Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 146
    @grace: để bữa nào thử phát xem sao, vẫn giữ kiểu tóc lệch 1 bên màu xanh từ khi tạo char cho đến khi đc cho ^^ hỏi thêm cái: loại nhuộm màu đỏ là loại nào thế??? D hay I vậy?

Kiểu Default B đó
    Cái đầu có 2 cái bím => Heo thắt bím )))
    Nói chung xài đầu đỏ là thấy mập

Còn bao nhiêu kiểu tóc đẹp là thế mà cứ kêu người ta chọn cái kiểu đầu đó >_<, hay ít ra cũng tóc tím như yuna kìa :>>... melee cứ gọi là điêu đứng :--. Ata có vẻ đẹp của một người phụ nữ từng trải :>>, as với prs là đẹp kiểu "con gái" thôi :"P.

Ý Small là 2 điều kiện, 2 môi trường khác nhau thì ko nên so sánh. Giống như cái kiểu so w.c công cộng với w.c nhà mình ấy, một cái muốn làm sao thì làm, một cái do người ta bày trí và mình chỉ được sử dụng chứ ko phải là can thiệp.

À mà nói thì nhớ làm nha, nhanh đó, 10x Rii dùng :--.

Mà thôi, ko lạc đề nữa nha :>>.

Vậy nói về PTV
    Hùi trước đánh con kiemtrong cũng spam mana ào ào bằng cách.... sáng lụm chiều đốt
    Ý tui là nếu bớt keo kiệt 1 tí sẽ thu được kết quả tốt hơn

Pri lùn mắt trợn trắng
    As mắt hí miệng móm môi trề mông mỡ

>>> Ata xanh là number one )))

Từ lúc chơi PTV đến khi nghỉ chưa biết spam mana đúng nghĩa là gì ,chỉ biết đi bán rẻ cho bọn chân đất thôi ;;>

Sao không thấy ata NM đâu vậy =.=.Kim đi theo dòng atank để vừa train được và war bless được :X.Mà kim build điểm vừa fashion vừa atank \được coi là dòng mới không .

Dòng mà Kim nói là Hybrid đó ).

Ata với as khổ vậy đó T_T, train ko mana thì exp theo kiểu ko mana, spam mana thì hao gấp đôi melee T_T. Cái bọn chân đất mà Kk nói sướng thật :"(.

Hồi đó train ko sợ ko có thời gian chỉ sợ cân nặng hạn chế ,được một lúc là mana lại đầy .Ai bảo ham lên I2 làm gì ,lên I2 thì phải có party ,đứng cạnh ít nhất 1 melee dc trang bị tốt ,đủ sức tank dùm 2 con IF .Chứ sự thực là Ata mà solo I2 ko hiệu quả chút nào .Solo có thể đốt mana thì lên nhanh thật đấy ,nhưng câu hỏi là trụ dc bao lâu .9x mà thì solo I2 thì [-( .

Nếu có clan hỗ trợ ,bạn bè nhiều ,bảo kê tốt thì cứ lên I2 là tốt nhất .Nếu ko đáp ứng dc những đk trên ( giống mình ) thì cứ party hs f1 ,hs biển chết ,riết quen mặt thì ắt có vị trí ở đấy .

Còn bất quá phải đi 1 mình thì hs f2 là tốt nhất ,lure lại mà Storm .Với đk là được ở 1 mình ,ko có ai chạy lại xin PT .Mà f2 thì thường ít người lắm . 3:-O

Ai bảo solo nào, dĩ nhiên là có pt hỗ trợ chứ. Hiện ko có xài venc mà :>>. Còn cụm từ solo - i2 nghe nó xa xỉ quá nên đâu có dám nhắc tới T_T. Cũng có đôi khi train chung với as * Atenla *, sói lv 1 nhưng tank ngon lành :"P.

Hi cả nhà !!!!

Lâu lâu mới thấy ata nhà mình xum tụ thế này .... theo kinh nghiệm của mình build của nhiều dòng , chơi theo từng thời điểm thích hợp + items sẳn có ( 1VLT + 1 MR )

-pure agi : base str , talent , spi 72 ( 7 venc ) or 84 ( 8venc) , agi 520 , Heal 70 : đấy là cách hiện tại mình đang cầm chơi , train i2 thì ks anh melee 10x nào cũng potay ( mana giờ rớt it qua nên cũng hơi tốn kém ) , nếu bạn thuần phục chơi ata ( skill SS ) thì chỉ cần đánh chung với 1 melee 9x cũng đánh tốt 1 spam XIN ở HS hay Bãi cát !!! .... có thể chiu tank được 3 con SÚNG 1 lúc , 10 venc có thể K.O bác IF , con mi con khác , chưa đến nơi có thể die rồi ( 3-4 venc ) ... ưu điểm : dame cao , giết nhanh ... nhược điểm : HP hơi it , Abs def yếu , khả năng tank kem , đánh BC chỉ cần 2 CL là die ! , chỉ auto được từ d3 trở xuống ...

Build cách này thì bạn có thể train lv nhanh , giết nhanh ... và die hay it die phụ thuộc nhiều vào ki năng chơi ata của bạn khá nhiều ( khuyến cáo : Yuna ko nên chơi cách này 8 la die ngay !!! ) ... và phải tốn tiền đầu tư áo SIEU THI + RINGS xịn !!!

- HA+H.spi : tốt nhất bạn nên nâng spi lên cao chút ( agi nên 390 thôi ) vì dame yếu hơn pure nhiều nên cần mana nhiều hơn xíu để venc mới phát huy được tác dụng cua HA . Tính về HP so với Pure thật sự ít hơn ( pure mặc áo SIEU THI + dư điểm để thêm vào Heal ) nên phải thêm vào spi để phát huy venc ....

Cách chơi này có thể ít die hơn Pure agi , chơi có thể được nhiều map , BC cũng ít die hơn ...

Nhưng nếu bạn có Rings tốt , lv10x thì cách pure agi là cách chơi hay hơn !!!

Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối