Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

pris của ptv đa hồi sinh

ngày xưa.. khi mình mới pít chơi ptv... vào phần chọn nhân vật đã kết ngay cô phù thủy pris.. dễ thương và đáng yêu...
    chơi pri của ptv ngày xưa... cày cuốc gần chết... mà die vẫn die... có lúc 8 hi sinh lúc nào chẳng hay...
    lúc đầu vùng đất pristontale có rất nhìu pri... nhưng theo thời gian nhưng char pri đang mất dần.. cho đến khi còn lại những char wen thuộc.. như pk>> FT>> k9
    hiện nay ptv đã dc hồi sinh trở lại... và pri đã thực sự trở lại với pristontale.com.vn
    ở sever này pri thật sự mạnh mẽ ko phải như ptv ngày xưa.. đi xin mana của các nhà hảo tâm... :tuc gian: trong lòng cảm thấy bùn bùn sao ấy khi ko có mana để train .. còn giá mana ở chợ trời thì cắt cổ...
    các pác nào đã từng yêu thích char pri của ptv ngày xưa.. hãy vào pristontale.com.vn của pác NDT mà trải nghiệm pri mạnh mẽ và đầy quyến rũ :sam so::sam so:...

èo ơi chơi ben sv đó có thấy ai đâu....

Qua amazingpt.com.vn nè hehe, qua bên đây thấy nhiều người, nhiều cái hay hehe

Trích dẫn Gửi bởi breakoflove
    Qua amazingpt.com.vn nè hehe, qua bên đây thấy nhiều người, nhiều cái hay hehe
    Bạn này làm PR cho APT 1 tháng được trả bao nhiêu mà tích cực ghê :dai gia:

Nhớ hồi đó Pri đúng là số khổ thật,train thì chã dám train vì ko có mana,toàn đi pt ké Clan để buff ** + lure quái cho Pk với MG mà thoy,thấy mana thì như thấy đồ 80D,lụm cho 1 nùi rùi đem về Ric bán,vui ơi là vui :dai gia:

Mội người tập trung vào server nào cho đông vui,mình cũng bỏ lâu lắm rồi, giờ cài lại thỉng thoảng vào chơi cho đỡ bùn. Có server VPT hình như đông người đấy. VietPT.com

chơi của thằng phá games làm j.sever tây rách càng ko chơi. tốt nhất kiếm sever nào của Việt Nam mình có người Việt mình mà ôn lại kỉ niệm

Trích dẫn Gửi bởi ehnhoc
    ngày xưa.. khi mình mới pít chơi ptv... vào phần chọn nhân vật đã kết ngay cô phù thủy pris.. dễ thương và đáng yêu...
    chơi pri của ptv ngày xưa... cày cuốc gần chết... mà die vẫn die... có lúc 8 hi sinh lúc nào chẳng hay...
    lúc đầu vùng đất pristontale có rất nhìu pri... nhưng theo thời gian nhưng char pri đang mất dần.. cho đến khi còn lại những char wen thuộc.. như pk>> FT>> k9
    hiện nay ptv đã dc hồi sinh trở lại... và pri đã thực sự trở lại với pristontale.com.vn
    ở sever này pri thật sự mạnh mẽ ko phải như ptv ngày xưa.. đi xin mana của các nhà hảo tâm... :tuc gian: trong lòng cảm thấy bùn bùn sao ấy khi ko có mana để train .. còn giá mana ở chợ trời thì cắt cổ...
    các pác nào đã từng yêu thích char pri của ptv ngày xưa.. hãy vào pristontale.com.vn của pác NDT mà trải nghiệm pri mạnh mẽ và đầy quyến rũ :sam so::sam so:...
    pri mạnh mẻ thế nào nếu ko có tiger5? pristontale.com.vn có tiger5? ý bạn là sao nhiy19

AE vao PTV subagamechoi dy nhiu VN lam )))))

[QUOTE="hiuiugh1"]AE vao PTV subagamechoi dy nhiu VN lam :GTst:

trankhachan có pri ở suba à? Tui cũng thế, tên là FemaleDisclipe, ở Valento, lên 4x rùi hà, train cũng tạm ổn, mới chơi pri mà đã nghiền lun nề, nhưng phải học nhiều nên... thui! haha! có gì thì pm được không để xin đồ 5x? Cho tui bít tên đi?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối