Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Phòng thủ và tấn công

@Mars[VM] : bạn pvp với as nào rồi? bạn đã pvp với ata tên gì rồi?
    :GT hh:
    nếu nói phòng thủ là chịu được 1 hit của quái hay đứng yên cho người khác đánh thì ko đúng! ata ko cần phải như vậy
    nhưng nếu Mars[VM] có bất cứ char nào cùng lv với 1 ata thì pvp thử xem sẽ biết
    mình mới chơi ata 1 thời gian nhưng pk.ft,k9 trên mình 1-3 lv chưa bao giờ WIN được
    @all ata: hẹn gặp nhau ở 1 sever.

as train khỏe hơn ata .....nhưng bc thì ata vẫn hơn .....nhưng đi hunt+ks thì as vô đối .....
    @a L : a đang thách đâu sever ah .....vô bc e gít ).....

as và ata nếu ks thì ai thấy máu trc thôi.chưa hẳn as ks ngon hơn ata đâu.va ngc lại .................................................. ..........

Giấc mơ của kyokoSanu đẹp quá !
    Nhưng tiếc là có khá nhiều Ata Fashion tank như ngựa !

Suỵt suỵt , ata mạnh hay yếu đừng bàn cãi nhau chi các bạn . nhìn thông tin vũ khí 105 xem , GM ưu ái chúng ta nhiều lắm ah . Kêu to GM hết ưu ái bây giờ . Ai mua biết ata mạnh hay yếu khi sát nhập server mình biểu diễn cho xem . Health mình 50 thôi , Str 80 tuy nhiên nhờ có bộ đồ hơi xịn tí , CP ata hạng mục 3 + 12, khiêng CP shield hạng mục 1 , KA , VLTR , ( đang kiếm mua cục sheltom nữa) . Mình có thể tăng 1 mob ở ET2 vô tư đến nỗi pike và ft kêu mình hack nữa ^_^ . Bởi vì mob đánh 7 cú trúng 1 cú. Hihi, tuy nhiên chơi ata tank làm gi cho phí các bạn . ^_^. Để sát nhập sever xong mình post items mình cho các bạn xem

Trích dẫn Gửi bởi Vosco
    Giấc mơ của kyokoSanu đẹp quá !
    Nhưng tiếc là có khá nhiều Ata Fashion tank như ngựa !
    Đánh như ngựa nhưng vẫn phải chạy cong đít ...chỉ được cái mã thôi =))=))

Trích dẫn Gửi bởi FinalGhost
    as và ata nếu ks thì ai thấy máu trc thôi.chưa hẳn as ks ngon hơn ata đâu.va ngc lại .................................................. ..........
    = đồ = lv chấp as...=))=)) và còn phụ thuộc vào trình ks tới đâu nữa ))

Trích dẫn Gửi bởi ruaconroty
    as train khỏe hơn ata .....nhưng bc thì ata vẫn hơn .....nhưng đi hunt+ks thì as vô đối .....
    @a L : a đang thách đâu sever ah .....vô bc e gít ).....
    Xin lỗi cái này là nhầm to rồi As làm gì có cửa ...mini nó đạp cho 1 cái nằm ngửa ....còn ks thì xin lỗi 1 lần nữa ...tùy theo người cầm char đó ra sao thôi ))đây mà zô bell thì mấy chị as chỉ có đường nhăn răng thôi ))
    bây giờ có boots siêu thị , đó là lợi thế của ata )

ko biết sao chứ ngày xưa build attank sissi tank dc 4-5 malee =))
    trc khi gió độc tràn vào )................................................. ...................

đánh ì2 ...Ta buil killer khiêng D ..boots + ống máu + găng 100 event áo siêu thị nhá ..là train tẹt ga rồi...mà ata 10x train i2 thì bèo nhèo ...10x là phải ET kìa.

giờ làm gì còn spam ở ET mà lure train =))............................................... ...............................

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối