Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 319
    Trích dẫn Gửi bởi MinhKha
    ehe sao mà siêng năng chăm chỉ quá vậy.Mọi người biết roài mà.Nói thiệt vô chứ không reply zui zậy ó.
    Chống Nai Vàng thì chống chứ còn người ta bỏ công ra tổng hợp thế này là rất hay rồi bạn không thấy sao. Tui khen không phải vì tui là bạn của chacodau mà vì tui cảm thấy bài tổng hợp này rất hay. Từ lâu rồi box pri mới được 1 topic đầy đủ như thế.

Bài viết khá đầy đủ để tham khảo,nhưng bạn có thể post bài nào có nói đến việc sử dụng VB bị miss ko?tui thấy thỉnh thoảng dam của VB ko phải x2 mà chỉ là x1...(đó là trải nghiệm của tui...nếu đúng thì MS>VB thật)
    ....tuy nhiên tui vẫn thích VB hơn vì tầm xa của nó.T_T

bán prs lv 80 50% awell item ngon,giá 700k
    giao dich tại HN,HCM (ATM)
    thanks

e hèm cho tui đính chính pri nang spirit lên cao để đánh MS manh hơn thì thật ra chẳng mạnh hơn tí tẹo nào. nâng spirit chỉ tăng dam cho các skill sau (DL, CL, VB). còn cầm gậy xịn mới tăng dam cho (ms, healing,GH). nên pri nang spi lên cao cũng chẵng dc gì . ko lẻ wa I2 mà DL đuỗi muỗi , hoặc là chạy vòng vòng chờ CL lên sét 1 cái .cho nên pri nang spi nhìu thà nâng vô cho heath còn tốt hơn
    hiện tại pri mình :
    spi 205 (đủ mặc áo 80 dc rồi^^)
    ta 81 ( cho mã luộn ^^)
    stre 45 ( cũng đủ cầm gậy 80^^)
    agi 15 ( ko nang tí nào^^)
    heath 225

Trích dẫn Gửi bởi charlinesakura
    e hèm cho tui đính chính pri nang spirit lên cao để đánh MS manh hơn thì thật ra chẳng mạnh hơn tí tẹo nào. nâng spirit chỉ tăng dam cho các skill sau (DL, CL, VB). còn cầm gậy xịn mới tăng dam cho (ms, healing,GH). nên pri nang spi lên cao cũng chẵng dc gì . ko lẻ wa I2 mà DL đuỗi muỗi , hoặc là chạy vòng vòng chờ CL lên sét 1 cái .cho nên pri nang spi nhìu thà nâng vô cho heath còn tốt hơn
    hiện tại pri mình :
    spi 205 (đủ mặc áo 80 dc rồi^^)
    ta 81 ( cho mã luộn ^^)
    stre 45 ( cũng đủ cầm gậy 80^^)
    agi 15 ( ko nang tí nào^^)
    heath 225
    sai òi tăng spirit được tăng dmg hết đó. Ko tin lấy con pris của bạn về mua cái wand đầu tiên trong shop bắn MS 1 với con lvl < 20 bắn MS 1 coi có khác ko nhé!

hình như là tăng 5 spirit cộng 1
    tăng 1 lev cũng cộng 1
    tức là nếu bạn đổ hết vào Spi thì mỗi lev tăng 2 lực đánh cho mỗi tia MS
    (MS10 tối đa có 7 tia)

mấy bạn ko tin thì chỉ vào skill MS coi nó ghi thế nào coi + dam gậy hay dam spi là bít liền

Đã thử test Wand (1-3) với MS1 đánh Cây Cuồng ở Land of Dusk 180HP chừng 6-7 phát tính ra mỗi phát trung bình 30 khá gần với dmg ghi trong bảng skill (theo mình tính thì dmg trung bình MS1 cầm Wand là 29.75), spi mình là 248, theo kết quả thì thấy spi ko cộng thêm dmg cho MS.

Bạn nên coi kĩ skill MS, vừa cộng dam gậy lẫn spi nữa đóa.....cho nên tăng spi đối với com pri đâu có sai....

Trích dẫn Gửi bởi [Mar]Dorothy
    Bạn nên coi kĩ skill MS, vừa cộng dam gậy lẫn spi nữa đóa.....cho nên tăng spi đối với com pri đâu có sai....
    Cái này chịu, trong bảng skill chỉ có + dmg của gậy, bạn chụp hình lên mình xem đc ko.

Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối