Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

Ata pvp mạnh ghê: sissi vs tuankaka

Hôm nay pvp với ata sissi thấy ata pvp khỏe ghê khá trâu đánh mãi mới chít.Mặc dù thắng sissi nhưng tui cũng chỉ còn gần trăm hp .
    Một trận đấu cân tài cân sức giữa ata và mg post lên cho pà con xem cho zui

ec...ec , mg pvp ata ^^ , ghê quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ^^

Post lên để khoe thì có , zui cái gì :-/
    Giả sử ông là người thua xem ông có post lên ko .
    Sao 4rum dạo này nhiều thằng khoe thành tích PvP thế nhỉ

àh... Nếu anh tuankaka ko đeo vương miệng thì ko biết kết quả ntn nhỉ ? ^^ 10% dam ko biết với mg thía nèo, chứ với ata hay melee, có thể nói hơi bị khác biệt ^.^

Dù sao PvP, hại mg xém chít cũng là thành quả của chị em ata nhà ta, cần đc phát huy ^^
    Chị sissi buil thế nào mà ghế thế ? Xin chỉ giáo để em còn đi BC em lèm phóng dziên choa nóa an toàn

àh... Nếu anh tuankaka ko đeo vương miệng thì ko biết kết quả ntn nhỉ ? ^^ 10% dam ko biết với mg thía nèo, chứ với ata hay melee, có thể nói hơi bị khác biệt ^.^

Dù sao PvP, hại mg xém chít cũng là thành quả của chị em ata nhà ta, cần đc phát huy ^^
    Chị sissi build thế nào mà ghế thế ? Xin chỉ giáo để em còn đi BC em lèm phóng dziên choa nóa an toàn

nếu ko lầm thì Sissi ko học Venc, nếu Sissi chịu học thêm Venc chỉ cần lvl 1 thôi kết hợp với Frost và HOV thì sẽ ko thua

thông báo

Trích dẫn Gửi bởi phikhanh

Chị sissi buil thế nào mà ghế thế ? Xin chỉ giáo để em còn đi BC em lèm phóng dziên choa nóa an toàn [/QUOTE
    xin thông báo aata sisi là con trai cứ gặp chăng hiểu cứ pm kêu chị ơi hoài mắc cuời muốn chết. Dũng ơi vậy hôm nào thử pvp với tao thử hen , chắc tao thua quà vi vỏng bảo vệ tao thua tuankaka

àh àh ^^! sry... tại chơi char nữ thì ít ra cũng lịch sự gọi chị trước, rùi sửa lại sau, ko thì kì lém ^.^

trùi mg mà cũng đồ sát ghê thế , hay là ông k9 đứng cạnh chém hộ 1 phát đấy ^^

ata pvp với mag + mech thực chất rất khó thắng . với cách buil hiện tại của kihu vẫn thắng pike 10x 1 cách dẽ dàng , as + 5t 10x mình cũng thử luôn rùi ,phấn thắng vẫn nghiêng về kihu . hix ! còn mech 8x kihu thua trầm trọng , băng ko dính ,ss ko công hiệu còn mag cũng trâu ko kém . cón như vit nói để ven 1 = rãi ngứa đó . bữa trước có 1 ata đễ ven 4 ,kihu thử đứng yên cho ata đó xã ven , hết cột mana kihu mất có 1/4 hp .
    còn về mấy cái topic trước ai dám lên tiếng as mạnh hơn ata , kihu xin nói lại rằng nếu cã 2 10x as never đánh thắng ata . kihu lv 98 dùng split 8 vẫn thắng as 10x ps 9 mặc áo siêu thị
    tóm lại :ko char nào mạnh nhất mà cũng chẳng có yếu nhất , nếu chị em nhà ata của ta có khả năng thắng được 5 char mà phải chịu thua 2 char thì đó cũng là điều đáng tự hào rùi

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối