Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40

Chủ đề: @ ata Nhân Mã

Trích dẫn Gửi bởi Mars[VM] Xem bài viết
    Sau khi sát nhập và update phiên bản mới sẽ có SOD mới thì các bạn As và Ata chắc ko dám vào :GT cry::GT cry::GT cry:
    Mèo mới vừa đi off về nè chơi ata lun full set 102 (clean no ev) lv119 base heath (hp 602) vì char này chua làm nv nên dame buff lên cũng đc 6xx.
    3 vòng đầu đánh qv die đc ko mất hp vòng 4 thì đánh được 2 em qv die ata mất ít hp vòng 5 đánh mod ko die đc (dame ko thấm vào đâu so với hp của qv,qv lại đông mà toàn ranger) vòng 6 bi qv bao vây ko chạy ra được may em dã nhân băng, mấy em sư dương làm up mặt Đành ngồi nhìn đội còn lại đánh
    Sau khi đánh thử bell mới Mèo thấy rằng chỉ có các anh k9 11x đi bell mới có thể sống sót trở về(tới r7,r8 cũng phải xách dép chạy thôi) ) hãy chuẩn bị thật nhiều bùa hs nếu có xp nhé , qv hp nhiều hơn bình thường có thể nói là gấp 10 lần.

Trích dẫn Gửi bởi Mè0
    Mèo mới vừa đi off về nè chơi ata lun full set 102 (clean no ev) lv119 base heath (hp 602) vì char này chua làm nv nên dame buff lên cũng đc 6xx.
    3 vòng đầu đánh qv die đc ko mất hp vòng 4 thì đánh được 2 em qv die ata mất ít hp vòng 5 đánh mod ko die đc (dame ko thấm vào đâu so với hp của qv,qv lại đông mà toàn ranger) vòng 6 bi qv bao vây ko chạy ra được may em dã nhân băng, mấy em sư dương làm up mặt Đành ngồi nhìn đội còn lại đánh
    Sau khi đánh thử bell mới Mèo thấy rằng chỉ có các anh k9 11x đi bell mới có thể sống sót trở về(tới r7,r8 cũng phải xách dép chạy thôi) ) hãy chuẩn bị thật nhiều bùa hs nếu có xp nhé , qv hp nhiều hơn bình thường có thể nói là gấp 10 lần.
    bạn có thể tả lại số mob bell thuộc lại gì không ! < tên >

Trích dẫn Gửi bởi wp1990
    Trời nhớ hết sao nổi! đa số la undead nhiều, mấy qv chủ yếu ở thung lũng Gallibia và đền băng là nhiều, ngoài ra còn có Chao Knight, hulk, mấy chị phù thủy...

Trích dẫn Gửi bởi wp1990
    tình hình là như thế này ..... boss r3 là Rasha .... mod từ I1 trở xuống ! boss r6 là babel mod từ Ice2 trở xuống ( tầm chục em ác quái diểu thôi =)) ) ! boss r8 là babel tiếp mod từ Li trở xuống ( trong đó có em Hiệp sĩ Mù drop item 105 , chục em bắn cung , sư vương , phù thủy hút mana F2 , ) sơ sơ có nhiu đó thôi ! nói tóm tắt là k9 vào đây thì thở được 15s =)) ! :GT dh::GT dh::GT dh::GT dh:

thế thì thịt boss r3 kiếm rasha's ring .bình thường phải lên r8 mới có

Trích dẫn Gửi bởi linhtm2000
    thế thì thịt boss r3 kiếm rasha's ring .bình thường phải lên r8 mới có
    sạc! ko còn rớt rasha ring nửa đâu bạn mà sẽ rớt item 105

AI LÀ ATA THÌ VÀO CLAN ENDLESSLOVE NHÁ .. CHỦ CLAN LÀ ATA TieuAiAi :X .. Chiêu Sinh Ai Là Ata ::*:*

Ata nào ko thích clan ata thì qua clan rangers chơi chung nè :>>. Mình bắt bạn Cantavil về clan mình đầu tiên :>>.

Chế độ clan thế nào nhỉ clan ata ko thì di train ai tank h

Clan ELL

@all: thật ra clan toàn người chơi vui,chủ yếu vô tám ! ai chọc phá clan thì tìm ks phá chút,tuyệt đối cấm chửi thề.ngoài ra vô tư
    train thì có vài anh em trong clan giúp đở chứ tank thì bó tay
    hi hi
    thật sự thích đông vui chứ tiêu chí thì clan vì mổi thành viên và mổi thành viên vì clan:GT au:

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234