Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    là ai vậy anh. cho e biết tên e vào học hỏi tý.^^

Ata để 930 HP vào Bless tha hồ tank :">

Trích dẫn Gửi bởi Spinel
    Ata để 930 HP vào Bless tha hồ tank :">
    Cũng 1 hit thôi em ơi )

Dòng range luôn thiệt thòi mà.......................:GT cry::GT cry::GT cry:

Trích dẫn Gửi bởi hailopdacbiet
    ata mình defen 2k3 ABS 126 1 hit CS của pk 11x sài foc vẫn nằm 1 đống, chỉ ok khi 11x ko sài foc:GT help: vấn đề là bạn pvp = lv hoặc hơn 2 lv thì ok( làm sao cho nó chưa đến gần đã nằm)
    chúc thành công và may mắn:GT hh:
    TieuAiAi
    asb 126 kinh thế...đi train tank được 4-5 con wai et ấy nhỉ...

Def mình 1k9 abs 113 , nếu nâng hp lên và có ** là 1k4 thì 1hit CS ko ăn đc, CL ,JC , des , AC càng ko , đứng tank 1 pk 1 ft 10x (=<5) vẫn ngon như thường

Trích dẫn Gửi bởi tony1511
    Def mình 1k9 abs 113 , nếu nâng hp lên và có ** là 1k4 thì 1hit CS ko ăn đc, CL ,JC , des , AC càng ko , đứng tank 1 pk 1 ft 10x (=<5) vẫn ngon như thường
    rồi kill nó = niềm tin à ???? dame nhiu thế ) cho add 7 cái ring đó !

Ata xấu xí, đã hack MHS đi Bell còn ks người khác, bị người ta chửi wa trời vẫn mặt trơ...ghét Ata kinh khủng :GT st:
    //Phượng Hoàng...xp.40

Trích dẫn Gửi bởi breakoflove
    Ata xấu xí, đã hack MHS đi Bell còn ks người khác, bị người ta chửi wa trời vẫn mặt trơ...ghét Ata kinh khủng :GT st:
    //Phượng Hoàng...xp.40
    ATa cả sever có bao nhiêu người biết không? ai là ata cũng hack hết ah? có phải chỉ duy nhẩt ata hack thôi ah`??? ức chế vì bị ata ks ah? ata vào bell ko cần hack thì mấy anh cũng đừng mơ mà ks đc.
    P/S : đừng có mà quơ đũa cả đống như vậy muốn chữi đứa nào thì lôi thẳng ra mà chửi !!!!:GT no:

Ata event vừa rồi , ks đến cả con mod nhỏ nhất , thiên bình thì làm j có . Anh em melle di bell mỗi người có 1m , bọn ata 6m, Ks boss thì nói làm gì..Ata không MHS có giám đi bell ks hết mod không..Thấy mấy người wanh' AS lành hơn ... còn muốn hỏi tôi nói có đúng sự thật hay không thì cứ hỏi các bác 9x, 10x bên PH event vừa rồi đó ..Một số đứa bên đó giờ đổi tên rồi.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối