Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 135

Chủ đề: Tier4 & Your Skill

ừa !

chờ coi đã bà kon ! phải xem sao đã.

tui đặt ra 2 trường hợp :
    -nếu vengeance là skill oánh gần. thì tui không học. tui sẽ học frost lv4, hov max.
    -vengeance là skill oánh xa thì thì max nó đã, còn vụ rate thì phải coi lại, chưa chắc là skill này phụ thuộc vào rate. ngoài ra còn phải tham khảo tốc độ ra đòn của vengeance.

nói chung là phải xài thử trước đã rồi mới tính. còn bi giờ thì không bàn được.

nói chung là tui cóc thíu mana, tui sẽ mặc sup tới 8x luôn, state tăng vô health và spirit hết. lv càng cao oánh càng mạnh, mana không thành vấn đề.

Chà, sao chẳng ai đầu tư cho skill đánh rộng vậy? tier4 có 1 skill nhảy lên cao, rồi phóng lao xuống đó, chiêu đó kết hợp với HOV, chắc cũng so sánh được với Dias? Tui ko có rõ lắm, xin mọi người cho ý kiến

arc được lợi thế đánh nhanh nên ks được, nếu ata học frost mà ko học vencgence (nhanh mạnh) thì thấy arc ks cũng khó mà chống trả được, nếu ko học skill dứt điểm (venc) mà cứ học skill đánh tà tà (frost) thì ai cũng có thể ks ata cả

post link tier4 cho ata lun !

nana yêu cầu post nên, tui post lun cho bà con coi rồi đàm đạo lun.

h**p://pristonfan.com/valhalla.php

nếu link hỏng thì copy cái đoạn này dán vào address là xong ngay

h**p://pristonfan.com/valhalla.php

Nhớ đổi ** thành tt

Mình ok với lại PHN !Vencgence nhanh mạnh dứt điểm có thể để mắt trái chuột quánh là dã man còn Frost thì đánh tà tà nhưng mà Đối thủ như bọn Meelee chưa chạy tới mình thì bị giảm Spd thì nhìn nó chạy chưa tới gần thì ăn đòn tả tơi rồi....

ờ ,tui đã chọn 1 skill chủ lực là split
    nên ko cần vengean nữa
    @choboco : nếu so sánh với dias thì có nhiều skill đủ để ăn đứt ,như tornado ,storm ,perf ,branmdish ,nhưng ko ai ks số đông lại mg cũng chỉ vì thiếu mana thôi

xtrem và venge

blue thấy tốt nhất la` lv5 exztrem và lv5 venge như thế ata sẽ có 1 dam khá mạnh mẽ ) hic hic đến giờ này mới bít lí do k post bài đc vì k có gõ đấu =.= mờ gõ dấu thì lâu wa hà huhuhuhuhu chán thiệt tình là chán e'

Mình thấy Skill Split ấy mới level 1,delay rất cao. Không biết Skill ấy lên Level 10 chắc chờ mỏi mòn quá!
    Mà hình như theo mình biết Skill ấy Level no delay thì phải? :-/

Mỗi skill lv 5 thì fifi nghĩ chẳng cái nào ra hồn.Thui thà gom sp max 1 cái làm skill chủ lực luôn.

Uh! Mình cũng nghĩ như bạn đấy. Nhưng mình chỉ thích những Skill tăng đanh melee thôi (TM, TOV, FJ) vì atalanta đánh melee là nhiều.

Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối