Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 72
    Ata xài hấp lực,cho xài bình trợ lực luôn.vẫn bơm như thường T__T

Trích dẫn Gửi bởi DRACULASXD
    Bạn có ghi nhầm không nhỉ, mình nhớ là amulet 65 trở lên min spi đã là 56 rồi làm gì có 52-53 đâu ???

Tiện cho hỏi thêm ata xài hấp lực thì ven có tốn mana không ? Chứ như ft 9x mình đeo dv per, ring boss mà xài hấp lực AC vẫn rất tốn, không hồi kịp cho 1AC.
    Ft mà còn tốn thì ko cần hỏi ata có tốn ko nữa '________'... Nhưng dùng twist hoặc farina xen kẽ với venc cũng tạm ổn...

Trích dẫn Gửi bởi o0obachthango0o
    Ata xài hấp lực,cho xài bình trợ lực luôn.vẫn bơm như thường T__T
    bt đánh 1 con ở et bơm 2 B mana --> 3 ống mana đầy. Giờ giết 1 con chỉ cần 1 ống mana đầy thôi. Vẫn phải bơm nhưng giảm rất nhiều. Bữa sau nếu mua KA của NI thì hầu như không phải bơm nữa. ( ft hồi xưa dùng KA k9 , 2 vltr) đánh rồi event thì giết xong rồng tốn có 10 B mana ah

Tớ thấy ata uống mana như điên...phải nói là uống mana nhiều nhất trong các nhân vật...Đến bây giờ tớ vẫn lay hoay vì không định hướng cho con ata của tớ đi theo đường gì nữa ( điểm mạnh thì cũng rất nhiều , nhưng nhược điểm thì cũng không ít ) ...Tâm đắc lớn nhất về ata là solo=ks...!

Trích dẫn Gửi bởi pekyoko
    Tớ thấy ata uống mana như điên...phải nói là uống mana nhiều nhất trong các nhân vật...Đến bây giờ tớ vẫn lay hoay vì không định hướng cho con ata của tớ đi theo đường gì nữa ( điểm mạnh thì cũng rất nhiều , nhưng nhược điểm thì cũng không ít ) ...Tâm đắc lớn nhất về ata là solo=ks...!
    Ata uống mana như uống nước ah. Để đỡ tốn MP thì phải lv cao , vltr 2 cái, item + MP ( áo mix, lao mix), spirit 88 120.
    Ngày trước đi hunt. ft lv 110 đánh 1 tiếng hết 150 B mana. ata 1 tiếng đốt 350 B. ^_^. Giờ đồ ngon hơn tí, damage cao hơn tí. Ăn hấp lực thì đỡ tốn mana. Mà không ăn cũng chẳng sao vì giờ mana rẻ hơn rác. Có điều report hơi oải.

Trích dẫn Gửi bởi pekyoko
    ata thì có nhiều hướng đi... Tùy lvl và tùy sở thích cũng như điều kiện chơi của từng người mà build ví dụ như lvl thấp thì build 1 kiểu lvl cao 1 chút thì build kiểu khác ...
    còn ata mà solo = ks thì bao giờ mới lên lvl ? có solo thì phải mua mana hoặc hấp lực rồi xài skill xuống F2 mà solo hoặc i2 gì đó tùy lvl

@SoG

mình cho SoG xem qua dam cua mình nhé,112 ma 57xx dam max thì ..........:GT cry:

Trích dẫn Gửi bởi akiet
    mình cho SoG xem qua dam cua mình nhé,112 ma 57xx dam max thì ..........:GT cry:
    damage bạn cao nhưng chưa cao lắm vì health cao. Con mình dùng lao 102 event + 10 , 2 vltr event damage 57x nhưng vẫn cảm thấy yếu. Ước gì damage 7xx thì tốt biết mấy

Trích dẫn Gửi bởi trums
    ata thì có nhiều hướng đi... Tùy lvl và tùy sở thích cũng như điều kiện chơi của từng người mà build ví dụ như lvl thấp thì build 1 kiểu lvl cao 1 chút thì build kiểu khác ...
    còn ata mà solo = ks thì bao giờ mới lên lvl ? có solo thì phải mua mana hoặc hấp lực rồi xài skill xuống F2 mà solo hoặc i2 gì đó tùy lvl
    èo...! Ata đi train mà xin pt khó lắm...Cuộc đời của con ata của tớ gắn liền với solo...lv 97 rùi mà vẫn phải train f1>>>f2 ....

Ata đi train mà xin pt khó lắm...Cuộc đời của con ata của tớ gắn liền với solo
    leech lẹ lắm :">............

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối