Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 138
    Hic , tội nghịp archill ngồi viết dài dăng dẵng , mà gm k thèm cho 1p ủng hộ tinh thần !

HIx muốn chơi ata quá mà hổng có con nào để chơi cả ..Vô box Ata thấy mọi người nói chuyện mà thèm quá....Mua Ata lv 80->85..= gold or VND cũng được.. Ai có nhu cầu muốn sell pm em dùm nha ....Rẻ rẻ chút vì em là sinh viên nghèo

hĩ bi h GM đã tăng DAM MOBS lên như trước kia rồi, liệu ATA mình có thay đổi cách built ko vậy?? nếu mờ Base HEA thì liệu có thể Hunt và train nổi ko vậy ??

HĨ, đánh còn ko nổi huống chi mà hunt T________T Giờ mỗi lần train YT chạy như vịt luôn òi T_T

chà ko lẽ ATA mình bi h phài tang HEA seo?? tui mới lev 59 hà mà vẫn phải train ỏ Ốc Đảo, ko dám qua Chiến trường cổ hix vậy mà cũng vất vả lắm ><

Tui vẫn khỏe re
    Nếu bây giờ mobs tăng dmg thì lời khuyên là nên xài SS với HOV(Dù chỉ Lv1) nhiều hơn

Còn nếu ai sợ thì cứ để Venc LV7 hoặc Lv8 rùi share bớt điểm cho HOV.Nói thật chứ mình khoái vụ tăng dmg này,nó làm cho cán cân giữ Tempkron và Morion cân bằng hơn

Xưa nay ata tank khỏe hơn archer nhưng vì dmg mobs thấp nên cái lợi thế ấy gần như mất hẳn,nay thì với dmg cũng khá cao mà tank cũng ko đến nỗi tồi,Ata lại có giá hơn xưa

Mà sao em thấy ata tăng str ít wa' nên máu cũng ít theo -.- dzo^ f1 mà nó quật 1 cái mún die lun

Có ai nhượng lại cho em cái áo 39 min streng ko ? Tìm khắp cả Awell mà chẳng thấy T.T

lau quá ko gặp bà con , dạo này co chơi ptv sever gì đó của nước ngoài xp x 10 hay 8 gì đó co train 1 con ata , ngọc crystal bán trong shop nên luyện lvl lẹ lắm 8x khoảng 4 5 ngày , bán vũ khí 8a 8b 8c tùm lum trong shop lai vừa rẽ co vài trăm k , đang chơi chung acc voi jun nhờ jun train giùm :> , bửa hôm jun build ata như acher vậy á min stre ko hp high agi :S , ata ko cần cầm khiên ec' ec' đang test thử bên eura , ai muốn build kieu gì thì cứ nhắn nana build thử nghen bên đó bán ngọc rêset co 1 gold , boy thì pm nana ym : qua_cau_ao_bay , girl thì pm cho jun Ym : dodangquang << ko biết jun co cam on minh hong ta

nana ới ời ơi, nhớ muội quá muội ơi :-* :-* :-* người đi đâu bỏ vịt và clan con bò bơ vơ, jun và mọi người đang chờ nana về làm đám cưới, về mau lên \/ \/ \/

Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối