Kết quả 1 đến 6 của 6

Tích cực cho T812, tiêu cực cho vinagame!

việc vinagame manh nha cho ra lo` t812 đánh dấu sự khởi sắc cho làng game online việt, tạo nền tảng bước đầu cho công cuộc công nghiệp hóa go, bảo tồn văn hóa việt, đặt nền móng cho các go khác tiếp nối[mặc dù t812 ko phải là go đầu tiên của vn]. tuy nhiên việc vinagame lừa dối gamer khi áp dụng thu phí giờ chơi đối với vl2 khiến không ít gamer quan ngại trước t812, chưa nói đến chuyện game có hay hay không, nhưng chỉ nghĩ đến , liệu vinagame có thể 1 lần nữa dùng chiêu bài mà hiện nay chỉ có vinagame dám làm là thu phí giờ chơi,thì dám chắc t812 ra đời rồi cũng tử ẹo một cách nhanh chóng, vinagame đã không ít lần lừa dối gamer , lừa như thế nào thì các bác cứ thắc mắc, sẽ có những người cảm thấy mình bị lừa vào phân tích cho nghe.

ôi lại là vng,cái tên sao mà khiến ta tức điên người đến thế

chơi t82 vì "tự hào dân tộc" chứ ko phải vì là game mmo có khả năng bám trụ trong làng go vn. cũng chỉ là game đầu tay thôi, vng nên xem xét cách làm việc nếu ko muốn nó chết trong trứng nước.

chính xác là chơi t812 là vì nó có sự đóng góp của ng` vn vào đấy.chứ cũng chả phải hoàn toàn vn làm

mặc chuyện thu phí ,hay thì cứ chơi )))))

thì cứ đợi cái t812 ra đời coi ra sao đã. cùi bắp vn có hơn cùi bắp tàu không>)