Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 138
    lao ata sao mà khó age thế

mình age lao thanh xà +2 nhưng age cả lv mà vẫn không thấy lên
    (minh train ở chiến trường cổ, lv của mình là 56)
    pó tay lun@-)

Mình cũng có chơi ata nhưng chỉ là để thử qua hết cả 8 char (coi như PTV collection ^^) nên chỉ train đến 70 thì stop (chủ yếu xem skill đánh thế nào) nên mình muốn hỏi các ata pro khi cac bạn đạt đến lv 70 thì stat và skill của các bạn như thế nào? Mình muốn build làm sao để mặc được đồ 70 ấy (tức là gồm cả khiên và áo giáp luôn đó, có tham quá ko nhỉ?)

Ủa sao bà con hight agi hết vậy nè ^^ mình chơi HOV lv 10 frost lv 10 streng 150 heath 112 đi train khỏe lắm pvp cũng tốt nè

Mình thấy ata muốn train lv tốt thì chỉ cần tăng forst va HOV thôi ko nên tăng vence. Còn về status thì tùy vào mọi người, mình thì tăng streng theo đồ, pirit thì xài mk, talen 86 cầm lao 80b, helth thì base, con nhiu zô agi hết train lv thì ok.
    Name: Mr.Minh(hehehe)
    Nick: TieuAiAi
    Lv: 94 đang lên 1x(hihihi)
    Clan: SGO

Mới chơi ata bên chaospt nên có chuyện muốn hỏi mọi người:Skill Point của ata nên tăng thế nào???Theo như vịt nước nói là max throwing mastery10,Triumph of Valhalla10,storm 10,Sprit javelin 2 ( nhưng trong trang chủ nói lv 4 mới bị delay),Windy lv 7,storm 10 ( cũng lại trong trang chủ nói skill windy lv2 bị delay).Mấy skill max lv 10 thì OK còn 2 skill kia thế nào đây?Vịt sai hay trang chủ ptv sai

Trích dẫn Gửi bởi Loho_Brothers
    Mới chơi ata bên chaospt nên có chuyện muốn hỏi mọi người:Skill Point của ata nên tăng thế nào???Theo như vịt nước nói là max throwing mastery10,Triumph of Valhalla10,storm 10,Sprit javelin 2 ( nhưng trong trang chủ nói lv 4 mới bị delay),Windy lv 7,storm 10 ( cũng lại trong trang chủ nói skill windy lv2 bị delay).Mấy skill max lv 10 thì OK còn 2 skill kia thế nào đây?Vịt sai hay trang chủ ptv sai
    delay skill split trong trang chủ là ghi sai
    delay split lvl 1 và 2 là 3 phát chay sài 1 lần, lvl 3 đến 8 là 5 phát chay sài 1 lần, lvl 9 và 10 là 8 phát chay sài 1 lần. nên để lvl 2 hoặc 8 tuy nhiên 8 vẫn tốt hơn, đừng nên để lvl 10 vì delay cao mà ko mạnh hơn lvl bao nhiêu cả
    windy là skill có tăng rate và range theo thời gian nên ko cần để ý delay

Tui có 1 số ý kiến như sau:
    1 build ata low streng để làm gì hunt chăng? 1 phát die hunt nỗi gì. BC chăng 1 phát nằm BC nỗi gì? PvP chăng? Cái này còn phải suy nghĩ vì lơ streng vào high agi (streng 107) khácnhau chỗ nào dc thêm 1 ít damage chăng?
    2 Build ata high agi để làm gì? Hunt chăng? Bảo đảm OK ko con nào hit chết ata loại này ko tính mí con kevezul babel valento . BC chăng? ờ cái nì dc. vì theotui thì loại này có mạng sống cao nhất trong loai ata ngoài tanker? PvP chăng? cái này lại quá OK. Damage vửa đủ ngoài vòng kiểm soát của kẻ thù. mình nghĩ nên mặt áo 60 min streng vì rất là fashion

thắc mắc 1 xíu về boost 100% dam!!!
    trên các web ghi về boss 100% như là 130 hay nhiu agi đó thì boost 100%
    Vậy câu hỏi: 130 agi là số điểm + vào hay là mình đạt được 130 260 390 agi ? hay là 149 279 hoặc 409 ?thì boost 100% 200% và 300% ?
    Vì Lus tăng agi lên 409 dam tăng có 1 min 1 max tăng thêm nữa có nên không ? Ai test rồi chỉ dùm còn reset tăng vào spirit trian cho sướng (storm 10 mù)

ngày trước mình chơi ata high agi tăng agi rất cao nhưng ko thấy qua mốc agility 260 damg tăng lên 200% 300% bao giờ
    ngày trước mình cũng thắc mắc nhưng khi vào test thấy ko phải nên thôi

Boost 100% dam là boost vào dam của vũ khí chứ :|
    Ai lại đem dam của char nhân lên bao giờ :-s

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối