi là đc rồi, tăng lên cũng ko hay lắm.

tăng STM chắc auto đỡ nặng ký phần nào nhỉ

Chắc là thế rùi. Lv 107 tăng cái đó lên thì chắc cũng đc thêm 300 stm nữa, thêm đc vài GC, + thêm RP ít đi 1 tí , còn DC thì có lẽ chỉ để 1, tăng lên thì hao mana, còn BD thì để 1 đi bell cũng good rồi. Đấy chỉ là ý kiến cá nhân thôi, còn tăng j thì tùy bạn

Trích dẫn Gửi bởi ChainOfMemory
    em mới lv 107,mà đeo mk chứ ko tới dv
    à,anh cho em ý kiến,định rs lại build GC 10,SM 10,Godly 10,dv siu 9,HB 10,GB 10,nếu ko thích tăng Holy valor (ít xài) hoặc DS (ko thấy hiệu wả) thì còn chiu gì để tăng ko anh,DC với BD để bell chăng
    auto F1 dùng DC lv 5 ok luôn . dư skil tăng skill STM hoặc BD lv 3 chẳng hạn. Để vào STM cũng thế. STM bơm được .

Mình tham gia chút nhé: HP bạn nên tăng 120 = 3block ngấm thân. HP lúc đó sẽ trên 8lit. Đủ cho bạn solo 1v1. Agi hay tanel tốt nhất theo items đi. Còn đâu Streng cứ streng là ok rồi. HP phải đủ thì mới tính gì thì tính, còn sống là còn nhặt được items. Khi nao 11x hãng tình chuyện tăng chuẩn, killer...

chú Amor noi HP 850 thì cũng chưa fải là đủ , mọi người đều bik ET mạnh về dame mà ........... 850 la hen xui đó chú Amor ah

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123