Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

ai đã 10x baổ e với!

e vừa đánh đc conata lên 100. h chẳng biết nếu muốn đánh ở trên map 100 thì nên tăng skill thế nào! mong các anh chị nào hay đánh map 100 chỉ giùm e cái. ty anh chị nhiu`! ^^:GT help:

train map 100^^

đánh o Map 100 thì tăng kill HOV 10, Ven 10
    ata đánh rất hao mana nên có pt và ai tank thì ok,nhưng tốt nhất 10x train ở I1 khỏe hơn! thời gian kill 1 con quái nhanh hơn ở ET
    nếu ở ET thì lựa mấy siêu nhân tàng hình ks train khỏe nhất :GT tn:
    he he
    TieuAiAi

như bình thường thôi.chủ yếu là stats.chịu dc mấy hit mob ấy:|............................................ ................

cái j mà chịu mấy hít ! 1 hít là muốn ngất quả đất rồi ! luer kẹt mà thịt wai thôi .........up !

Biện chết ......ko tốn mana ko tốn hp .....vừa nhàn xp vừa ngon !

@ruacon xem trc khi spam.hỏi cách build hunt ET................................................

h e ko cần train nữa. 100 là ok rùi. ^^ chỉ thích đi đánh quái vật lv cao tý cho zui ze thui. chỉ cần có hov và ven thui a. e thấy ở trên đó toàn quai vật undead thì có nên tăng chiêu cuối cùng tire 3 ko chiêu giật sét ý. mong các bác chỉ cho e vì h e co 3 điểm nữa chưa tăng đâu cả.^^

Trích dẫn Gửi bởi thanhnamttn
    h e ko cần train nữa. 100 là ok rùi. ^^ chỉ thích đi đánh quái vật lv cao tý cho zui ze thui. chỉ cần có hov và ven thui a. e thấy ở trên đó toàn quai vật undead thì có nên tăng chiêu cuối cùng tire 3 ko chiêu giật sét ý. mong các bác chỉ cho e vì h e co 3 điểm nữa chưa tăng đâu cả.^^
    bớt rãnh đi "em".có mỗi con hopy la undead,toàn đâu.
    nâng làm quái gì.đánh tới chết cũng ko xi nhê đâu.
    thich thì nâng vào SS..............................................

ra sv mới cũng định chơi ata , nhân tiện cho hỏi cái : storm javelin lv 50 thấy ghi + 64% dam lv 10 và hit 2 nhát thì đó là (100%+64%)*2 hay là 2 nhát mới đc 100%+64% (như kiểu X-rage bắn 3 nhát cho đẹp) vậy ?
    còn nữa , cái twisted nó ghi + 118% atkrg thì là 118% của cái atkrg vũ khí hay người ? Nếu + 118% atkrg người thì có nghĩa là nó chính xác gấp đôi đúng ko (VD 3K->6K) ? Nếu thế thì cũng có kém gì Ven đâu vì chỉ đc 1 hít nhưng lại chính xác gấp đôi (Ven ko + atkrg) , mana thì = 2/3 , lại có xtra vs demon .

up phát cho chị em ata thảo luận vui vẻ nào ........................ peng peng peng 4coin !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối