Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi akiet
    :GT tt: hấp lực có tác dụng hấp thu mana cua quái khi no đánh vô mình !!! as va ata sài hấp lực chẳng tác dụng nhiều gì cả Liễu Thần ơi
    mình đang sài dv ata per Mp + amulet event 100 per.hấp lực sài chỉ được NIỀM TIN là chủ yếu
    hi hi,bởi vậy mới đang khóc tiếng MIÊN nè:GT dh:
    Phải ngược lại mới đúng chứ... :|...

Hấp lực sao, bạn giàu có quá, mình nhà nghèo, không có $$ mua hấp lực để xài đâu :|
    Bạn tưởng ai cũng có $ đầu tư hấp lực àm cái này cho mình xin đi, chấp nhận không có cái đầu vậy. Chứ đầu óc kiểu này cũng không nghĩ ra đâu :|

@Anh bee: hấp lục tính dame mình óanh vào wái đóa anh, hem phải wái óanh vào mình đâu :|

Trích dẫn Gửi bởi [K]iss_[K]ick Xem bài viết
    Hấp lực sao, bạn giàu có quá, mình nhà nghèo, không có $$ mua hấp lực để xài đâu :|
    Bạn tưởng ai cũng có $ đầu tư hấp lực àm cái này cho mình xin đi, chấp nhận không có cái đầu vậy. Chứ đầu óc kiểu này cũng không nghĩ ra đâu :|

@Anh bee: hấp lục tính dame mình óanh vào wái đóa anh, hem phải wái óanh vào mình đâu :|
    Hết cái để nói cũng đừng nói quàng nói xiên...

@Mắm: để hỏi mượn con ái ái đã
    @Liễu thần: 1 as thì cóa bao nhiêu cân nặng, 1 lần đi age mang theo được tầm 50b manam 60b hp, còn lại 11x bình stm. Dùng per thì bao lâu để xài hết 50b mana đây :|, hay đợi mana regen lên rồi per, hết mana lại đánh thường
    Nói về cân nặng thì như nhau thôi, nhưng không hiểu lên age ở đâu vậy bỏ STM và Mana cho vừa cân là được... mà age thì lên hunt làm gì ra NPC age cho lẹ khỏi mua HP cầm STM là đủ ..

quàng xiên gì ở đây, có nghĩ tới, có muốn nhưng sức người có hạn, đâu phải muốn là được, cái này có thực tế hay không mà nói quàng nói xiên

quàng xiên gì ở đây, có nghĩ tới, có muốn nhưng sức người có hạn, đâu phải muốn là được, cái này có thực tế hay không mà nói quàng nói xiên
    Người ta đang bàn về tip sử dụng hỗ trợ việc age, nói một hồi ko còn gì để nói thì... lảng sang chuyện tiền nong, thật là dễ khiến người khác ái ngại :>>...

Hỗ trợ, nhưng đã nói đến cái đầu rồi, mà cái đầu nghĩ đến nhưng không thể thực hiện thì nói đến làm gì chứ :|

Dạ hình như khi bắn perf bow nó ko có nhảy mấy anh mấy chị ạ )

Có cái lao + 11 mua lại và cái lao event. Đing đem age cai event lên rôi cố gắng age cho = anh = chị. Age 6 tiết kiệm sheltom , quang tum lum vô -1 quang cái lao ở kho luôn không dám đụng tới. Age từ 1-5 hết toi 25 mil rồi. Age 4-5 venc all ở ET mất 2.5 tiếng. Đau đầu cái vụ age luôn
    Giờ auto lên lv chờ đồ 105 ra rs event age luôn cho đỡ nhức đầu. Age kiểu này oải chết

Bà Yuna với thằng FinalGhost ghẻ um sùm quá tặng one hit h

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối