Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Cần các chị ata pro giúp đỡ ^^~

E post bài là muốn hỏi chị nào chơi ata có kinh nghiệm thì giải thích giùm e với.
    Hiện giờ e đang để Vence lv 10 rất hao mana (đang để dành tiền sắm đồ fashion ^_^)
    Cac chị cho e hỏi skill Twist của ata so với Vence thì cái nào mạnh hơn vậy ạ?Theo e coi thì twist add 118 % dame còn vence thi chỉ add có 100 % thôi.Theo cac chị thì chơi ata nên max vence hay để 1?vence lv 10 và 1 có khác nhau xa lắm o?E có thử xài skill Twist rồi hình như nó có add dame của frost nũa thì fải còn vence thì o?Đi hunt nên để max Vence thì hao mana wá.Max Twist được ko ạ ^^~Ko biết dúng hay sai mong mọi người giải thích dùm em .
    E cám ơn mọi người :">

Mình chỉ vừa chơi ata ké nhỏ bạn mình thui,nhưng chỉ thấy ata đa số để ven 10 or 1,ko thấy ai để Twist 10 cả ,Twist add dame đối với demon.Kinh nghiêm mình chỉ đến đấy ,muốn biết rõ hơn hãy pm hỏi các cao thủ ata như sissi,tieuaiai,dnangelgirl .... nhớ đừng pm con [k]imheesun™,con ata đó gà lắm )

Twist 10 mạnh bằng venc 1, em thân yêu ơi ...

Hjhj,cám ơn anh đã đóng góp ý kiến ha.Chắc kì nì phải qua Thiên Bình tham quan thực tế wá ^^! Ah,coi chừng chị kimheesun vecne cho mấy phát nhe )

) chị Kim dịu dàng nữ tính lắm =)) hok có hổ báo zay^. đâu :-"

tiêu đề topic này có vẻ hơi sai tí Vì ata pro toàn là các anh chơi thôi đâu ra các chị.
    còn về skill thì chắc chắn là tier 4 phải hơn tier 2 rồi Không thì mở cái tier 4 với ata là thừa
    nik: ☼aTa☼ mới nổi của sever Nhân mã và đang chìm dần ....:GT sleep:

Ata ngon hơn archer chỉ 1 điểm là speed và range.
    Ata solo VLT 90% ko die, archer thì die 90% cho dùng dùng wind arrow. Cái range quan trong lắm. Vô Bless melee 40 đứa có lách vô tháp để đánh. Ata thí nấp 1 chỗ bắn xuyên tường .
    Nếu mà damage đủ mạnh 1 hit của twist giết người trong bless thì build twist vì AR. Nếu không đạt được cái đó thì đi venc.

^_^

chưa thử wa, nhưng ven có thể giết người được cần gì twist, nếu bạn theo killer, damge khoảng 600 - 700 (có force) thì ngại gì ko kill nhanh, as chắc 2 ven là xong, còn mấy char khác thì hên xui (có lag ko)....^_^...

Trích dẫn Gửi bởi huukhanhtcnn3
    chưa thử wa, nhưng ven có thể giết người được cần gì twist, nếu bạn theo killer, damge khoảng 600 - 700 (có force) thì ngại gì ko kill nhanh, as chắc 2 ven là xong, còn mấy char khác thì hên xui (có lag ko)....^_^...
    Twist có + attack rate. Venc thì không . Mặc dù nói ata là ranger nhưng đánh vẫn hụt. Item để đặt 1 hit twist die thì lúc đó, def của đối thủ cũng phải cỡ 3000-4000. Attack rate ata 2500-3000 là max. Attack rate thua def từ 300 điểm thì 1 hit miss là 50%. ( nếu lv = nhau)
    Tuy nhiên vẫn thích venc nhất vì cái range của nó. Đi hunt archer bị lure thì khỏi đánh, dù có phoenix hoặc wind arrow chạy qua chạy lại stress. Ata mà được lure cho đánh thì sướng = trời. Mình uống 1 B máu thì thằng lure uống 5-8 B rồi. ^^"

Twist và Ven

kill Twist thật sự cũng rất mạnh nhưng vấn đề là lv của ata bạn là bao nhiêu?vì ata thì o bảng 1,2,3 có rất nhiều kill để max nên bạn phải tính toán cho thật tốt,bạn đủ tự tin để bỏ 1 kill max đó để đổi cho việc mạnh và đở hao mana ko?theo mình mana có thể mua được nhưng những kill phụ trợ tốt thì so sao được với vài trăm k tiền mana:GT no:
    khi train: bạn slip 1 + đánh chay + VEN( khi quai còn 40%HP) là xong= mana chẳng hao gì cả
    pvp :VEN + đánh chay+ VEN bom MP là xong
    hunt : solo thi lure ket núp sau bức tường đánh ,hay có ai tank thi vô địch:GT hh:
    đây là kinh nghiệm riêng nên chưa chắc good 100% nhưng mình thấy tốt cho bản thân minh
    bạn có thể tham khảo vài ata khác
    THÂN GỬI
    TieuAiAi:GTyeu:

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối