Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Kết quả 121 đến 128 của 128
    Ata 10x base all nhưng cố gắng hp 800+ để tank 1hit của death thì hurnt good

Ata ko phải là ko mạnh nhưng chỉ vì skill của ata ko chó sức sát thương lớn như mấy chả khác thui.

^^ Ít ra thì cũng mạnh hơn as và lợi thế hơn as ......( 50 char )

không biết chị lursifer nói thật hay đùa đây
    em đang thiếu giày 80 nè,
    lại vừa mua giáp tay hết sạch tiền rồi. Mong chị giúp đỡ.

ata mạnh hơn as chỗ nào vậy '____________',lợi thế hơn chỗ nào..

có con as 86 nè :>> dam hơn con ata 91 cũng của rii luôn [ lao 80b max - 1 mix hp so với thunder per dam age.. 10 :>>.. as có perf max được 51% crit,tính luôn 21% từ bow [ lấy as của rii làm chuẩn ].. thì storm của ata ko cách nào bằng [ >.< as của mình mà còn thấy tức cho ata ] ata chỉ ks lì hơn vì skill nào cũng rất tiết kiệm mana,mà nếu gặp phải mấy map mana "dạt dào" như greedy lake nữa thì..

ata hơn as là hơn ở map hunt kìa,và nếu ks thì chỉ nhắm mắt vào venc và spilit [ nếu dam đủ để bạn tự tin 1 spilit die 1 mobs thì hãy xài ].. còn lợi hơn thì chắc Tony nói đến cái range của ata ^.^ nhưng as có sói bạn à,còn ata chỉ có cái khiên cùi làm của nợ mình tự tin nói map hunt luôn luôn ks thắng as [ tỷ lệ 70%,thời high agi - spi ấy ] nhưng cũng ko thế ko công nhận hunt bằng as khỏe hơn ata rất nhiều [ ko nói đến trường hợp lure kẹt ]

Túm lại là thế này,cái topic thì dài mà rất ít người chịu phát biểu ý kiến build,toàn nói nhảm

Ý kiến của tui:

Str 88-116
    Spirit 72-100
    Talent 88-90 (Nên nhớ lao 80d đòi talent 90)
    Hea tầm 40-100
    agi còn lại

Nói chung tùy đồ mà build thôi,tui thì ko có chủ trương mặc áo lvl cao vì 2 lý do:

_lên mấy map cao sao này DEF với abs gần như là vô dụng,chống chả được nhiêu cả ><,còn block với evade thì khó nói lắm vì dính 1 đòn là bơm gấp

_Từ áo 65 trở lên ata mặc vô nhìn như con heo.Tui ko khoái ata mập,đã đen như mọi mà còn mập như heo thì giống cái gì )))

Tui nghĩ map 95 nếu như bạn chỉ là ata bình dân(Nghĩa là ko có Morif ring,VLTR,hàng age ao,...) và chưa 10X thì nên nâng health,đồng ý là ata có thể hunt bằng lure kẹt+khéo léo nhưng vẫn có những kẻ "matday" ăn ko được thì muốn đạp đổ,chống mấy tên này còn quan trọng hơn chống mobs.Với lại hunt trong 1 thời gian dài thì hạn chế bất trắc vẫn tốt hơn .Bên RPT mấy con mobs bên đó có chiêu hú phát gây stun,ko rõ chiêu đó là Original hay là thêm vô,nếu bên PTV tụi nó cũng có chiêu đó thì hơi phiền

Đúng là build kiểu này dmg yếu hơn ata high agi rất nhiều nhưng dù sao cũng là lure kẹt chọi chay,khác biệt cũng ko nhiều lắm,lại được cái tiết kiệm

Trích dẫn Gửi bởi kero0410
    ata mạnh hơn as chỗ nào vậy '____________',lợi thế hơn chỗ nào..

có con as 86 nè :>> dam hơn con ata 91 cũng của rii luôn [ lao 80b max - 1 mix hp so với thunder per dam age.. 10 :>>.. as có perf max được 51% crit,tính luôn 21% từ bow [ lấy as của rii làm chuẩn ].. thì storm của ata ko cách nào bằng [ >.< as của mình mà còn thấy tức cho ata ] ata chỉ ks lì hơn vì skill nào cũng rất tiết kiệm mana,mà nếu gặp phải mấy map mana "dạt dào" như greedy lake nữa thì..

ata hơn as là hơn ở map hunt kìa,và nếu ks thì chỉ nhắm mắt vào venc và spilit [ nếu dam đủ để bạn tự tin 1 spilit die 1 mobs thì hãy xài ].. còn lợi hơn thì chắc Tony nói đến cái range của ata ^.^ nhưng as có sói bạn à,còn ata chỉ có cái khiên cùi làm của nợ mình tự tin nói map hunt luôn luôn ks thắng as [ tỷ lệ 70%,thời high agi - spi ấy ] nhưng cũng ko thế ko công nhận hunt bằng as khỏe hơn ata rất nhiều [ ko nói đến trường hợp lure kẹt ]
    ^^ sorry kero mình nói không rõ làm bạn hiểu nhầm , mình là ata máu pvp nên chỉ so sánh về khía cạnh pvp thì thấy ata lợi thế ranger , frost và ss . Còn hurnt thì công nhận hurnt bằng as khỏe hơn nhiều :-SS

nói chung là built ata khá hay(tiết kiệm mana), keke, dù vậy là 1 char mâu thuẫn , và là char train nản nhất, có lẽ vậy , mấy chị đừng venc em >"<

Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213