Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    @breakoflove

hi hi!
    thì ra bạn đi bell bị ít tiền hơn 1 ranger ah?
    bạn cầm acc gì mà bị như vậy?ata bản năng đã ks,chuyện 1 vài mil có đáng là bao. mình chơi ata ks cũng nhiều lắm nhất là bị ai shock!:GT dh:
    mà theo đa số ata mình biết thì rất dể thương,bản thân người chọn chơi ata đều cá tính va thích sự tôn trọng
    có lẻ lần sau bạn nói nhẹ nhàng có lẻ sẽ pt được và chia thêm vài mil
    :GT dh:

Thứ nhất tôi cũng ít chơi ptv nên gold cũng chẳng cần j nhiều , thiếu thì mua gold về chơi chứ không cất công..
    Thiên bình, nhân mã 1 ván belll được bao nhiêu...để phải hack, ks trong bell. Nếu có wa PH khoảng vài tuần trước mới thấy..
    Mấy đứa như :0nenight, lytieumuoi...một số pro nữa. Chơi đứng giữa ks hết.Khi có một cái gì đó ...con người mới bộc lộ ra.Pm chửi tụi nó, tụi nó cứ im lặng .... đúng là gold nhiều nên mặt cứ như cái thớt, các noob xin làm Q cũng không cho.
    /:nhớ lại mấy cái chuyện đó+khuôn mặt ata thật sự mà nói là không có cảm tình.
    Bên PH chắc không ai mà không làm vài ván bell trong event vừa rồi, không ai mà không cảm thấy tức.
    Hack mà không ảnh hưởng đến ai thì Okie, cứ hack,..cứ train...cứ múc VLT,MKV...Kell ..mặc kệ.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123