Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Ko tăng đâu, vẫn vậy à bạn ơi. Để lv1 thôi.

Thừa sp để nghịch thì cứ tăng cũng được >

Nghịch vào đó cũng hơi uổng, mình định nghịch vào Farina đến lv4 đây

cho hỏi. tang skill băng ở bảng 4 liệu hợp lý không. và độ trễ của băng là nhiu ? tăng lên có kèm theo tăng độ trễ không? xin ý kiến tí

Theo ý mình là nên tăng ven và HOV. Skill băng độ trễ ko quan trọng vì thời gian xài > độ trễ. Cái căn bản là dame băng chỉ tính cho dánh chay ko +dame skill. Mà thời gian băng ko tăng ( ko nhầm thì là 5s)

Ven 10 ...Băng 10 ....Chùm SOD...!

Theo ý mình là nên tăng ven và HOV. Skill băng độ trễ ko quan trọng vì thời gian xài > độ trễ. Cái căn bản là dame băng chỉ tính cho dánh chay ko +dame skill. Mà thời gian băng ko tăng ( ko nhầm thì là 5s)
    ọc ai bảo frost ko tăng dame khi đánh skill, thế cái dame trong bảng stat là số ảo à, người ta nói frost chỉ tác dụng đóng băng khi đánh chay và ko tác dụng trong skill, còn dame vẫn tính bình thường, ko lẽ thiết kế cái skill buff chỉ có tác dụng đóng băng, còn chỉ số dame + vào char làm kiểng à. Frost 10: 38-66 dame, frozen time: 9s, duration: 123s

Lâu lâu ghé wa box Ata chơi mặc dù bỏ PTV lâu rùi..........

Theo kinh nghiệm ngày xưa mình nghĩ nên max Venc trước xong tới HOV cuối cùng mới tới Frost...... vì đúng là dam Frost chỉ tính khi đánh chay....... cái này ngày xưa mình đã test rất kỹ...... còn cách test rất đơn giản..... đầu tiên đợi Event Girl và reset stat (đừng tăng gì hết).... sau đó mua 1 cây lao cùi nhất trong shop chạy ra bãi quái cùi (quái cùi nhưng phải đánh vài phát mới chết thì mới test được)...... kế tiếp bật Frost lên.... đánh chay quái xong rồi đánh skill (skill nào ko có tác dụng dam hoặc thấp như Farina hay Twist 1).... rồi so sánh sẽ thấy đánh chay mạnh hơn nhiều khi dùng skill (khi ko tăng stat và cầm lao cùi thì dam bình thường rất íu nên rất dễ nhận ra khác biệt có dam Frost hay ko).... cuối cùng suy ra Frost (dù Frost 1) chỉ có tác dụng khi đánh chay....

theo mình nghĩ cu up ven với Frost trước con HOV tăng sau vì ata thường xuyên phải có xe tăng đi dung nên không can tăng nhiều chương đó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối