Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 53

vng còn sống dài.với vltk thì ít nhất cũng phải 3-4 năm nữa.mấy topic này thì thế nào các bác cũng vào đá đểu nhau hết cả.close đi

lại 1 topic rẻ tiền vô giá trị,mong bqt dọn sạch

tui ko nói rằng vinagame sẽ tan mà chỉ nói rằng it sẽ phải tồn tại như thế nào khi lượng người chơi không còn như xưa nữa?

Trích dẫn Gửi bởi matran241091
    vng còn sống dài.với vltk thì ít nhất cũng phải 3-4 năm nữa.mấy topic này thì thế nào các bác cũng vào đá đểu nhau hết cả.close đi
    sống nhưng sống lây lắt, sống bệnh hoạn thì sống làm cái quái gì cho nó khổ=))

Trích dẫn Gửi bởi matran241091
    có thể là vina sẽ tồn tại nhưng ko biết bằng cách nào?

Trích dẫn Gửi bởi chuongtudi
    sống nhưng sống lây lắt, sống bệnh hoạn thì sống làm cái quái gì cho nó khổ=))
    thế mấy người mà bị bệnh nan y như ung thư không cứu được muốn dành những ngày cuối cùng để sống có ích nên lấy súng bắn vào đầu vì đằng nào cũng chết hả bạn ?

1 topic lập ra để cho nhân dân spam và đấu đá nhau chủ topic chỉ nói chung chung không đưa được ra 1 cái phân tích cụ thể nào dẫn đến việc vng đang hay sẽ chết chí ít thì cũng cần đôi 3 điều làm cho vng dở hơn những nph khác chứ. giả thử chúng ta bào vng dở nhưng lại có hàng đống các nhà phát hành khác dở hơn nữa thì thử hỏi ai sẽ chết. mình không có ý xúc phạm nhưng thật sự chủ topic đã lập ra 1 topic khá là dở. bạn là thành viên mới hãy coi như đây là bài học đầu tiên về kinh nghiệm lập topic cho sau này.

xui cho chủ topic,đang nước sôi lửa bỏng thế này mà giật cái tít như thế thì ......>)>)..sao dạo này nhìu bác liều thế không biết....

@thinredline:topic nào cãi về vng cũng thấy bác vào,và lần nào cũng thấy bác phí công cãi nhau với mấy đứa làm bộ hiểu biết này.tốn hơi tốn sức,có thằng nào đưa được dẫn chứng về tuyên bố "ko thu phí" đấy lên đâu,toàn nhòm người ta tranh cãi rồi cóp nhặt được 1 2 chữ về nói phét.

nó ngu thì chết,khôn thì sống.kệ nó,mấy game của vltk hay thế hay sao mà tiếc thế?

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối